เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

คือตอนนี้เราอายุ 19 ส่วนแฟนก็22

ก่อนอื่นขอให้ข้อมูลก่อนนะคะว่า แฟนเราไม่ใช่ผู้ชายแบบเถื่อนๆ ไม่ชอบเที่ยวชอบดื่ม ไม่เจ้าชู้ ดูแล้วเขาก็จริงใจกับเรา เขาบอกเรื่องเรากับทางบ้าน ดูแลเอาใจใส่ดีหมด ดีทุกอย่างยกเว้นเรื่องเดียวที่ทำให้เราลำบากใจมากๆ

แล้วก็เขาเห็นความสำคัญกับครั้งแรกเหมือนกับผู้หญิง แล้วเขาก็มอบให้เรา (เขาก็ได้ของเราไปเหมือนกันTT TT)

คือจริงๆแล้วเรากับแฟนเคยมีอะไรกันแล้วล่ะ แต่ที่ผ่านมาเราไม่เคยเต็มใจเลยซักครั้ง เพราะเราไม่เคยเห็นว่าการมีอะไรกันก่อนแต่งมันเป็นเรื่องธรรมดา มันก็ทำให้เรารู้สึกอึดอัดอ่ะ ทั้งรู้สึกผิดกับพ่อแม่ แล้วก็กับตัวเอง เหมือนตัวเองทำเรื่องผิดๆ เรื่องไม่ดีเอาไว้

แต่พอถึง ณ เวลานั้น เราหยุดเขาไม่อยู่จริงๆ พอคุยกันเรื่องนี้ เขาก็รู้ว่าเราไม่สบายใจ แต่เขาก็บอกว่า พอเคยมีอะไรกับใครแล้ว เขาก็ไม่อยากกลับมาช่วยตัวเองอีก เขาทนไม่ได้อ่ะ เวลาเขาอยากมีอะไรก็อยากมีกับเราคนเดียว แต่ถ้าเราไม่ยอม เขาก็จะขอไปเที่ยวเพื่อระบายมันได้รึเปล่า เขายอมเราทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องนี้ที่เขาทำให้ไม่ได้

อยากถามผู้ชายว่า มันอะไรขนาดนั้นเลยเหรอคะ?

แล้วถ้ารักใครจริงหวังแต่ง แล้วอยากมีอะไรด้วย แต่แฟนก็ไม่ยอมจะทำยังไงคะ?

อยากถามผู้หญิงว่า ถ้าเป็นเรา จะจัดการกับปัญหานี้ยังไง?

ปล.เราไม่รู้ว่าควรทำยังไงดี ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะคะ ^^

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆความเห็นนะคะ

รูป ทำยังไงดี?
โดย: ทำยังไงดี?
ตั้งเมื่อ: 4 ม.ค. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

เอาให้ หนัก จัดให้ อร่อย ครับ

เเล้วอย่าลืมป้องกันก็พอครับ

sex ไม่ใช่เรื่องไม่ดี

sex กลายเป็นเรื่องไม่ดี เมื่อคุณไม่ป้องกันjavascript:addemoticon(':em21:');

โดย: อืม เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 11 IP IP: 58.11.80.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ไม่ทันแล้วค่ะ
หาวิธีป้องกันการตั้งครรภ์ก่อนวัยอันควรไว้ดีกว่า
แล้วพยายามไม่อยู่กัน2ต่อ2ในที่ลับตาคน
ยังไงทำอะไรคิดให้ดีๆดีกว่านะคะ

โดย: น้ำหนึ่ง เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 11 IP IP: 58.9.97.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

โทรมาได้นะ 082-1607857

โดย: รับให้คำปรึกษา เขียนเมื่อ 8 ม.ค. 11 IP IP: 118.172.170.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ฟังแล้วคุณคงกำลังไม่พร้อมทั้งคู่ ทั้งจะแต่งงานและพร้อมจะมีลูกหากเกิดปัญหา วิธีแก้ ผมคงไม่แนะนำให้งดกิจกรรมแต่ขอว่ามีอะไรกันอย่างปลอดภัย และจำนวนที่เหมาะสมเพื่อหาประสบการ์ณทั้งสองคน และต้องพร้อมใจทั้งสองฝ่าย ถ้าวันหนึ่งเลิกกันก็ถือว่าสมยอมทั้งคู่จะได้ไม่มีใครได้เปรียบ

