ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

จะขายของทางเน็ต หรือจะเปิดร้านเองที่บ้านดี

แล้วถ้าขายของทางเน็ต ขายอะไรดี ถ้าเปิดร้านในบ้านเป็นร้านหนังสือเช่าจะดีมั๊ย

หมู่บ้านเล็ก คนน้อย จะดีมั๊ย คืนทุนนานมั๊ย ใครมีประสบการณ์ ช่วยแบ่งปัน กันบ้างนะคะ

รูป kanpims
โดย: kanpims
ตั้งเมื่อ: 30 ก.ย. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

แนะนำธุรกิจ MLM อาหารเสริมเพื่อสุขภาพนวัตรกรรมใหม่ในรูปแบบเจลเจ้าแรกในโลกจากสหรัฐอเมริกาค่ะ...เป็นธุรกิจใหม่ล่าสุดที่กำลังมาแรงนะตอนนี้ค่ะ ไม่มีความเสี่ยง บริษัทมั่นคง...เชื่อถือได้...ลงทุนไม่มาก แต่มีโอกาสสร้างรายได้หลักแสน หลักล้านต่อเดือน ไม่ต้องกลัวเจ๊ง..เพราะมีคนคอยให้คำแนะนำ หากคุณสนใจสามารถติดต่อพูดคุยกะเราได้นะคะที่ honeypluses@hotmail.com ค่ะ สิ่งดี ดี รอคุณอยู่ หวังว่าเราจะได้เจอและพูดคุยกันนะคะ...

โดย: Honey-agel เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 10 IP IP: 183.89.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

ขายของทางเน็ตจะดีมาก ถ้าคุณจับของได้ถูกตลาด

ผมแนะนำพวกเครื่องสำอางค์ครับ ไม่ว่าจะเกาหลีต่างๆ หรืออเมริกา

เดือนๆนึงทำเงินให้คุณได้เป็นหมื่น ทั้งที่คุณไม่ต้องเฝ้าร้าน แค่มีคนจะซื้อก็สั่งออเดอร์มาทางเน็ต คุณก็เช็คแล้วตอบกลับ

รอให้เขาโอนเงิน คุณก็ไปส่งของ แค่นั้นเอง

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 10 IP IP: 183.89.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

ให้เช่าหนังสือไม่ดีหรอก มันล้าสมัยไปแล้ว

โดย: อิ๊ด เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 10 IP IP: 110.168.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

.........สวัสดียามค่ำครับ
กินข้าวกันแล้วหรือยัง
ลุงกำลังสะโหลสะเหลเพราะเมื่อคืนเลี้ยงพรรคพวกเกษียณหนักและดึกไปหน่อย
อ้าว....ทานโทษคุณจขกท.ที่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย
เดี๋ยวมาใหม่

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 118.172.113.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

สวัสดีตอนค่ำ
หนังสือเช่ากว่าจะคืนทุน ต้องอยู่ที่ทำเลด้วย ใกล้โรงเรียนยิ่งดี เพราะเราว่ารายได้ส่วนมากมาจากค่าปรับคืนหนังสือช้ามากกว่า

ขายของทางเนทก้อน่าจะดีนะ น่าจะเป็นพวกเครื่องสำอาง หรือของจุกจิกของผู้หญิงอ่ะ ถุงน่อง ยาทาเล็บ บิ๊กอาย ลิปติก

โดย: ป่านป่วน เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 115.87.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

แล้วทำไมทำทั้งสองอย่างไม่ได้ล่ะ

โดย: ไม่เข้าใจ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 10.44.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

สวัสดับ่านสองแล้ว
ขอมีความสุขกันนะทุกคน

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 124.122.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

สวัสดียามเที่ยง
ยังกินเหล้าอยู่เหมือนเดิม

โดย: ขวดเก่า เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 124.122.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

สวัสดียามเที่ยงค่ะ กินข้าวกินยังค่ะ ถ้ายังไม่ได้กินก็รีบไปกินนะ เดี๋ยวจะหิว เห็นกท.ข้างๆทำกับข้าวแล้วหิวเลย

ไม่ได้บอกทำเลเลยว่าเป็นยังไง เปิดขายทางเน็ตต้องรู้ว่าจะขายอะไรก่อน เห็นเค้าขายกันเยอะเลย มีแฟรนไชน์ด้วยนะ แต่คิดว่าทำที่เป็นของเราดีกว่า ถ้าเปิดร้านทางเน็ตต้องมีค่าทำเวป ค่าดูแลเวปรายเดือน ลูกค้าก็ได้หลากหลาย แต่คุณต้องหาบ.ทำเวปที่ทันสมัยหน่อยไม่งั้นก็เจอขายไม่ออก ราคาทำเวปก็แพงเหมือนกัน

เปิดร้านที่บ้านคนน้อยเปิดร้านเช่าหนังสือ ต้องทำเลแถวมหาลัย หรือไม่ก็โรงเรียน แต่เดี๋ยวนี้เด็กไทยอ่านแต่นิตยสารมีรูปแฟชั่น ถ้ารับหนังสือแบบรายเดือนคงไม่แพง แต่ว่าคืนทุนคงช้าหน่อย เห็นแถวบ้านทำแถวหน้าคอนโด แฟลต ต้องมีตู้หยอดน้ำดื่ม ตู้ซักผ้า เติมเงินมือถือเสริมด้วย เสือนอนกินคิดว่าสองปีคืนทุนได้ไหมนี่

โดย: qvpop เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 222.123.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

สวัสดียามเที่ยง กินข้าวแล้วยัง กำลังเฮ็ดหยังน้ออ้าย

เปิดร้านดีกว่าจขกท. ทำของกินขาย

ประเภทของกินเล่นคาว หวาน

โดย: ขวดใหม่ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 10 IP IP: 125.27.53.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ขายของทางเน็ต หรือเปิดร้านเองที่บ้านดี

สวัสดียามสาย

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111