อยากลองใช้ครีมแพทย์รังสิตค่ะ แล้วก็อยากรู้ผลข้างเคียงเมื่อหยุดใช้่ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » อยากลองใช้ครีมแพทย์รังสิตค่ะ แล้วก็อยากรู้ผลข้างเคียงเมื่อหยุดใช้่

ตอนนี้เราใช้ครีมของ Loreal อยู่ค่ะ หน้าก็ดีนะค่ะ แต่หน้าไม่ค่อยขาวขึ้นเลยใช้มาเป็นปีแล้วค่ะ ก็เลยอยากลองเปลี่ยนดู แต่ก็กลัวว่าจะแพ้ยังไม่กล้า แต่ก็มีแพทย์รังสิตอยู่ในใจแล้ว เพราะมีเำืพื่อนใช้อยู่ค่ะ เค้าใช้มาเป็นปีแล้วนะ มันเป็นสมุนไพรเราคิดว่าไม่น่าจะแรงนะ หน้าเพื่อนก็ขาวใสดี แต่ก็กลัวว่าใช้แล้วหากวันนึงเราหยุดใช้จะเป็นอะไรหรือป่าวคะ จะมีผลข้างเคียงอะไรหรือป่าว ใครกำลังใช้อยู่หรือเคยใช้มาก่อนดีหรือไม่ดียังก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณคะ

รูป ..lly
โดย: ..lly
ตั้งเมื่อ: 20 ก.พ. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ อยากลองใช้ครีมแพทย์รังสิตค่ะ แล้วก็อยากรู้ผลข้างเคียงเมื่อหยุดใช้่

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 1 : อยากลองใช้ครีมแพทย์รังสิตค่ะ แล้วก็อยากรู้ผลข้างเคียงเมื่อหยุดใช้่

เคยใช้ครีมของคลินิกยี่ห้อนึงก้อดีนะ แต่ว่าก้อแพงนะ เลยหันมาใช้ของวัตสันตัว pure beauty ที่นำเข้ามาจากเกาหลี ตอนนี้ออกใหม่เป็น black pearlผลิตจากไข่มกดำตาฮิเตียนค่ะ (เพิ่งเคยได้ยิน) ใช้ดีค่ะ ตัวที่เป็น Super Brightening ก็ดีนะคะ ช่วยเรื่องความขาว จะช่วยไม่ให้มีิริ้วรอยค่ะ

โดย: กิ๊บ เขียนเมื่อ 22 ก.พ. 11 IP IP: 58.8.14.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111