โดย: ผาโด้ เขียนเมื่อ 6 ม.ค. 11 IP IP: 118.172.153.XXX
ความคิดเห็นที่ -4 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ไม่ทันแล้ว จะมาถามอะไรตอนนี้
ผู้ชายเวลาอยากมันแช็คแว่วได้ ไม่ตายหรอก

โดย: Schnitzel เขียนเมื่อ 6 ม.ค. 11 IP IP: 110.168.139.XXX
ความคิดเห็นที่ -5 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ผู้ชายอาจจะฟันเธอแลวทิ้งก็ได้น๊า ทางที่ดีอย่ามีเลยจะดีกว่าน๊า มันไม่คุ้มอ่ะ เค้าจริงใจกับเธอแต่เค้าจริงจังหรอเปล่าล่ะเค้าคบเธอไปเพราะหวังฟันหรอคบเธอไปเพื่อคั่นเวลา เวลาเลิกคนที่เจ็บที่สุดคือเธอนะครับ เสียทั้งกาย+เสียทั้งใจ ไม่คุ้มกันเลย ถ้าสมมุติน๊า เธอยอมแฟนเธอ พอท้องมา(ผู้ชายบางคนจะพูดแบบนี้ เป็นลูกผมแน่หรอหรอแกล้งทำเป็นจะรับแล้วจากเราไปโดยไม่บอก(เพื่อนฝ้ายเจอมากับตัววันนี้)คิดดีๆก่อนน๊าจะได้ไม่เสียใจงิ

โดย: แม๊ก+ฝ้าย เขียนเมื่อ 6 ม.ค. 11 IP IP: 124.157.177.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ผู็ชายเขาอยากอีกละสิ ก็ของมันเคยนี่ จะไม่ให้ก็เหมือนว่ารังเกียจ หากว่าไม่พร้อมก็ควรบอกความจริงไปว่าเราไม่พร้อมหรือไม่ชอบ ดีกว่าบอกปัดไปวัน ๆ

โดย: ลุงเป็ด เขียนเมื่อ 5 ม.ค. 11 IP IP: 202.44.139.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ทำตัวเราให้ดีเป็นพอค่ะ ค่าของคนไม่ได้อยู่ที่คุณบริสุทธิ์อย่างเดียวหรอกนะค่ะ อายุขนาดน้องและแฟนเป็นช่วงที่ร่างกายทำงานตามธรรมชาติของมัน

อย่าไปรู้สึกผิดหรือรู้สึกว่าเราไม่มีคุณค่าอีกต่อไปเพียงเพราะว่าเราไม่บริสุทธิ์อีกต่อไปแล้ว (เราเคยรู้สึกแบบนั้น) อะไรภายนอกที่เสียไปแล้วก็ยอมรับมันและค่อย ๆ เรียนรู้มันไป แต่ความบริสุทธิ์ของใจอย่าให้เสียไปก็พอ

กินยาคุม หรือไม่ก็ให้แฟนใส่ถุงยางเพื่อป้องกันดีกว่านะค่ะ หรือถ้าพลาดหลั่งข้างในก็มียาคุมฉุกเฉินที่กินเพื่อป้องกันไว้ ตามร้านขายยาก็มีทั่วไป แต่ไม่ควรใช้บ่อย ยาคุมฉุกเฉินที่ว่านี้ชื่อ โพสตินอร์ค่ะ

ที่แนะนำอย่างนี้ต้องไปขัดหูขัดตานักจริตอนุรักษ์นิยมเป็นแน่ แต่รู้ไว้แล้วป้องกันดีกว่าต้องไปแก้ปัญหาใหญ่ ๆ ภายหลังนะคะ

โดย: Esperancia เขียนเมื่อ 5 ม.ค. 11 IP IP: 76.110.169.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

คห 10 เมิงคุมซ่อง ก ะ ห รี่ เหรอไงวะ..เ ห รี้ ย !!! ถึงได้มีความคิดสัตว์หมาแบบนี้ ระ ยำ แท้ ๆ เลยเมิง สงสัยเติบโตมากับ ซ่ อ ง ก ะ ห รี่ แหง ๆ เลยเมิงอ่ะ ช้าง ลาก เ ย็ ด !!!

