toyota SPI ราชพฤกษ์ อย่าเข้าไปใช้บริการนะครับ เซลล์แย่มากๆๆ หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » toyota SPI ราชพฤกษ์ อย่าเข้าไปใช้บริการนะครับ เซลล์แย่มากๆๆ

ตอนแรกเข้าใจว่าเป็นเฉพาะเซลล์ที่ผมซื้อ  ไปๆมาๆ แทบทุกคน
ใกล้วันรับรถผมโทรไปเช็คของแถมต่างๆ เซลล์บอกไม่มีในรายการ ไม่น่าเชื่อมันเขียนใบจองใหม่แล้วไม่เขียนรายการที่ระบุเหมือนใบเก่า แล้วที่สำคัญวางเงินจองไว้ 5000 ใบจองใบใหม่เขียน 3000 ถ้าผมทำใบจองนั้นหายผมคงถูกเอาเปรียบอย่างที่สุดเลย ผิดนัดการส่งมอบรถ 2 ครั้ง พอถึงวันรับรถของแถมหลายรายการก็ยังไม่ทำการติดตั้ง เอกสารไม่พร้อม ใบเสร็จรับเงินชั่วคราวไม่มีให้ บอกว่าเป็นการ save cost ของบริษัท วันรับรถก็มีลูกค้าที่ซื้อคันอื่นมารับรถเหมือนกันรายนั้นก็โดนเหมือนผม  วันนี้ผมไปรับป้ายขาวมา มัดจำป้ายก็ยังไม่ได้คืน เซลล์ที่อยู่มันบอกว่า ต้องให้เซลล์ที่ขายให้จัดการ ผมเลยจะเข้าไปคุยกับผู้จัดการ เซลล์มันก็โทรมาขอเลขบัญชีจะโอนให้  สักพักมันก็รีบโอนมาให้  แล้วเซลล์ในศูนย์มีการมาบอกว่า รถผมขายขาดทุน ผมก็งงบอกเพื่ออะไร ขายขาดทุนแล้วขายทำไม ผู้จัดการก็เป็นคนอนุมัติไม่ใช่หรอ  เป็นคนไม่ชอบโวยวาย แต่วันนี้ทนไม่ไหวจริงๆ ขอบคุณครับที่รับฟัง

ปล. แต่ประทับใจ SPI บางแค นะครับบริการดี

รูป ss
โดย: ss
ตั้งเมื่อ: 17 ส.ค. 10
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : toyota SPI ราชพฤกษ์ อย่าเข้าไปใช้บริการนะครับ เซลล์แย่มากๆๆ

SPI เค้าขึ้นขื่อเรื่องบริการอยู่แล้ว ที่หน้าโรงเรียนนายเรืออีกสาขาหนึ่ง อย่าหวังว่าจะได้กินเงินจากตูอีกเลย เฮงซวยมาก

โดย: โดนด้วย เขียนเมื่อ 4 ก.ย. 10 IP IP: 124.122.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : toyota SPI ราชพฤกษ์ อย่าเข้าไปใช้บริการนะครับ เซลล์แย่มากๆๆ

TOYOTA อีกแล้ว ช่วงนี้เห็นหลายกระทู้แล้ว ผู้เกี่ยวข้องไม่สะทกสะท้านบ้างเลยหรือ หรือว่าขายดีแล้วไม่ต้องสนใจผู้บริโภคก็ได้

โดย: ChenHongZou เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 10 IP IP: 58.11.72.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : toyota SPI ราชพฤกษ์ อย่าเข้าไปใช้บริการนะครับ เซลล์แย่มากๆๆ

.......เจออย่างคุณเข้าก็เซ็งครับ
เขาว่าเป็นเซลส์ขายรถต้องกะล่อนพลิกแพลงไปได้ร้อยแปดพันเก้าเหลี่ยม ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า
เก็บหลักฐานทุกอย่างไว้ให้ดีครับ เอาไว้ยืนยันกันต่อหน้าถ้าเซลส์เบี้ยว...แต่ถ้ามีอะไรก็ขอพบผู้จัดการดีกว่า เผื่อเขาไม่รู้พฤติกรรมของลูกน้อง

พวกบอกขายรถคันนี้ขาดทุน...ขาดทุนกำไรนะสิ
ถ้าขาดทุนใครบอกให้ขายวะ...หรืออยู่ในช่วงทำยอด ?

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 10 IP IP: 118.172.113.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111