ใครเคยกินยาสตรีบ้าง หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

กินแล้วดีไหม แล้วกินของอะไร แบบไหนถึงจะดี ช่วยแนะนำหน่อยนะ ขอบคุณค่ะ

รูป fon
โดย: fon
ตั้งเมื่อ: 23 มิ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

เคยกินยาสตรีน่ะ กินตอนหลังจากมีไรกะแฟนอ่ะ
เพระาไม่แน่ใจว่าจะท้องป่าว อีกอย่างแฟนไม่ใสถุงยางด้วย
เราเลยไม่แน่ใจ เลยซื้อมากิน
กินแล้วร้อนท้องเป็นบ้าเลย ปวดหัว เหมือนเมาอ่ะ
เราเลยเลิก อีกสองวันเมนก็มา อีกอย่าเราไม่ค่อยมีเมนอ่ะน่ะ
สองสามเดือนจะมาที
เรากินอีกทีก็ตอนที่เราท้อง เราเลยกิน งานนี้สามวัน ร้อนท้องมาก เมาด้วย
สุดท้ายเมนก็มา มาเยอะด้วย
ก็ทำแท้งไปในตัวด้วย เราไม่บอกแฟนน่ะ เพราะเราไม่อยากมีลูกอ่ะ

โดย: mikey เขียนเมื่อ 6 ม.ค. 09 IP IP: 124.122.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

ไปถามแหม่ม สาวเบนโลซิคะ...อิอิ

โดย: nn เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 08 IP IP: 202.91.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

แฟนผมเขาทานยาสตรีเพ็ญภาค ก็เห็นเขาโอเคนะครับ ไม่เจ็บป่วยปวดท้องอะไรๆ ก่อนมีรอบเดือนอ่ะ

โดย: ICQ เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 08 IP IP: 58.8.151.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

สตรีเบนโลค่ะ เมื่อก่อนเรากินเป็นประจำเลยขวดเรียงเต็มฝาบ้านเลย ผิวดีแต่จะกินเก่งเล็กน้อยแต่ก็ไม่ใช่ว่ากินแล้วจะอ้วนมากมายหรอกนะ เลือดลมจะดีประจำเดือนมาตรงทุกเดือนไม่ปวดท้องเลย

โดย: ปุ๋ย เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 08 IP IP: 58.8.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

เรากินฟลอร่าเป็นแบบแคปซูล
เพิ่งเริ่มกินเอง ยังไม่ถึงเดือนเลย
กินแบบน้ำไม่ได้เพราะว่าเมาซะก่อน

โดย: 123 เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 08 IP IP: 124.120.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

เคยทานสตรีเบนโลค่ะ
ผิวพรรณเปล่งปลั่ง เลือดลมสมบูรณ์ดีจริงๆ
แต่น้ำหนักแอบขึ้นนิดนึงค่ะ แต่มันคาวน่ะคะ
ตอนนี้เลิกทานแล้วค่ะ

โดย: สวยค่ะ เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 08 IP IP: 192.168.120.1, 58.137.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

เคยให้แฟนกินอวบ ผิวพรรณเปล่งปลั่ง น่า.... ขึ้นทันตาเห็น มากกว่า เดิม

แต่เห็นแฟนบ่นว่า คาว เลยไม่ฝืนใจให้กินต่อ

โดย: 8 เราไม่แดกยาสตรี เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 08 IP IP: 124.121.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครเคยกินยาสตรีบ้าง

โปรโมชั่นพิเศษประจำเดือนมิถุนายน สวย เปล่งปลั่ง ตั้งแต่ศรีษะจรดปลายเท้า ด้วยคุณค่าการบำรุงอันลึกล้ำของเหล่าพืชพรรณ สมุนไพรธรรมชาติ ที่บรรจงคัดมาชิ้นต่อชิ้น เพื่อให้คุณเกิดความพึงพอใจทั้งในด้านการบริการ และคุณภาพสินค้าที่ดีที่สุดจากเราค้นหาความแตกต่างที่ดีขึ้นด้วยตัวคุณเองที่ nature
byjarin ดอทคอม

โดย: . เขียนเมื่อ 23 มิ.ย. 08 IP IP: 124.120.145.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111