โดย: ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ด อ ก ทอง เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 110.168.34.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

คห.10 สิ่งที่คุณพูดถูกน่ะ ตามหลักธรรมชาติ แต่ทำมั๊ยเค้าต้องให้ผู้หญิงรักนวลสงวนตัวด้วยล่ะ เพราะผู้ชายมันมีตัณหาราคะมากกว่าหญิง บางคนมันรับผิดชอบก็ดีไป บางคนมันไม่คิดแม้รับผิดชอบ แล้วใครมันจะเสียใจเท่าผู้หญิง ถึงยุคสมัยมันเปลี่ยน แต่การคงไว้ซึ่งความคิดนี่มันก็ไม่เสียหายอะไรไม่ใช่เหรอ ถึงมันจะทำยาก แต่ก็ควรให้ผู้หญิงรู้จักยับยั้งชั่งใจ ไม่ใช่จะสนองความต้องการของตัวเองไปทั่ว คนเราหากรู้จักยับยั้งชั่งใจมันย่อมส่งผลดีกว่าไม่ใช่เหรอ
หากผู้ชาย มันไม่เลว รักใครรักจริงหวังแต่ง มันจะมีปัญหากันทุกวันนี้เหรอ

โดย: อืมม เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 58.9.45.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ปล่อยใจตามอารมณ์ อย่าฝืน ป้องกันไม่ให้ท้องในวันเรียนก็พอแล้ว มาถึงขนาดนี้แล้วนิ

โดย: onglastbb เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 223.205.171.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

หากว่าคุณยอมมีอะไรกัน คุณค่าของคุณจะไม่เหลือเลย รักจริงหวังฟัน รักนิรันดร์ ฟันแล้วทิ้ง

โดย: จ.ใจเดียว เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 58.64.93.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

การมีเซ็กส์กับแ็ฟน มันก็ไม่ใช่เรื่องเลวร้ายอะไรขนาดนั้น ห้ามไม่ได้หรอก ความรัก ตราบใดทีี่มีความรักเ็ซ็กส์ก็จะตามมาเป็นของคู่กัน ถ้าไม่อยากมีเซ็กส์ก็อย่ามีแฟน อย่ารักใคร

ทีนี้ ถ้ามีไปแล้ว สิ่งสำคัญที่ควรจะคิดถึงการคุมกำเนิด เพื่อป้องกันปัญหาที่จะเกิดตามมาคือ การตั้งครรภ์ไม่พึงประสงค์ ดูแลตัวเองให้นะคะ ทำตัวให้ดีด้วย ไม่ใช่ว่าการมีเซ็กส์กับแฟนแล้ว จะไม่ต้องสงวนตัวเหมือนแต่ก่อน หากเลิกลากันไป ก็ไม่ใช่ว่าพร้อมจะมีเซ็กส์กับคนใหม่ หรือใคร ๆ ได้เสมอ

ดูแลตัวเองให้ดี ๆ ค่ะ กินยาคุมซะ ผู้หญิงต้องดูแลด้วยตัวเองด้วย อย่าให้ฝ่ายชายคุมกำเนิดเพียงคนเดียว อาจพลาดได้

โดย: Tokyo_Santa เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 183.89.8.XXX
ความคิดเห็นที่ -14 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

.......@ 11 คุณเหอะๆ
โชคดีปีใหม่เช่นกันครับ...สุโขสุขังมีสตังค์ตลอดไป
คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนาทุกประการ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 125.24.201.XXX
ความคิดเห็นที่ -15 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

มันสายไปแล้วและ อย่าลืมใส่ถุงยางทุกครั้งหรือกินยาคุมหรือถ้าจะเอาจริงๆไปฝังเข็มคุมกำเนิดเลย 5 ปี ห้ามท้องเด็ดขาด

โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 118.173.243.XXX
ความคิดเห็นที่ -16 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

เรายังเอาตัวมั่ยรอดเลย :em12:

โดย: mooyok เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 113.53.253.XXX
ความคิดเห็นที่ -17 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

