รถ เปอร์โย 406 ใช้ดีป่ะครับ ถามคนเคยใช้ เปอร์โย หน่อย หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » รถ เปอร์โย 406 ใช้ดีป่ะครับ ถามคนเคยใช้ เปอร์โย หน่อย

ถามคนเคยใช้ เปอร์โย 406 หน่อยครับ

1 ใช้ดีไหมครับ อัตราการเร่ง  ทรงตัว ช่วงล่าง เข้าโค้ง การเก็บเสียงในห้อง

2 อะไหร่ หายากไหมครับ ถ้าเสีย หรือ ชน แพงป่ะ

3 ใช้แล้วมีปัญหารอะไรบ้างหรือเปล่า

4 ติดแก๊ส Lpg แล้วมีปัญหาไหม

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ

รูป คนธรรมดา
โดย: คนธรรมดา
ตั้งเมื่อ: 5 มิ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : รถ เปอร์โย 406 ใช้ดีป่ะครับ ถามคนเคยใช้ เปอร์โย หน่อย

ลองไปอ่านจากคนที่ใช้งานจริงๆดูนะครับ
http://www.peugeot4you.com
http://www.vlovepeugeot.com
คนที่เคยใช้เท่านั้นที่รู้ :P คนที่ฟัง "เค้าเล่าว่า" จะรู้ได้อย่างไร???

โดย: คนใช้เปอร์โย เขียนเมื่อ 9 มิ.ย. 08 IP IP: 124.120.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : รถ เปอร์โย 406 ใช้ดีป่ะครับ ถามคนเคยใช้ เปอร์โย หน่อย

ผมว่าเก่าแระนะ น่าเอา 407 ไปเลย แต่อยู่ที่ไทย ทำไมต้องเอารถฝรั่งเศสด้วยละครับ ผมว่าน่าจะหาอ่ะไหร่ยากมากนะ เพราะไม่ค่อยเห็นมี Peugeot ที่ไทยเลยนิครับ
Honda สวยๆเยอะแยะครับผมเห็น

โดย: หกดหฟกด เขียนเมื่อ 7 มิ.ย. 08 IP IP: 84.194.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : รถ เปอร์โย 406 ใช้ดีป่ะครับ ถามคนเคยใช้ เปอร์โย หน่อย

รู้แต่ว่าช่วงเร่งมันปรี๊ดๆเลย วันก่อนโดนมันแซง แบบหายวับไปกับตา
ปล.ผมขับชิวๆงะ ฮ่าๆๆๆๆ ส่วนไอ่รถคันนั้นคงรีบไปไหนของมัน..

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 6 มิ.ย. 08 IP IP: 125.26.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : รถ เปอร์โย 406 ใช้ดีป่ะครับ ถามคนเคยใช้ เปอร์โย หน่อย

1. ไม่รู้ แต่มาตรานรถนอก ช่วงล่างปึ๊ก+เสียงดังอยู่แล้ว
2. คงจะแพงกว่ารถยี่ห้อปกติมากอยู่
3. เรื่องอะไหล่ ศูนย์รองรับมั๊ง กินน้ำมันอีก ขายต่อตกฮวบๆ รุ่นนี้ออกมาใหม่ๆ ประมาณ 1.7 ล้าน ตัวท็อปเมื่อปี 1999 ตอนนี้คงเหลือ 2.8-4.5 แสนมั๊ง
4. น่าจะเล่นยี่ห้ออื่นะครับ พวก VOLO 850 สภาพเยี่ยมๆ ราคาไม่เกิน 2 แสนเอาไปติดแก๊ส ขับแบบนี้สบายใจกว่าเปอโย นะผมว่า..
**ปล. ความคิดเห็นส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณาญในการรับฟัง

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 6 มิ.ย. 08 IP IP: 58.8.127.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111