สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ทางบริษัทโตโยต้า สำนักงานใหญ่ สำโรง โทรมานัดให้เราไปสัมภาษณ์งานตำแหน่งการตลาดวันศุกร์นี้ มีการทำทดสอบภาษาอังกฤษและสัมภาษณ์ เพื่อนๆคนไหนเคยมีประสบการณ์สัมภาษณ์ที่โตโยต้ามั่งค่ะ ได้ยินมาว่า โหดมากๆๆๆ มีประสบการณ์อะไรก็มาแชร์กันนะค่ะ เพราะตอนนี้เครียดมากๆ กลัวทำได้ไม่ดีด้ว...

รูป IoVbB
โดย: IoVbB
ตั้งเมื่อ: 17 ส.ค. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ผมทำอยู่ที่นี่ครับ
ไม่โหดหรอกครับ อย่าไปเครียด ตอบให้เป็นตัวเรามากที่สุด ถ้าจะได้มันก็ได้เอง ขอให้โชคดีนะครับ

โดย: nartyz เขียนเมื่อ 19 ส.ค. 10 IP IP: 110.168.90.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ถ้าเขามาเจอกระทู้นี้ก่อนสัมภาษณ์80% เขาจะไม่รับคุณ

โดย: navigatong เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 10 IP IP: 203.144.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

พกคะแนน TOEIC <=550 Pts. ไปด้วยนะครับ เพราะถ้าไม่มีแล้ว พูดไม่คล่องจริงๆโอกาสโดนตัดทิ้งสูงมาก

อื่นๆก็พวก Vision ที่จะทำร่วมกับองค์กร

พรีเซนต์จุดดี อย่าเอ่ยถึงจุดด้อย

อย่าด่าบริษัทเก่า คร่าวๆก็เท่านี้แหละ

ปล.ขอให้ได้นะครับ ถ้าได้แล้วอย่าน้อยใจคนอื่นเค้านะครับ เพราะปีนี้โบนัสกระจายจริงๆ

โดย: ชชช เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 10 IP IP: 118.173.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

สู้ๆ นะคะ มั่นใจซะอย่าง ^^
อย่าเครียดจนเกินไปเน้ออ
เราเคยไปสัมภาษณ์งานประมาณนี้เหมือนกัน
คิดบวกกกก เค้าจะถามเรื่องทัศนคติเนี่ยแหละค่ะ

โดย: yuyu เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 10 IP IP: 202.176.92.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ไม่เคย แต่ ก็สู้ๆ เน้อ คว้า มาให้ได้

โดย: หงส์เฉพาะกิจ เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 10 IP IP: 125.26.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ถามวิสัยทัศน์ เปน ภ. อังกฤษ เตรียมตัวไว้เลย

โดย: *-* เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 10 IP IP: 183.89.204.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111