หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ  คืออยากรู้มากค่ะ  พอดีฝันเมื่อเช้านี้ตกใจมากเลย  ในฝันเจองูเหลือมตัวใหญ่สีเหลืองทอง  ตัวยาวใหญ่มากๆ  วิ่งไล่แล้วมารัดขาเรา รัดจนเราเดินไม่ได้  เราพยายามปัดตีมันให้หลุดแต่งูเหลือม ก็ไม่ยอมหลุด  รัดขาเราจนเรามีความรู้สึกเหมือนหายใจไม่ออก  แต่สุดท้ายก็ใช้ไม้ตีๆๆ และพยายามต่อสู้เอาไม้เขี่ยๆ       จนหลุดมาได้ใช้เวลานานมาก  เราก็วิ่งหนีงูก็ยังคงไล่ตามมา จนเราตกใจตื่นขึ้นมาเลย  ในฝันก็มีฝนตกพรำๆด้วย    ตกใจมากๆ กลัวด้วย มันเหมือนความรู้สึกจริงๆเลยค่ะ ตอนงูรัดนี้ มันแน่นมาก   รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ว่าฝันแบบนี้มันหมายความว่ายังไง  ดีหรือไม่ดียังไง    ขอแบบมีสาระนะค่ะ  จะขอบพระคุณมากค่ะ
รูป mua
โดย: mua
ตั้งเมื่อ: 20 ก.ย. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 45 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

สงสัยว่าจะมีเนื้อ

โดย: จิตตพงศ์ เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 192.168.2.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ท่าทางจะไปผัวขาวๆยาวๆใหญ่ๆนะ

โดย: ลาล่า เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 183.88.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

กาม

เลิปล้างบอกจะได้ สามี >>>

โดย: มอแมว เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 192.168.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

จะได้ผัวคร้า ปิดซอยเลี้ยงเลยยยย

โดย: หญิงเยิ้ม เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 58.64.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

หมาย คว่ม ว่า คุณ กำลังจะมีความรักมั้งครับ

โดย: olo1nutt1olo เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 222.123.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

แนะนำให้ไปเปิดดูคำทำนายในเว็บ ด้วยgoogle.com จะรู้เรื่องมากกว่าน่ะ

โดย: 000 เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 182.53.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

คนไทยเขา คิดกันแบบนี้สินะๆ

โดย: จรัล เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 192.168.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

หมายความว่า มึงจะโดนเย๊ดด้วยฅวยขนาดเท่างูเหลือมที่รัดขามึง ล้างหิรอได้เลย เร็วๆนี้ละ

โดย: น้ำเงาะ เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 58.64.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

แล้วฝันฆ่างูหรือทำร้ายงูละ
แบบว่าเอาไฟเผารุยยอะ เอาประตูหนีบด้วย วิ่งหนีงูด้วย
แบบนี้หมายความว่าไงอะ งง

โดย: จิงจิงนะ เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 118.172.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

สงสัยเทอคงจะได้เสียวแล้วนะ ยินดีด้วบ ครับ (โปรดนึกถึงผมด้วยนะ อิอิ)

โดย: มดดำ ที่เปงดารา เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 180.180.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

หมายความว่า
.
.
.
นอนท่านั้นนานๆ ขาจะชา

โดย: July เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 124.120.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ตามนั้น

โดย: ae_za_1150 เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 117.47.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

จะมีผู้ชายนิสัยดีแต่ฐานะต่ำกว่าคุณ มาสนใจ ถ้าเป็นอริจะต้องเป็นงูที่มีพิษ

โดย: ลี้น้อย เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 61.90.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ความฝันทุกอย่างมีความหมายนะคะ ถ้ากินมากแล้วฝันเป็นตุเป็นตะเนี่ย มันจะไม่ค่อยเป็นเรื่องเป็นราวหรอกค่ะ ฝันบอกเหตุ ฝันบอกสภาพจิตใจ เรื่องราวของจิตใต้สำนึก ถ้าสนใจก็ศึกษาหน่อยก็ดีค่ะ ศาสตร์เหล่านี้ไม่ไร้สาระหรอกค่ะ

โดย: 7 เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 222.123.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

อ่า ถ้างูฉกหรือกัดต่างหากล่ะคะที่จะมีศัตรูปองร้าย งูรัดเนี่ย ยังไงก็ฟันธงว่าเจอเนื้อคู่ ถ้าเป็นเรื่องบนแล้วลืมเนี่ย น่าจะเป็นฝันเห็นจรเข้มากกว่านะ

โดย: ฟันธง เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 222.123.131.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

อย่าไปคิดมากเลยเจ้าค่ะ!

