หาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย แบบผ้าแอร์โรว์ ลายทาง สีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ? หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » หาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย แบบผ้าแอร์โรว์ ลายทาง สีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ?

คือ ผมพยายามหาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย เนื้อดีๆ แบบผ้าแอร์โรว์ ต้องการลายทางเส้นเล็กๆและสีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหน กรุณาบอกจะขอบพระคุณยิ่ง ครับผม 

รูป โทฟู
โดย: โทฟู
ตั้งเมื่อ: 24 ก.ค. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : หาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย แบบผ้าแอร์โรว์ ลายทาง สีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ?

ต้องเดินถามตามร้านค้าผ้าสำเพ็งค่ะ มีตัวอย่างไปด้วยยิ่งดี อาจจะมีแค่ลายผ้าละม้าย เนื้อผ้าใกล้เคียงกันก็ได้ สงสัยคุณจะไปตัดขายมั๊ง

โดย: เจ๊ เขียนเมื่อ 25 ก.ค. 10 IP IP: 58.11.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : หาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย แบบผ้าแอร์โรว์ ลายทาง สีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ?

ซื้อมาตัดเองมันจะแพงกว่าไปซื้อสำเร็จหรือเปล่า ก็ซื้อ ARROW ที่เอามาเซลล์สิ ราคาจะได้ถูกลง

โดย: lko เขียนเมื่อ 25 ก.ค. 10 IP IP: 202.176.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : หาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย แบบผ้าแอร์โรว์ ลายทาง สีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ?

แล้วทำไมไม่ซื้อ ARROW ใส่เลยครับ
ค่าผ้า+ตัด คงหนีราคาเสื้อที่ซื้อไม่มาก

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 25 ก.ค. 10 IP IP: 124.120.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หาซื้อผ้าตัดเสื้อผู้ชาย แบบผ้าแอร์โรว์ ลายทาง สีสุภาพ ใครทราบว่ามีขายที่ไหนบ้างครับ?

....แถวย่านพาหุรัตน์ มีรึเปล่าก็ไม่ทราบนะครับคุณ จขกท....น่าจะลองไปดูนะครับคุณ...!

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 24 ก.ค. 10 IP IP: 222.123.192.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111