อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากได้มือสองราคามือสองแบบสภาพดีๆอยู่เท่าไรครับเห็นอยู่ในเน็ตก็ 2 ต้นๆแนะนำด้วยครับ

รูป bb
โดย: bb
ตั้งเมื่อ: 22 ม.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ

ไม่ต้องอะไรมากคับ ขับไปดูตามร้านที่มองแล้วน่าเชื่อถือหน่อย
1 ดูรถที่โดนใจ
2 เช็คระบบเครื่องยนต์ว่าหลวมมั้ย
3 ดูประเก็นลอยรั่วต่างๆว่ามีการซ่อมบำรุงมามากน้อยเพียงใด
4 ดู Body รอบขับว่ามีการชนแรงป่าวโดยเฉพาะประตูทั้ง4
5 ดูด้านหน้า แผงหม้อน้ำ รูต่างๆด้านหน้าว่ายังกลมดีอยู่มั้ย ถ้ารูบิดเบี้ยวแสดงว่ามีการชนหนักไม่ต้องเอา หัวน๊อตทุกตัวว่ามีการถอดอะไรบ้าง ถ้าหัวน๊อตเยินไม่ต้องซื้อเพราะมีการซ่อมบ่อยแน่นอน รอยเชื่อมรอยต่อต่างๆมีการทำใหม่ป่าวอะไรประมาณนี้ และที่สำคัญรองขับ Test ชั่งล่างพวงมาลัยสั่นมั้ยรถเร่งดีมั้ย emoticon

โดย: hugo_ie45@hotmail.com เขียนเมื่อ 29 ม.ค. 09 IP IP: 58.147.31.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
ก้อนเดียวแนะนำตัว top ตัวนอก มี ซันลูฟ สีทองราคาประมาณ3แสน อย่างหล่ม เเต่กินน้ำมันมากมาย เคยเห็นอยุ่ที่เตนท์ ถ.รัชดาภิเษก(ฝั่งฑล)
โดย: roirang เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบอกตามตรงรถมัน10ปีขึ้นแล้วคุณจะซื้อทำไม ราคาถูกจริงแต่คุณก็ต้องมานั่งปวดหัวกับการซ่อมแซมมันไหนจะสายพาน Timing Air ยางผมว่าถ้าคุณมีเงินซักแสนออกรถใหม่ไปเลย ที่ผมแนะนำคุณอย่างนี้ซึงตอนนี้ผมก็ก็ใช้อยู่ กินน้ำมันเป็นที่1 คิดเอา 11 กิโลลิตร จนผมต้องเอาไปติดแก๊สและขอบออีกอย่างเรื่องเกียร์ซึ่งแอ็คคอดจะมีปัญหามากถ้าเก่ามาเครื่องไม่ร้อนเกียร์ไม่ทำงานนะครับ
โดย: KK เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
ผมว่า มันคงไม่ได้ห่วยทุกคัน หรอกนะ . . . ครอบครัวผมใช้ แจ๊ส กันเค้าก็ว่าดี . . . แต่บางคันก็เห็นบ่นว่า แอร์ไม่ค่อยเย็นบ้างละ . . . ผมเองก็ใช้โตโยต้า ดูๆแล้วก็ ok นะ ถ้าไม่ติดว่า รูปลักษณ์ไม่ค่อยทันสมัย
ใครชอบยังไงก็ใช้ยังงั้นเหอะ ยังไง มันก็เงินของเรา . . . ว่าแต่เจ้าของกระทู้ ไปดูตามเวบ ขายรถมือสองเหอะครับ อีกอย่างผมจะบอกอะไรให้ Accord รุ่นนี้ หลายปีแล้วนะครับ 10 up คิดให้ดีก่อนซื้อ ดูให้ละเอียดก่อนตัดสินใจ Accord ราคา 2 แสน กะ ซิตี้ หรือ แจส ราคา สองแสน เนี่ย ระยะเวลามัน ห่างกันหลายปี เลยนะครับ รถยิ่งเก่า สภาพยิ่งเสื่อมนะครับ
โดย: d,. เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
อยากซื้อรถ มือ สอง ราคาไม่เกินแสนห้า ใครขายบ้างค่ะ 089 7907397 กันย์
โดย: sobig เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
เตรียมเงินไว้เติมน้ำมันด้วยนะจ๊ะ
โดย: กันย์ เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
เราว่าไม่นะ คห. 1 โตโยต้า ก็ห่วยว่ะ

Accord นี่ก็ออกจะดีนะจ๊ะ

โตโยต้า อะไหล่ถูกกว่าจริง แต่... เสียบ่อยมากกกกกกก ปัญหาเยอะแยะ หน้าตาของโตโยต้า ไม่สวยอีกตะหาก แท๊กซี่ชัด ๆ เชย ๆ ไงไม่รุอ่ะ
โดย: ขอแจม เขียนเมื่อ 22 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
เวง มาออกรถแกร่ๆช่วงน้ำมันเเพงนี่อ่ะนะ ทั้งค่าซ่อมและค่าม้ำมัน ปีๆหนึ่ง เมิงถอยป้ายแดงได้เลยหล่ะ ตอนนี้ใครๆก็อยากใช้แต่รถเล็กๆกันทั้งนั้น เซฟค่าน้ำมันเฟร้ย
โดย: เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
แดรกน้ำมัน อย่างกัล ยัดทนาน

จะซื้อไปทำเหรี้ย ไร
โดย: น้ำ เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
ใช้รถรุ่นนี้อยู่ค่ะ ..สุดยอดเลยดูดีมีระดับไปจอดเทียบกับวีออสป้ายแดงแล้วยังดูดีกว่าเยอะเลย..เครื่องแรงแซงดี...เหมาะสำหรับขับขี่ไปไกลๆ..ค่ะ..ข้างในก็หรู..ยังไงก็เชียร์ฮอนด้านะเพราะของโตโยต้า..โคตรโหลเลยแถมยังปัญหาเยอะอีกด้วย..
โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ
ใช้โตโยต้าเถอะ ฮอนด้าไว้เป็นยี่ห้อสุดท้ายและรุ่นนี้เราเคยใช้บอกได้เลยว่าเป็นฮอนด้าคันแรกและคันสุดท้ายจำไว้ใช้รถฮอนด้าคิดถึงเป็นคันสุดท้าย
โดย: หน่อมแน้ม เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111