ใช้งาน hotmail.com หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » ใช้งาน hotmail.com

ตอนนี้เข้าใช้งาน Hotmail  ไม่ได้เลยค่ะจะเช็คเมลล์ก็ทำไม่ได้เดือดร้อนมาก

พอเข้าไปแล้วใส่รหัส มันบอกว่าเมลล์เราโดนบล๊อกค่ะ แล้วทีนี้จะทำไงคะเนี๊ยะงานสำคัญอยู่ในเมลล์เยอะเลย รบกวนผู้รู้บอกด้วยค่ะ

รูป aa
โดย: aa
ตั้งเมื่อ: 27 ก.ย. 10
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ใช้งาน hotmail.com

เป็นปัญหาเหมือนกัน ไมโครซอฟต้องออกมาอะไรซักอย่างแล้วเพื่อเรียกศรัทธากลับคืนมา
มีผลกระทบกับงานมากๆๆ

โดย: เอฟเอ เขียนเมื่อ 30 ก.ย. 10 IP IP: 202.129.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใช้งาน hotmail.com

คงโดนแฮ็ก แย่เลยนะนั่น

โดย: LoChanNal2 เขียนเมื่อ 29 ก.ย. 10 IP IP: 58.9.96.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใช้งาน hotmail.com

คห.4 ไม่เกิดกับคุณ คุณไม่รู้หรอกครับผมไม่รู้ว่าคุณรวยมาจากไหนนะครับ ยังไงคุณก็ไม่น่ามาโพสข้อความแบบนี้นะครับ

โดย: อุ้ยเสี่ยวป้อ เขียนเมื่อ 29 ก.ย. 10 IP IP: 202.44.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใช้งาน hotmail.com

ผมก็เป็นครับมันบอกว่าผมใส่ password ผิด ทั้งที่ใส่ถูกแล้วก็เลยเปลี่ยน password ใหม่ แล้ว singin มันก็บอกว่าผิดอีก เข้าไม่ได้มาหลายวันละ ไม่รู้เอาไงดีอ่ะ เซ็ง...

โดย: อุ้ยเสี่ยวป้อ เขียนเมื่อ 29 ก.ย. 10 IP IP: 202.44.7.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใช้งาน hotmail.com

โดนกันเยอะมากครับ เพื่อนผมก้อโดน ผมก้อโดนเซ็งที่สุดเลยครับ แจ้งไปที่hotmailแล้วก้อเงียบไม่มีเจ้าหน้าที่ตอบกลับไรเลย

โดย: หนุ่ม เขียนเมื่อ 29 ก.ย. 10 IP IP: 118.172.13.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใช้งาน hotmail.com

บ่นทำไมของฟรี

โดย: aa เขียนเมื่อ 28 ก.ย. 10 IP IP: 58.11.33.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใช้งาน hotmail.com

ผมว่า ผู้ใช้ น่าจะแบนน ไม่ใช้เลยนะคับ ผมเห็นปัญหานี้มาหลายวันละ แล้ว คนเดือดร้อนก้อสามหมื่นกว่าคนละ ในเวบบอร์ดที่เข้าไปแจ้ง อะคับ ไม่เห็น เจ้าหน้าที่ แถลง หรือทำอะไรเลย แย่มาก ห่วยแตกสุดๆ ไม่น่าเชื่อว่า จะเกิดกับ ไมโครซอฟท์

โดย: yut เขียนเมื่อ 27 ก.ย. 10 IP IP: 125.24.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใช้งาน hotmail.com

แจ้งความครับ

โดย: ขาหนีบ เขียนเมื่อ 27 ก.ย. 10 IP IP: 58.9.83.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใช้งาน hotmail.com

แจ้งไปที่ hotmail เดื๋ยวเค้าจะแก้ไขให้

โดย: jijitoto เขียนเมื่อ 27 ก.ย. 10 IP IP: 58.64.104.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111