เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6) หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

อยากได้คําแนะนําเรื่องเรียนทางไปรษณีอยากได้วุฒิม.6 สอบถามที่ศูนย์กศน แล้วเรียน2ปีแต่กลัวจะมีปัญหาเรื่องหยุดงานไปเรียนวันอาทิตย์  จึงอยากถามว่าพอมีทางอื่นไม่
รูป joyเเล็ก
โดย: joyเเล็ก
ตั้งเมื่อ: 22 พ.ย. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

ขอบคุณทุกกระทู้จ้า

โดย: joyเเล็ก เขียนเมื่อ 25 พ.ย. 10 IP IP: 223.206.61.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

พวกนี้ไม่ได้ออกวุฒิหรอกครับ เป็นเพียงผู้ช่วยให้เอกสารและตำราเท่านั้น สุดท้ายก็ให้คุณไปสมัครสอบ กศน. อยู่ดีครับ

โดย: คนนอกคอก เขียนเมื่อ 23 พ.ย. 10 IP IP: 223.206.181.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

ทำตาม คห.3 คุณ จขกท.ก็ไม่ต้องเรียนแล้วล่ะครับ(เย้าเล่นครับ)

รอท่านอื่นมาตอบล่ะกันครับ

โดย: ผู้ร้าย... เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 10 IP IP: 222.123.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

---เลือก ๆ หน่อยนะคุณ โดนหลอกมาเยอะแล้วไอเรียนทางไปรษณีย์เนี่ย บางที่กระทรวงศึกษาธิการเขาก็ไม่รับรองด้วย เพราะใบวุฒิมันของเก๊ แล้ว กศน.ใกล้ ๆ คุณไม่มีหรอ เรียนไม่ถึงสองปีหรอกค่ะ เลือกวันเรียนได้อยู่ ยังไงก็ลองคุยกับเจ้าหน้าที่เรื่องเวลาเรียนก็แล้วกัน ไม่ว่างวันนี้มาวันอื่นแทนได้ไหม

โดย: JaJaahJaJaah เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 10 IP IP: 10.0.10.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

มสธ.คะ เปิดสอนหลายสาขาวิชา
www.stou.ac.th
เข้ามาดูในเว็บไซด์ได้เลย
หรือโทรมาสอบถามนะคะ
เรียนไม่ยาก
จบแบบมีคุณภาพคะ

โดย: ann_cat เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 10 IP IP: 202.14.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เรียนทางไปรษณี(วุฒิม.6)

อย่าลืม Sealed with a kiss นะครับ

โดย: อิ๊ด เขียนเมื่อ 22 พ.ย. 10 IP IP: 124.120.33.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111