จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ใน อาเซียน ให้หน่อยครับ.. หมวด » กีฬา » ฟุตบอลไทย » จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ใน อาเซียน ให้หน่อยครับ..

หลังจบ ซูซูกิ แล้ว จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ในกลุ่ม อาเซียน " ในสายตา"คุณ ให้หน่อย..ครับ

..เออ..อย่าบอกนะว่า..(ไทย) ไม่อยู่ใน สายตา..555+  

รูป 23เอี่ยมวิไล
โดย: 23เอี่ยมวิไล
ตั้งเมื่อ: 30 ธ.ค. 10
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ใน อาเซียน ให้หน่อยครับ..

ว่าใครควายวะเจ้าชะนีโหยหวน :em28:

โดย: เเอเอ เขียนเมื่อ 7 ม.ค. 11 IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ใน อาเซียน ให้หน่อยครับ..

1.เวียดนาม
2.มาเลเชีย
3.อินโดนีเชีย
4.สิงคโปร์
5.พม่า
6.ฟิลิปปินส์
7.ลาว
8.ไทย ********
9.กัมพูชา
10.บรูไน

จัดตามความจริงคับ เข้าใจมั๊ยควาย VV

โดย: กู เขียนเมื่อ 5 ม.ค. 11 IP IP: 203.158.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ใน อาเซียน ให้หน่อยครับ..

ข้างล่างนี่เป็นหอยอะไรคะ รับประทานหัวแม่ตรีนเป็นพิษมาเหรอคะ
v
v

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 2 ม.ค. 11 IP IP: 183.89.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : จัดอันดับ ทีมฟุตบอล ใน อาเซียน ให้หน่อยครับ..

ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

โดย: sadasdada เขียนเมื่อ 2 ม.ค. 11 IP IP: 58.8.114.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111