ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

ผมกับน้องผู้หญิงคนหนึ่งคบกัน แต่ฐานะทางบ้านเธอรวย ไม่ใช่รวยธรรมดาครับ แต่จัดว่าอยู่ในแวดวงไฮโซเลย ส่วนตัวผมเป็นแค่คนเดินดินธรรมดาหาเช้ากินค่ำ

ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าเธอเป็นคนอยู่ในกลุ่มชั้นสูง แต่เธอก็บอกว่ารักผมมาก

ผมควรจะทำยังไงดี ควรจะเจียมตัวตัดเธอออกไปจากชีวิตหรือไม่

รูป เอ
โดย: เอ
ตั้งเมื่อ: 24 มิ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

เราว่านายน่าจะลองดูนะ
เค้ารักนายนิ

โดย: japonica เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 08 IP IP: 81.79.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

ไปตายซะ ไอ้ฟาย

โดย: อ้ายโง่ เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 08 IP IP: 124.121.59.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

....ก็รักกันต่อไป ไม่เห็นจะเป็นไร
ยังไม่เท่าไหร่เลยท้อเสียแล้วหรือ
ถ้าใจไม่กล้าจะได้ขี่ช้างงางามเหรอไอ้หนุ่ม
รวยหรือจนก็คนเหมือนกัน

ที่บอกว่าคุณหาเช้ากินค่ำนั้นขนาดไหน
ขายไอติม..ขับตุ๊กๆแท็กซี่..รับส่งเอกสาร..หรือวินมอร์ไซค์ ฯลฯ ถ้าถึงขนาดนี้ก็ต้องส่องกระจกดูเงาหัวตัวเองอย่างคุณ คห.8 เขาบอกแล้วก็ถอยออกมา
ถ้าเป็นข้าราชการ/ทำงานบริษัทก็ตั้งหน้าตั้งตาทำงานเก็บเงิน เผื่อจะไปเจอว่าที่พ่อตาแม่ยายใจดีก็เป็นได้...ถ้าเขาห้ามก็ถอยออกมาแล้วค่อยหาคนมีฐานะพอๆกันกับเรา...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 125.25.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

ส่องกระจกที่บ้านดูเงาหัวของตัวเองครับ

โดย: aw เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 58.8.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

โอ้... ยืมไปแต่งนิยายหน่อยดิ

โดย: ลมหนาว เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 58.9.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

คบไปเรื่อยจนกว่าพ่อแม่เขาบอกให้เลิก
เลิกแล้วก็จบกัน เสียใจกันไป เริ่มต้นใหม่

โดย: พ่อแม่กีดกัน เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 58.9.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

ถ้ารักเขาและเขารักคุณ ก็ฝ่าฟันไปด้วยกันซิคะ สู้ไปเลยสักตั้งจะเป็นไรไป

โดย: แฟนคลับพี่แม็ก เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: unknown, 202.28.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

ผมว่าคุณไม่ต้องคิิดมากหรอก ถ้ามันเวิร์คมันก็เวิร์คถ้ามันไม่เวิร์คไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไรมันก็ไม่เวิร์ค คุณก็ต้องเลิกอยู่ดีครับ สู้ทำเวลานะตอนนี้ให้มีความสุขมากที่สุดดีกว่า

โดย: 2222 เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 118.174.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

จีบต่อเลย โอกาสรวยมาึถึงแล้ว 555

โดย: maximu*s เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 117.47.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

เบื่อพวกสตออ่ะ ทำตัวแกลังจนแล้วมาจ๊ะเอ๋....อุ้ยกูรวยแต่ต้องการลองใจ ประมาณว่าคนรวยมีสิทธิ์ทำเฮี้ยอะไรก็ได้

หากรักกันจริงก็รักไปสิ จะกลัวอะไรว่ะ

โดย: ใจตุ๊ด7895 เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 58.10.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ผมควรจะทำยังไงดี.......ความแตกต่างชนชั้น

แนะนำไม่ถูกเลยอ่ะ ไม่รู้ดิ ไม่ใช่ไฮโซ เลยไม่รู้ว่าเขาจะคบคนที่ฐานะ ชาติตระกูลหรือเปล่า พอดีเป็นแค่คนธรรมดาอ่ะ

ถ้าเป็นเรา เราไม่กล้าคบต่ออ่ะ กลัวเจ็บ

โดย: หวานใจ Dr. เขียนเมื่อ 24 มิ.ย. 08 IP IP: 63.148.211.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111