รักจริงต้องทนได้ค่ะ เขาพูดอะไรก็ได้เพื่อจะให้ได้คุณ

ส่วนคุณ ควรต่อสู้ทุกทางเพื่อให้ตัวเองยังอยู่รอดปลอดภัยอยู่

แต่ตอนนี้มันไม่ทันแล้ว สายไปแล้ว ทำได้อย่างเดียวคือป้องกันค่ะ

โดย: ตาวาว เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 203.158.4.XXX
ความคิดเห็นที่ -18 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ความคิดเห็น ลุง ป.6 ดีมากๆเลยครับให้แง่คิดดีๆ
[ติดตามตลอด] โชคดีปีใหม่ครับ

โดย: เหอะๆ เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 58.11.79.XXX
ความคิดเห็นที่ -19 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

โอยพึ่งกลับจากยุคอโยธยาเหรอคุณ คนไม่เอากัน มันจะยังมีคนเกิดขึ้นมาได้อีกมั้ย ถ้าคุณไม่ยอมเพราะไม่มีอารมก็เรื่องนึง แต่มานั่งคิดว่าผิด นี่ก็แปลก คนมีไรกันมันไม่ใช่เรื่องธรรมชาติอีกแล้วเหรอ ถ้ามันไม่ดีขนาดนั้นเค้าก็น่าจะเขียนกฎหมายห้ามคนมีไรกันไปเลยนะ จะได้ไม่ต้องมานั่งตั้งกระทู้ประเภทนี้กันอยู่ ไม่เห็นด้วยกับone night stand แต่ถ้าเป็นแฟนกัน มันจะอะไรนักหนาล่ะเฮ้อ

โดย: งงจิงเอย เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 115.87.237.XXX
ความคิดเห็นที่ -20 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ของอย่างนี้ เรียนผูกก็ต้องหาทางแก้เอง
แต่ คุณก็พลาดไปแล้ว แล้วจะมาหาทางอะไรอีก นอกจากป้องกันดีๆ ก็แล้วกัน
ทำใจไว้ด้วย เผื่อโดนทิ้ง

โดย: ญA เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 125.25.161.XXX
ความคิดเห็นที่ -21 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ก็เสร็จมันไปแล้วนี่ มาพล่ามอะไรอีกล่ะ
ก็เสียไปแล้วก็แล้วไป ชีวิตของคุณ
จะรู้สึกผิด ห่ า เ ห ว อะไรต่าง ๆ นา ๆ
ไม่วา่จะเป็นการรุ้สึกผิดกับพ่อแม่ กับตัวเอง
ก็สายไปแล้วล่ะ ปล่อยไปตามเวรกรรมแล้วกัน
ก็...ทำใจยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาด้วยแล้วกัน
ในเมื่อกล้าที่จะยอมให้เขา เ ย็ ด
ก็ต้องยอมรับกับผลที่จะตามมาด้วย
ในทุก ๆ ด้าน

และหากในอนาคต ผิดหวังกับคนนี้
แล้วไปเจอคนใหม่ ก็ขอเลยนะ ขอออออ..
ว่า ให้บอกความจริงเค้าไปเลยว่า ...
ผ่านอะไรมาบ้าง กี่คน ยังไง
และถ้าเขารับไม่ได้ ก็อย่าได้ด่าว่า่ผู้ชาย
คนใหม่ว่าเป็นคนใจแคบ
เห็นแก่ตัว(คุณมากกว่า) หัวโบราณ
หรืออะไรหลายแหล่ที่คุณจะขุดมาด่าเขา
แค่นี้แหละ ทำได้มั้ย

สรุป ...ขอย้ำว่า
ยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาด้วยแล้วกัน
กล้าที่จะให้เขา เ ย็ ด
ก็ต้องกล้าที่จะยอมรับกับสิ่งที่จะตามมา....
ในทุก ๆ ด้าน
.
.
จำไว้

โดย: Avato เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 61.90.6.XXX
ความคิดเห็นที่ -22 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

เป็นก็เคยเป็นผู้ชายแบบที่อยากมีอะไรกับแฟน ซึ่งตอนนี้เวลาก็ผ่านไปนานแล้ว และก็เลิกกันแล้ว ยอมรับว่าเป็นการเห็นแก่ตัวของผู้ชายนะ สงวนไว้สำหรับคนที่จะเป็นคู่ชีวิตจริงๆของเราดีกว่า ในอนาคตผู้ชายดีๆก็อยากมีคู่ชีวิตดีๆด้วยกันทั้งนั้น แฟนคุณอยากก็ให้ไประบายที่อื่นก่อนจำเป็นต้องเอาเรื่องนี้มาเป็นข้ออ้างด้วยเหรอ อดไม่ได้ก็ให้มันรู้ไป คนเสียเปรียบมันคุณทั้งนั้น

