นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

เคยทานกันรึยังคะ เมื่อก่อนที่ตู้แบบกดๆ ในร้าน 7-11 ที่เราเห้นจะมีแต่ ชานมเย็นกับชานมแคนตาลูป ที่เรากินอยู่ประจำ เรพาะชอบรสมันหอมๆดี

แต่เมื่อวานเพิ่งได้ลองรสใหม่ รสสละ กินแล้วติดใจสุดๆ ยี่ห้อ Zenya (อ่านวา เซนย่านะ ไม่ใช่เซนฉะ) ต้องลองไปกินกัน นะ ที่สำคัญมันราคาถูกมากมีโปรโมชั่น ซื่อ แก้ว 180 บาท แต่ลดราคาเหลือ 15 บาท เอง ต้องลองไปชิมกันจ้า เห็นมันน่าสนใจดีเลยเอามาแชร์ให้เพื่อนๆได้ทราบกัน  :smile:

รูป Supervivace
โดย: Supervivace
ตั้งเมื่อ: 22 ก.ย. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

ขายแก้วละ 180 บาท ท่าทางหมดโปรฯ นมคงบูด เพราะขายไม่ได้

โดย: ญA เขียนเมื่อ 23 ก.ย. 10 IP IP: 125.25.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

กินชานมแคนตาลูป นมชมพูแล้วท้องอืดมาก

กินชาเขียวเซเว่น ท้องเสีย

เห็นจะกินได้แค่ ชามะนาวอ่ะ เซเว่น
แล้วแถวบ้านเจือกเอาชามะนาวออก เอานมสละมาใส่แทน เวง

โดย: แหนมปิ้ง เขียนเมื่อ 23 ก.ย. 10 IP IP: 222.123.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

เครื่องดื่มกด พนักงานกินฟรีครับ บางทีเห็นมันเอาแก้ว เอากระติกมากด ชาวบ้านคิดว่ามันโขมยกิน นั่นเป็นสวัสดิการต่ำๆ ที่เจเว่น ให้แก่พนักงานครับ ที่เหลือก็ต้องหยิบเล็กหยิบน้อยเอาเอง เลี้ยงแต่พนักงานชั่วๆ หัวโขมย กินตัดจ่าย จิ๊กของแถม มันก็อย่างนี้แหละครับ แล้วไอ้กระทู้นี้มันได้ค่าโฆษณาเท่าไหร่ครับ

โดย: ขาหนีบ เขียนเมื่อ 23 ก.ย. 10 IP IP: 58.9.84.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

นมเย็นพวกนี้ เค้านับแก้วขาย
เวลาประมาณเที่ยงคืน ปกติต้องเททิ้ง แต่บางสาขา พนักงาน เอาถุงเอากระติก มาเท ใส่เลย

โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 58.8.116.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

ชานม แคนตาลูป ?

พึ่งเคยได้ยินนี่ล่ะครับ
เซเว่นแถวบ้าน และรอบ ๆ ไม่เคยมี

โดย: แบดบอยญาติเยอะ เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 118.172.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

โฆษณา กัน ง่าย ๆ แบบ นี้ เลย เหรอ .....

โดย: ต่อยกับลุงป.6ไม๊แสรดด เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 98.167.164.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

เธอ..เป็นอะไรของเธอ????

โดย: ธิดาปลาทู เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 115.87.98.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

หวังว่าความรักของคุณจะไม่หมดโปรเร็วแบบนั้นนะจ๊ะ (พูดเผื่อสาวอื่นๆ)

V
V

โดย: ดอกโมก โคกสมบูรณ์ เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 125.25.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

ต้องรีบไปด่วนเลย...180ลดเหลือ15
แต่ถ้าหมดโปรแล้วคงไม่ไหวมั้ง แก้วละ 180

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 182.52.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

ไปกะเรามั้ย...เราเลี้ยงน้ำ
v
v
v

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 182.52.76.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

จขกท.เป็นญาติกะเจ้าของเจเว่นเหรอ (ล้อเล่น)

เจเว่นแถวนี้ไม่ค่อยมีสินค้าแปลกใหม่เลย

ของขายก็น้อย เดี๋ยวหมดเดี๋ยวหมด ซื้อไม่ค่อยทัน

เมื่อคืนอ่านกระทู้คุณแล้วออกไปซื้อกาแฟ

มีแค่สามตู้เหมือนเดิม ซื้อเซปเป้ บิวตี้ดริ๊งค์ชมพู

ตามดอกโศกบอก ไม่อร่อยเลย ไม่ถูกปาก

สรุป ชอบดื่มเป๊ปซี่กะชาลิปตันมากที่สุด

ถ้าผ่านสาขาอื่นจะลองซื้อชิมดูนะนมเย็นสละที่ว่า

โดย: ดอกโมก โคกสมบูรณ์ เขียนเมื่อ 22 ก.ย. 10 IP IP: 125.25.81.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111