(((((......แปลกดีหว่ะ......))))) หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

.......มันเริ่มแปลกตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับเพื่อนๆ  ....ผมตั้งกระทู้เกี่ยวกับ " ผีในบ้านเช่า " เล่าถึง ผู้ชายกลุ่มหนึ่ง เจอผีจากเสาตกน้ำมันในบ้านหลังนั้น ผมเล่าแบบอ้อม ๆ ที่สุด ตัดทอนลงเพื่อไม่ให้น่าเกลียด หรือทะลึ่งจนเกินไป...ทางท่านเว็ปมาสเตอร์ไม่ปล่อยกระทู้ผมลงซะนี่.....แต่กลับปล่อยกระทู้ " ช่วยตัวเองหน้าคอม " ในบอร์ดความรักโน่น....รายนั่นโจ่งแจ้งกว่าผมอีก...เฮ้อ กรรม !

.....ไม่เป็นไรครับท่านเว็ปมาสเตอร์.....

.....มาดูเรื่องแปลกของผมครับ.....ผ่านตาเพื่อน ๆ ท่านใดมาแล้ว ก็ต้องขอประทานอภัย....สำหรับบางท่านที่ยังไม่เคยเห็น ก็คงคิดว่ามันพิลึกดีไม่แพ้ผมเป็นแน่

...ขอขอบพระคุณมายัง.....www.2leep.com มา ณ ที่นี้ด้วยครับผม...

....ไฮยีน่า ขึ้นชื่อว่าเป็นสัตว์ที่ดุร้ายไม่แพ้สิงห์โต และสัตว์กินเนื้อตระกูลเสือ และเป็นเจ้าแห่ง หัวขโมย อันดับหนึ่ง อย่างที่เพื่อน ๆ ทราบ ไฮยีน่า ออกล่ากันเป็นฝูง แต่ในภาพล่างนี่ ไงพี่แกมากินช้างอยู่ตัวเดียวก็ไม่ทราบ....

.......ไฮยีน่า กำลังกินลูกช้างทั้งเป็น......

......นำมาเลี้ยงให้เชื่อง.....มันจะเชื่องรึเปล่านี่ผมไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ ๆ ผมเห็นแต่ในสาระคดี เมื่อมาเห็นถ่ายภาพคู่กับพี่ดำตับเป้ดแก ไม่นึกว่าพี่แกจะตัวใหญ่ขนาดนี้ครับ.....พิทบูล ยังหงายเก๋งนะผมว่า.....น่ากลัว !

.....จากการทดสอบสุภาพสตรีทั้งหมด 16,000 คน ได้รับคำตอบว่า ...." ผู้หญิงที่มีสะโพกใหญ่ จะให้กำเนิดเด็กที่เฉลียวฉลาดกว่า "

.......วิ๊ดดดด...วิ๊ววว.....ผมมาถูกทางแล้ว......เอิ๊ก ๆ

ผิดตกขออภัยครับเพื่อน ๆ .....!

ตั้งเมื่อ: 17 ม.ค. 11

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 23 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

หมาหมู่ที่ไหน ก็หมือนกันครับ :em25:

โดย: แอล เขียนเมื่อ 21 ม.ค. 11 IP IP: 58.137.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

น่าเลี้ยงมั่งอะ

โดย: 1860 เขียนเมื่อ 18 ม.ค. 11 IP IP: 124.121.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

.......อย่างว่าแต่บุลเทอเรียร์เลยซีฯเอ๊ยยย
เสือ เสือดาว สิงโต เจอหมาหมู่ไฮยีน่าเข้าไปก็เผ่นเหมือนกันครับ....เจ้าพวกนี้มันเจ้าเล่ห์และโหดจริงๆ

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 113.53.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

...สงสัยจะไม่เชื่องครับคุณพี่...ดูพี่ดำแกถือไม้ไว้คอยกำชับครับ...เห็นเด็กขี่หลังแล้วผมกลัวมันจะงับจริง ๆ

...เอามาสู้กับเจ้า บูลเทอร์เรีย อะไรนั่น...ผมว่าสูสีนะครับคุณพี่...แต่หมาไฮยีน่า ผมว่ามันหลอกล่อเก่งครับ...อะไรไล่มัน มันก็จะวิ่งรอบ ๆ เผลอมันก็เข้ามาใหม่...บูลเอร์เรีย ไม่แน่ แพ้กระจุย...!

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 223.205.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

.......หนักกว่าคนอีกนะซีฯ
ไม่รู้ว่าเลี้ยงไปเลี้ยงมามันจะเชื่องเหมือนผู้หญิงหรือเปล่า
ดูโซ่ที่ล่ามมันสิ...เส้นใหญ่กว่าโซ่ล่ามเสืออีก
หรือจะเหมือนบ้านเราเอาหมาจอกมาเลี้ยง..หางเป็นพวงสวย
แต่แม่ม...ขโมยเป็ดไก่กินตลอดสันดานแก้ไม่หาย
ต้องเอาไปปล่อยป่า ไม่งั้นชาวบ้านเขาจะฆ่าเอา

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

ซวยละลูกดั้นออกมาโง่ดิ่เงี้ย ห่วย

โดย: Esperancia เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 166.137.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

:em01: :em01: :em01:

โดย: เต้าหู้ ไข่ เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 124.122.140.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

ความคิดเห็นที่ 12 โดย: chaychai

I Love You :em26:

โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 174.71.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

....ขอบพระคุณมากครับคุณ chaychai....!