โดย: โหล่ยท้วย เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 61.7.180.XXX
ความคิดเห็นที่ -23 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ขืนไปยอมก็โง่แล้ว
ถ้ามีครั้งแรกก้มีครั้งต่อไป
แล้วถ้าเขาเบื่อ คุณจะมานั่งถามว่า
"ทำไมเค้าเปลี่ยนไป"

โดย: Smile เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 116.68.150.XXX
ความคิดเห็นที่ -24 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ทำไมอ่านแล้วรู้สึกอิจฉา อุ๊ย ไม่ใช่ๆ ลืมตัว :em19:

เอาไงดี พูดกันตรงๆเปิดอก(สำนวน อย่าเปิดจริงล่ะ)

ใช้มือคุณช่วย ใส่ถุงยาง บลา บลา :em24:

โดย: ศิราณี ผีอมหัว เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 125.25.14.XXX
ความคิดเห็นที่ -25 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

1...เมื่อมีครั้งแรก มันจะต้องมีครั้งต่อไปแน่นอน...คุณเองก็เคยมาแล้วจะทัดทานเขาไปได้กี่ครั้ง ? มันยากนะหนูที่มีอะไรกันแล้ว แล้วจะอดกลั้นไว้ได้...ทั้งคู่นั่นแหละ

2...ขอบอกเลยว่า ในอนาคต การแต่งงานของคุณกับเขามีหวังเป็น O อ่านว่าศูนย์

3...เพื่อที่จะได้ระบายความอยากหรืออารมณ์ใคร่กับคุณเขาพูดได้ทุกอย่างแหละ อย่างที่บอกถ้าคุณไม่ให้ก็จะไปเที่ยวระบายกับผู้หญิงอื่นเป็นต้น

4...ขอแนะนำให้คุณกินยาคุมหรือผู้ชายใส่ปลอก

5...ถ้าผมเป็นคุณ ผมจะปฏิเสธแบบหัวเด็ดตีนขาดหรือยืนกระต่ายสามขา...คุณทำได้หรือเปล่าว่าไม่ให้เขาเอาอีก...แต่ผมว่าไม่มีทาง...มีผู้หญิงนับไม่ถ้วนที่ปฏิเสธการขอของแฟนได้ทั้งๆที่รักกันมากกว่าคุณอีก...แต่คุณสายไปแล้วครับ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 125.24.244.XXX
ความคิดเห็นที่ -26 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

จัดหนักๆครับ

โดย: อ้อมกอด เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 125.26.66.XXX
ความคิดเห็นที่ -27 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ที่ว่าจะขอไปเที่ยวเพื่อระบายน่ะข้ออ้าง ยังใหม่อยู่ก็อยากเอาบ่อยๆแค่นั้นเอง อย่าอยู่กันสองต่อสองก็คงพอช่วยได้ คิดถึงถ้าเลิกกันแล้วเราต้องมีคนใหม่ไว้บ้างก็ดีนะครับ

โดย: อาชาทอง เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 118.173.250.XXX
ความคิดเห็นที่ -28 : เป็นแฟนกัน แล้วแฟนขอมีอะไรด้วย อยากถามความเห็นทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยค่ะ

ผมเป็นผู้ชาย ผมก็ไม่ชอบมีอะไรกับแฟนก่อนแต่งครับ มันไม่ให้เกียรติผู้หญิงที่เรารัก แค่จับมือกับหอมแก้มบ้างก็พอครับ แต่เรื่องแบบนี้มันแล้วแต่ผู้หญิงด้วย ถ้าคุณยอมผู้ชายที่ไหนก็อยากฟันทั้งนั้น ฟรีๆ ไม่เสียเงิน เป็นผู้หญิงรักตัวเองบ้างเถอะครับ

โดย: fer เขียนเมื่อ 4 ม.ค. 11 IP IP: 124.122.136.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111