เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง

อยากถามเพื่อนๆ ที่เคยไปสักปากอะคะ ว่าคุณหมอเค้าทำยังไง ราคาประมานเท่าไหร่ แล้วใช้เวลาในการทำนานไม๊

ที่ไหนดีช่วยบอกต่อด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

รูป oishi
โดย: oishi
ตั้งเมื่อ: 24 มิ.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง

ใช้เวลาเปาะยาชาประมาณ30นาทีเวลาสักอีกประมาณครึ่งช.มเขาจะทาสีไว้พยายามอย่าโดนน้ำจะเห็นผลกว่าผลออกมาก็ดีนะ emoticon

โดย: 23 เขียนเมื่อ 3 ก.พ. 09 IP IP: 125.26.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง

อย่าาาาาาาาาาา คิดทำเลย ไปทำมาแล้วตอนนี้เหมือนอยู่ใรช่วงตกต่ำของชีวิตเลย ไม่หมือนกับที่เค้าพูดเลย เราอยากได้สีชมพูระเรื่อทั้งปาก แบบว่าแค่ทาลิปกลอสก็ได้ เป้นธรรมชาติ ปากล่างก็โอเค เพราะเค้าทำขึ้นมาเกือบทั้งปาก แต่ด้านบนเป็นขอบเลย แล้วคิดดูดิ่ว่าจะต้องทาสีปากให้แดงเข้ากับขอบทุกวัน ความสดใสบนใบหน้าหายไปเลย แล้วเดี๋ยวนี้เค้านิยมแต่งหน้าแบบ ใส ๆ ปากไม่ต้องมีสีมาก เน้นขอบตาเข้ม ๆ ใช่มั้ย เราต้องทาปากแดงทุกวัน ทรมาร !!! ตอนเช้ายิ่งน่ากลัวสุด ๆ หน้าไม่มีอะไรมีแต่ขอบปาก ด้านบน ต้องรีบตื่นก่อนแฟนเพื่อมาทาปากให้เข้ากัน (เค้าไม่รู้ว่าไปทำมา) แต่ตอนนี้เริ่มสงสัยแล้ว เราบอกว่าเขียนเอง แต่เค้าเริ่มมองแปลก ๆ หรือถ้าอยากทำไปดูคนที่เค้าเคยทำก่อนดีกว่า แล้วไปทำที่เดียวกับเค้า อย่าเชื่อคำโฆษณา อย่าเชื่อคนสัก สารพัดที่เค้าเอามาพูด ตอนนั้นเราก็เหมือนผีเข้าสิงเลย ทำโดยไม่คิด เพราะแรงยุอ่ะดิ่

โดย: ประสบการณ์ตรง เขียนเมื่อ 8 ต.ค. 08 IP IP: 124.157.227.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง

อย่าด่ากันสิครับ

โดย: เหอๆ เขียนเมื่อ 27 มิ.ย. 08 IP IP: 91.152.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง

อายุเท่าไหร่แล้วคะถึงอยากสักปาก
อยากจะบอกว่าไม่ชอบคนที่สักปากเลยค่ะ
มันดูหลอกๆไม่สวยเลย
แต่ถ้าจะทำก็ yanhee.com ค่ะน่าจะเวิร์ ค
+++++++++++++++++++++
อายุเท่าไหร่ก็เรื่องของเค้า ไปยุ่งไรด้วย ปากเค้า ไม่ใช่ปากเธอซะหน่อย เท่าที่ทำมานะ เราทำที่ลาโมนข้างๆพาต้าปิ่นเกล้า
ใช้เวลาประมาณ 45-1ชั่วโมง ราคา 2500 ใช้ยาชาทาตรงปากประมาณ 20 นาที พอยาออกฤทธิ์มันจะรู้สึกปากหนาๆ เหมือนตอนไปถอนฟันแล้วหมอฉีดยาชาอ่ะค่ะ แล้วช่างก็จะมาสักๆๆๆ ขอบอกว่าตอนแรกไม่ค่อยเจ็บนะ พอทำไปได้สักพัก ก็จะเจ็บนิดๆ พอทนได้ ทำเสร็จปากบวมวันนึง หลังจากนั้น 1 อาทิตย์มันจะลอกออกเอง คราวนี้ก็สวยสมใจ ของเราดูธรรมชาตินะไม่หลอกตา ขนาดว่าถ้าไม่บอกเค้าจะไม่รู้ว่าทำมา
ถ้าอยากสวยก็ทำเถอะค่ะ ขอให้สวยสมใจนะคะ

โดย: +++ เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 08 IP IP: 202.133.135.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เพื่อนๆคนไหนเคยไปสักปากบ้างงงง

อายุเท่าไหร่แล้วคะถึงอยากสักปาก
อยากจะบอกว่าไม่ชอบคนที่สักปากเลยค่ะ
มันดูหลอกๆไม่สวยเลย
แต่ถ้าจะทำก็ yanhee.com ค่ะน่าจะเวิร์ ค

โดย: สวยค่ะ เขียนเมื่อ 25 มิ.ย. 08 IP IP: 192.168.120.1, 58.137.54.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111