ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

พอดีนึกขึ้นมาได้ว่า เจนนี่กับมิคกี้จะแต่งงานกันเดือน ส.ค. หรือไม่ก็ ต.ค. เห็นข่าวเงียบๆไป สรุปว่ายังไงค่ะตอนนี้ แบบอยากรู้เรื่องชาวบ้านอ่ะ
รูป (",)
โดย: (",)
ตั้งเมื่อ: 27 ส.ค. 10

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

แก่เกินแกง!!

โดย: มหาโกย เขียนเมื่อ 1 ก.ย. 10 IP IP: 180.180.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

อ่อ มิคกี้ที่เป็นเกย์ ก้ะ หมออ้อยอ่ะหรอ
คนสวย เซ๊กส์แตกคงมั่ยมีผัวเป็นเกย์หรอกมั๊ง!

โดย: mintduke เขียนเมื่อ 31 ส.ค. 10 IP IP: 58.11.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

เค้าคือไค แร่ะไปอ่ะไรกัน 555

โดย: mintduke เขียนเมื่อ 31 ส.ค. 10 IP IP: 58.11.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

ยัฝไมได้แต่งนี้น่า เห็นมาออกข่าวว่า พ่อแม่ไม่ชอบไรเงี้ย............

โดย: cattymon เขียนเมื่อ 29 ส.ค. 10 IP IP: 10.0.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

หมออ้อยเคยลงนิตยสาร บอกตัวเอง ธรรมะธรรมโม แต่ไม่ทันไรก็มีหนังผู้หญิง 5 บาป ที่ตนแสดงบทหญิงรักหญิง
พอๆกับนิกกี้ ที่เคยออกรายการวู้ดดี้ที่ปลงทางโลก สู่ทางธรรม แต่สุดท้าย ก็ดีแตก

พูดตามความจริง เพราะความจริงคือสิ่งไม่ตาย

โดย: นปกรณภวดล เขียนเมื่อ 29 ส.ค. 10 IP IP: 183.89.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

จะแต่งทำไม..ยัยอ้อยจะห้าสิบแล้ว และอีกอย่างมิกกี้ก็เป็นเกย์ (ได้ทั้งหญิงทั้งชาย) ถ้าแต่งไปคงปอกลอกคุณอ้อยซะหมดแหละ คุณอ้อยคงไม่โง่หรอกมั๊ง

โดย: 0 เขียนเมื่อ 28 ส.ค. 10 IP IP: 1.47.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

เขาปล่อยข่าวแต่งงานสร้างกระแสน่ะค่ะ

โดย: ยุ้ย เขียนเมื่อ 28 ส.ค. 10 IP IP: 222.123.75.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

เเต่งทำไมละ ในเมื่อล่อกันจนบานเเล้ว สงสารเจ๊อ้อย มีผัวเป็นเกย์

โดย: 007 เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 10 IP IP: 61.90.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ตกลง หมออ้อย (เจนนี่) แต่งงานกับแฟนหนุ่ม มิคกี้ หรือป่าวค่ะ

ม่ายแต่งแล้วค่ะ เพราะมิคกี้เคยเป็นสามีของคุณมะพร้าวมาก่อนค่ะ (แบบว่าเกย์อะค่ะ)

โดย: coconut เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 10 IP IP: 124.120.112.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111