อีนังน้ำตาลทราย(อีพาร์ทเนอร์)ฝันว่าโดนอนาคอนด้าเเดกเข้าไปจนหัวเข้าไปอยู่ในน้ำย่อยงูแล้ว ก็ยังไม่เห็นจะได้ผัวเป็นตัวเป็นตนกะเขาซักที...

โดย: น้องเหน่ยเหนย2010 เขียนเมื่อ 21 ก.ย. 10 IP IP: 125.26.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

........เอาเป็นสาระเลยนะครับ
มันไม่มีความหมายอะไรหรอก...กินเข้าไปแล้วนอนมันก็ฝัน
มันเป็นธรรมชาติของคนนะครับ อย่าไปหมกมุ่นหรือเก็บเอามาเป็นอารมณ์เลย...เสียเวลาทำมาหากิน
ก่อนนอนคุณอาจจะคิดเรื่องนั้นเรื่องนี้...เรื่องงูเรื่องเนื้อคู่
พอนอนหลับลึก อนุสติหรือจิตใต้สำนึกมันก็ออกมาเพ่นพ่านเท่านั้นเอง...อย่าไปจริงจังกับมันมาก
ที่พวกเราทำนายฝันไว้ข้างล่างก็อ่านแล้วก็คิดตามก็ไม่มีอะไรเสียหายครับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 118.172.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

แบบนี้โปราณท่านทักว่าจะเป็นงูสวัดครับ แนะนำให้รีบไปหาหมอด่วนครับ ถ้าพันรอบตัวเดี๋ยวจะตายเอา

โดย: ผู้ชาย เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 86.108.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

จะท้อง ไปฝากท้องได้แล้ว อีกเก้าเดือนคลอดนะจ๊ะ

มาลุ้นกันว่าจะเหมือนพ่อหรือแม่

V
V

โดย: ดอกโมก โคกสมบูรณ์ เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 125.27.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

คล้ายๆกะผมเลยอ่ะ แต่ผมฝันว่า มีหมาพิทบูลมาเกาะขา แล้วเด้าใหญ่เลยอ่ะ แถมเสร็จซะด้วย อ๊ายอายอ่ะ จะเป็นไงมั่งอ่ะ

โดย: ดอกโศก โคกอักเสบ เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 117.47.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

สงสัยคุณแม่จะได้หลาน ....

โดย: IIน้ำตาลทรายII เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 58.9.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

อะ ล้อเล่น เห็นคนอื่นตอบแบบมีสาระกันหมดแล้ว กลัวบอกไปเดี๋ยวก็ซ้ำคนอื่นเขา เอ๋งๆ

โดย: miyabi2 เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 125.25.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ตื่นแล้วให้ไปสถานเสาวภา สวนงูแจ้งว่าฝันมีงูมารัด
ขา ให้เจ้าหน้าที่มาจับงูด่วน เอ๋ง เอ๋ง

โดย: miyabi2 เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 125.25.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

อันนี้ ตามจริงค่ะ ไม่ได้เล่นมุก หรือเอาขำ ๆ อ้อ อาจจะหมายถึง ทุกข์ร้อนที่จะเข้ามาในบ้านด้วยค่ะ มีคนนำเรื่องเดือดเนื้อร้อนใจมาให้

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 183.89.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ถ้าแปล ตรง ๆ เลย ก็คือ คุณไปสาบานอะไรไว้ เจ้าที่มาทวงคำสัญญาค่ะ งูเหลือม เป็น สัญลักษณ์ของ เจ้าที่ยิ่งเป็นสีทอง หรืองูเผือกยิ่งชัดเจนค่ะ

ไปบนบาลศาลกล่าวอะไรไว้ แล้วหลงลืมหรือปล่อยปละละเลยไม่ทำตามสัญญาให้ไปแก้ค่ะ เค้ามาทวง ถ้างูรัดที่เป็นเนื้อคู่จะรัดช่วงหน้าอก หรือลำตัวค่ะ