โดย: ซีsexฉ่าย1 เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 223.205.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

ตอบคุณซี มาโดก้า เนื่องจากมีการปล่อยกระทู้หลายคน ยังไง ผมจะคุยกับทีมงานให้นะครับ

การคัดเลือกกระทู้ ก็พยายามดูให้เป็นประโยชน์ ไม่ซ้ำ ไม่ออกแนว ตั้งเพื่อให้คนมาด่า หรือล่อเป้าครับ อื่นๆ ก็แล้วแต่ดุลยพินิจของแต่ละคน ยังไงก็จะพยายามให้ได้ขึ้นบ่อยๆ ครับ ถ้าไม่ตั้งสแปม พร่ำเพรื่อ

โดย: chaychai เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 58.147.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

:em06: :em08:

โดย: นางสาวมาโดก้า Diva กิ๊บกิ้ว เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 174.71.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

:em19:...ไงงั้นครับคุณ senbe2....สงสัย คะแนนกำลังจะถึง การแลกของได้....พี่เว็ปแกก็หักลงมาก่อน...กลัวแจกของแล้วของหมด.... :em19:

น้องมาโดก้า....ก็กำลังน้อยอก น้อยใจ กระทู้ไม่ได้โพสต์ลงบอร์ดไม่เป็นไรครับน้อง...ขอหัวใจคุณหมอ ลงให้น้องหมดใจเท่านั้นเป็นพอ.... :em19:

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 223.205.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

นั่นน่ะสิครับ....คุณพี่ ป.6 ที่ผมเห็นในสาระคดีก็เช่นกันครับ....ยัง งง ๆ ครับคุณพี่ ไงเวลาถ่ายกับคน มันตัวใหญ่นัก...ดูมันใหญ่กว่าเด็กที่ขี่หลังตั้งหลายเท่า....!

คุณ...ความคิดเห็นที่ 6 โดย: ใครจะไปรู้วะ ...สงสัยเราจะเดินด้วยกันไม่ได้แล้วกระมังครับ.... :em19:

....ใจตรงกันอย่างนี้...แต่ ความสวยหนิ ผมสวยไปหมดนะครับคุณ....ท่าทางผมจะอันตรายนะผมว่า.... :em19:

โดย: ซีsexฉ่าย เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 223.205.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

........@ 6...ใครจะไปรู้วะ
ทางไหนลูกเพ่...สะกิดเรียกเพ่หน่อยนะ อยากไปทางเดียวกันง่ะ...ฮ่าฮ่า

โดย: ลุงป.6....อยากร่วมทางด้วย เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

.......ลูกเพ่ซีฯ...ไอ้ไฮยีน่านี่ตัวมันใหญ่ขนาดนี้เลยหรือ เพ่เคยเห็นบ่อยๆในหนังสารคดีตัวไม่ใหญ่ขนาดนี้นะ
สงสัยจะได้อาหารไม่อดอยาก ไม่ต้องเสี่ยงแย่งเหยื่อจากเสือ สิงโตเลยตัวใหญ่...หรือไง ?
แต่เพ่ดำคนเลี้ยงดูเถื่อนกว่าว่ะ...น่ากลัวกว่าหมาอีก..ฮ่าฮ่า

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

.....จากการทดสอบสุภาพสตรีทั้งหมด 16,000 คน ได้รับคำตอบว่า ...." ผู้หญิงที่มีสะโพกใหญ่ จะให้กำเนิดเด็กที่เฉลียวฉลาดกว่า "

.......วิ๊ดดดด...วิ๊ววว.....ผมมาถูกทางแล้ว......เอิ๊ก ๆ

งั้นเราก็มาทางเดียวกันอะดิ

กร๊ากๆๆๆๆ :em13: :em13: :em13:

โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 118.174.65.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

พวกต่างจังหวัด ลาว - อีสาน แปลกกว่านี้อีก ผู้หญิงสามรถกินปลาร้าโดยการใช้จิ๋-มกิน ส่วนเฮีบชอบกินสเต็กหมู ไก่นะ และไวน์ เดี๋ยวเฮียไปทำงานที่ฮาวายก่อนนะ

โดย: เฮียเกษม เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 125.27.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

หนูเคยตั้งกระทู้โคตรดี เจือกไม่ผ่าน เลยหมดใจค่ะ ก็ไม่ทราบเค้าเอาอะไรเป็นบรรทัดฐานอ้ะค่ะ สู้กระทู้ไอ่หน้าเมือกขอเบอร์สาวไม่ได้ ผ่านตลอด:em09: หนูบุญน้อยค่ะ คุณเฉไฉเค้าไม่รักหนูแล้ววววววววว
:em12: :em12: :em12:

ความคิดเห็นที่ 3 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

ผมเคยแต่โดนหักคะแนนไปวันนี้ ( เกี่ยวกับการตั้งกระทู้ซ้ำซ้อน ) ....
แต่พรุ่งนี้กระทู้ที่โดนแบน ( หักคะแนนด้วย )
ก็กลับมาลงได้ งงมั้นล่ะ คุณ ซี 555+ :em19:

โดย: senbe2 เขียนเมื่อ 17 ม.ค. 11 IP IP: 58.8.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

...นึกว่ากระทู้ของพี่จะไม่ผ่านอีกซะแล้ว น้องมาโดก้า... :em19:

ความคิดเห็นที่ 1 : (((((......แปลกดีหว่ะ......)))))

Be nice society already sucks. :em32:

ว่าจะตอบอะไร จำไม่ได้ละ Sorry :em17:

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111