ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ. หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

อยากดูซีรี่ยส์เกาหลีที่สนุกๆ เนื้อเรื่องเข้มข้น น้ำเน่า หรือจะกุ๊กกิ๊ก ก็ได้
แบบสนุกทุกตอนให้ลุ้นทุกตอนไรเงี้ย อย่างเช่นเรื่อง
King of Baking , Brilliant Legacy , bad guy , East of Eden ,Playful Kiss
ประมาณนี้อะ ขอบคุณคะ = D

รูป ทางไปสุขา
โดย: ทางไปสุขา
ตั้งเมื่อ: 9 ม.ค. 11

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 15 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

หนังเกาหลีดีเกือบทุกเรื่อง ดูเรื่อง green rose รึยัง???

โดย: F/C series korea เขียนเมื่อ 30 ม.ค. 11 IP IP: 125.25.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

Secret garden เลยค่ะ
สนุกมากๆๆ ดูหลายรอบแล้วค่ะ
น่ารักทั้งพระเอก และนางเอกบอกได้คำเดียว
ห้ามพลาด

โดย: CRAZY LOVE เขียนเมื่อ 28 ม.ค. 11 IP IP: 203.148.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

Mary u mary!!
จางกึนซิก กับ มุนกึนยองง เรื่องนี้สนุกมากๆเลย ^^

Painist ชอยมินโฮเล่น เรื่องนี้ก็น่ารักดีโดยเฉพาะคนเเสดง ^^

โดย: namaenhing เขียนเมื่อ 26 ม.ค. 11 IP IP: 202.44.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

Playful kiss กะ Personal Teste อะ น่ารักมาก

โดย: hinano เขียนเมื่อ 21 ม.ค. 11 IP IP: 119.46.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

เปิดตัววันที่ 18 มกราคม

เวปไซต์ Social Network แห่งใหม่ของ USA เปิดรับสมัครสมาชิกแล้วทั่วโลก สมัครฟรี เข้าไปเม้นท์แล้วมีรายได้ โพสท์รูปก็มีรายได้ แชทกับเพื่อนก็มีรายได้ ทุกกิจกรรมสร้างรายได้ จ่ายทุกวันจันทร์จ่ายผ่าน PayPal & AlertPay

สมัครฟรี เล่นฟรี ฟรีตลอดชีพ!!!!!

ช้าไม่ได้แล้ว >>> tagvillar .blog spot.com

โดย: Saijai เขียนเมื่อ 18 ม.ค. 11 IP IP: 210.213.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

lady puzzle

โดย: oh เขียนเมื่อ 13 ม.ค. 11 IP IP: 223.207.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

Marry Steyed Out All nigth น่าดูมากแนะนำ..แนะนำ จ้า

โดย: nnnyyy เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 11 IP IP: 125.25.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

oh by lady ซีวอนเล่น
Dream คิมบอมเล่น
The Women Who Still want to mary คิมบอมเล่น

สนุกทุกเรื่องเลย ลองหาดูนะค่ะ

โดย: mo เขียนเมื่อ 11 ม.ค. 11 IP IP: 58.9.150.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

The Fugitive: Plan B
ประเภท : Action - Romance
นำแสดงโดย เรน

โดย: 3k เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 11 IP IP: 124.120.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

Brilliant Legacy แค้นใจนางเอก มาก พระรองมันดีขนาดนั้น ยังไปเอาพระเอก

ขัดใจ ฮ่าๆ :em02:

โดย: ก่งก๊งแมน... เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 11 IP IP: 183.89.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

Sangkungwang scadal ขอบอก

โดย: 00 เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 11 IP IP: 124.122.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยแนะนำซีรี่ย์เกาหลีเรื่องที่สนุก(มากๆ) เข้มข้น หน่อยค่ะ.

ดูทีวีออนไลน์ ช่องการ์ตูนคลาสสิค เพลง ข่าว ช่องเกาหลี MBC >> tv.pokpik.com

ป๊อกปิ๊กดอทคอม : เกม ข่าว ดารา ละคร ตัวอย่างภาพยนตร์ อัลบั้มดารา >> www.pokpik.com

โดย: ป๊อกปิ๊ก เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 11 IP IP: 118.172.108.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111