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 183.89.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

อ้อ เพิ่มเติมหน่อย การที่คุณฝันว่าคุณวิ่งหนีน่ะ อาจจะแปลได้ว่า เมื่อคุณเจอเขา คุณน่ะไม่อยากได้เขาเป็นแฟนหรอก แต่เขาคงจะตื้อคุณน่าดูอยู่เหมือนกัน หนีไม่รอด

โดย: ฮ่าฮ่า เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 114.128.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

จะเจอเนื้อคู่ค่ะ ฝันใกล้เช้าอย่างนี้แปลว่าอีกไม่นาน คงไม่เกิน 3 เดือนนี้น่าจะเจอ แต่เขาจะมีฐานะต่ำกว่าเรานะคะ อาจจะจนกว่า การศึกษาน้อยกว่า หรืออะไรประมาณนี้น่ะ จะเป็นคู่สร้างคู่สมหรือคู่กรรมคู่เวรก็ไม่รู้นะคะ แต่หนีกันไม่พ้นแน่ เตรียมตัวเตรียมใจไว้ให้ดี

โดย: ฮ่าฮ่า เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 114.128.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

สงสัยจะโดนข่มขืนชัวร์ คุณขัดขืน ตีมัน เลยหลุดวิ่งหนีได้ แต่มันยังซึ้กไม่เสร็จ เลยวิ่งตามมาจะเอาต่อ คุนตื่นมาก่อน มันเลยอดเอา

โดย: SOLE เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 10.0.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

รถด่วนขบวนสุดท้ายกำลังจะมา มั๊ง

โดย: อิๆ เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 61.19.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

คห 1ครับ แล้วถ้างูรัดคอแปลว่าไรครับ

โดย: ต่อยกับลุงป.6ไม๊แสรดด เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 98.167.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ไม่ใช่นอนดิ้น แล้วผ้าถุงถลกขึ้นมารัดคอหรอคับ... 555+

โดย: *-* เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 183.89.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

เจอคนรักที่ฐานะจนกว่า

โดย: *-* เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 124.157.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

ไม่มีอะไรหรอก ฝันธรรมดานี่หล่ะถ้ามันเป็นเนื้อคู่ป่านนี้คนเรามีเนื้อคู่เยอะแยะแล้วเพราะถามๆ ดูคนเราเคยฝันเห็นงูกันทุกคนแถมแต่ละคนฝันหลายหนแล้วด้วย คบใครอยู่ก็อย่าคิดว่ามันเป็นเนื้อคุ่หล่ะ เหลวไหลทั้งเพ

โดย: December Devil เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 58.10.93.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

มันจะกลายเป็นกระทู้ล่อเป้า นะอิปลวก แนะนำว่า ล้าง จิ๋..รอได้เลย

โดย: โฮ่งๆ เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 222.123.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

เพ้อเจ้อก่อนนอนอาจจะไปดูสารคดีเรื่องงูไม่ก็ดูหนังเรื่องอนาคอนด้า คนฝันว่าโดนงูรัดแล้วจะเจอเนื้อคู่ปัญญาอ่อนที่มาตั้งกระทู้เพื่อจะให้คนอื่นตอบว่าจะมีเนื้อคู่ช่ายไหมอิปลวก

โดย: ไออาท เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 58.64.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

งูเหลือม หรือ งูเกี้ยง

โดย: nurak16 เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 117.47.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

เหอๆๆๆ คงจะเป็นตะคริวตอนหลับ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 203.158.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

อาร์มช่วยรับที กระโดดลงจากคานสวยๆ

ว๊าย (โดดไปโดนหัวงูอาร์มพอดี)

โดย: ดอกโมก โคกสมบูรณ์ เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 125.27.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : หากฝันว่าโดนงูเหลือมรัดขา หมายความว่าไงค่ะ

งูมันเลื้อยขึ้นบนคานมารัดไม่ได้หรอกเจ๊
(ล้อเล่นน้า)
V
V
V
V

โดย: Armnoi คอยรัก เขียนเมื่อ 20 ก.ย. 10 IP IP: 136.1.1.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111