ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ? หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

มีอะไรกับแฟนตอน เดือนธันวา บ่อยมาก คุมบ้างไม่คุมบ้าง แล้วปกติเมนจะมาตอนประมาณวันที่ 25 แต่นี้มันยังไม่มาเลยอะค่ะ
ตอนนี้เครียดมาก แฟนก็เครียด เลยอยากรู้ว่าถ้ากินยาสตรีเบนโลตามที่เพื่อนบอก มันจะช่วยให้เมนมาเปนปกติได้จิงเหรอ ?
แล้วจะทำให้ไม่ท้องใช้ไหม เพราะเพื่อนบอกว่ามันเป็นยาขับชนิดหนึ่งอะ ?

รูป oOAkukukuOo
โดย: oOAkukukuOo
ตั้งเมื่อ: 30 ธ.ค. 10
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

มาว่ากันอย่างนี้มันก้อไม่ถูกนะคะ
คนเราก้อต้องมีพลาดกันบ้าง
ไม่มีใครเกิดมาแล้วไม่เคยพลาดหรอกค่ะ

โดย: -.- เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 11 IP IP: 61.7.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ไม่ดีหรอกค่ะ :em06:

โดย: nunitty เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 61.7.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ไม่ดีเท่าไรนะครับ มีหลายคนขับเลือดจนแท้งแล้วก็ตายนะครับ ลองดูๆไปก่อนเพราะถ้าเครียดก็ทามให้มาไม่ปกติครับ

แต่ขอว่าหน่อยนะ รู้อยู่ว่าทำไม่ป้องกันมานเสี่ยงก็ยังจะทำ ถ้ากรรมจะตามทันก็ช่วยอะไรไม่ได้นะครับ เพราะทีตอนทำไม่เห็นมาปรึกษาทำแล้วค่อยมาปรึกษานี่ล่ะหนาาาเฮ้อออ

โดย: ประสบการณ์ตรง เขียนเมื่อ 5 ม.ค. 11 IP IP: 58.9.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

มาถามกันเป็นระยะๆ....ไม่เคยขาดจริงๆ สำหรับคนที่กลัวจะท้อง แต่เวลาเอากันก็ดันไม่ป้องกัน :em25:

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 5 ม.ค. 11 IP IP: 61.90.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ไม่จริง

โดย: .. เขียนเมื่อ 3 ม.ค. 11 IP IP: 182.53.121.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ไปถามแหม่ม แคทฯดูสิคะ เห้นว่าได้น้องแมคมานี่นาเนอะ :em13: :em13: :em13: :em13:

โดย: its not easy เขียนเมื่อ 3 ม.ค. 11 IP IP: 38.126.212.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

งั้นถามคุณว่าคุ้มมั้ยกับการฆ่าผู้บริสุทธิ์ที่ไม่รู้เรื่อง อีกอย่างถ้าไม่อยากกินยานะ ไปฉีดยาคุ้มซะนะหัดใช้สมองมั้งนะครับ ชีวิตจะได้แจ่มใส

โดย: อิอิ เขียนเมื่อ 1 ม.ค. 11 IP IP: 61.90.13.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ดห.ที่1 เดินเข้าเซเว่น ก่อน7หรือหลัง7ล่ะ มันปลอดภัยทั้ง2ที่

โดย: AUD เขียนเมื่อ 30 ธ.ค. 10 IP IP: 115.87.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ไปฉีดยาคุมดีก่ามั้ง ไม่ก้อทำหมันไปเลยไม่อยากได้ลูกแต่อยากเล่นสดนิ

โดย: 555 เขียนเมื่อ 30 ธ.ค. 10 IP IP: 64.185.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

ว่างๆก็ให้ผม ตรวจภายในให้ก็ได้ครับ

ฟรี

โดย: อ้อมกอด เขียนเมื่อ 30 ธ.ค. 10 IP IP: 125.26.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ยาสตรีเบนโล ช่วยให้เลือดมาไม่ท้องจิงเหรอ ?

เหอๆ มาอีกแล้ว เวลา เอา กัน มัน เหลือ เกิน ก่อน เอา ไม่คิด เดินเข้า 7 ถุงยาง กล่องไม่ถึง 50 ไม่มีปัญญาซื้อ สุดท้าย คง วัด ไผ่ เงิน อีก สินะ

โดย: 5432454 เขียนเมื่อ 30 ธ.ค. 10 IP IP: 58.8.238.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111