ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ หมวด » บันเทิง » ภาพยนตร์ » ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

คือผมตามหาหนังเรื่องนี้มานานมากหลายปีหาไม่เจอเพราะไม่รู้จักชื่อเรื่อง
 เคยดูตอนเด็กๆช่อง7เอามาฉาย มันทำให้ผมร้องไห้เพราะซึ้งมาก

เป็นหนังที่โจวซิงฉือเล่นอะคับ ประมาณว่าจักรๆวงศ์ๆของจีนเนี่ยแหละ จำได้แค่ว่าตอนแรกพระเอกไม่รักนางเอก แล้วตอนหลังนางเอกกินยาลบความทรงจำ ทำให้จำพระเอกไม่ได้ พระเอกจึงต้องทำทุกวิถีทางเพื่อที่จะให้นางเอกกลับมาเป็นเหมือนเดิม

ใครรู้ช่วยบอกผมทีนะคับ ผมหมดหนทางแล้ว ไม่เคยเล่นบอร์ดเอ็มไทยเลย ผมทำผิดถูกประการใดขออภัยด้วยนะคับ
 ขอบคุณมากๆคับผม

รูป อยากรู้มากๆ
โดย: อยากรู้มากๆ
ตั้งเมื่อ: 25 ก.พ. 11
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ไม่น่าใช่หนังโจวฉิงฉือแล่นนะครับ เพราะเนื้อเรื่องไม่คุ้นเลย ผมว่าผมดูหนังโจวซิงฉือเกือบทุกเรื่องนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักคนชอบโจวซิงฉือเหมือนกัน ครับ

โดย: แฟนพันธ์ทาง เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 11 IP IP: 49.48.97.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ชื่อหนัง ไซอิว1และ2 ครับโจซืงชือเป็นหงอคงครับ

โดย: ไม่บอกชื่อครับ เขียนเมื่อ 6 มี.ค. 11 IP IP: 58.137.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

เรื่อง บ้านสิงโต คำรามรักให้ลั่นโลก ครับ
พระเอก กู่เทียนเล่อ นางเอก จางป๋อจือ ครับ ล้าน%
ทั้งฮาทั้งซึ้ง สะสมไว้แล้ว

โดย: จ๊ะ เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 11 IP IP: 203.99.253.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ธุรกิจออนไลน์ ลงทุนแค่ 20$ลงทุนแค่ 4 เดือน ก็ได้ตังค์คืนมาแล้ว ไม่ต้องแนะนำใคร ไม่ต้องรักษายอด ไม่โกงแน่นอน ให้ระบบทำงานของมันเอง ลงแวะเข้ามาที่
http://teamasteriarich.com/?id=109226
ถ้าไม่ได้เงินให้เหยียบหน้ากันเลยทีเดียว...

โดย: musicman เขียนเมื่อ 1 มี.ค. 11 IP IP: 124.122.102.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ชื่อเรื่อง บ้านสิงโต คำรามรักให้ลั่นโลก ครับ พระเอกเป็นกู่เทียนเล่อนะไม่ใช่อาซิง นางเอกที่กินยาลบความจำของหมอหลวงนั่นคือ จางป๋อจือครับ คุณคงเด็กเลยจำพระเอกผิดคน คือคาแรกเตอร์ในเรื่องนี้กู่เทียนเล่อต้องกลัวเมียสุดๆ ออกแนวฮาๆนะครับ

โดย: ชอบเรื่องนี้เหมือนกัน เขียนเมื่อ 1 มี.ค. 11 IP IP: 125.27.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ผม ก็ คิด เหมือน คุณ princecasnova นะ

ไซอิ๋ว95 เดี๋ยวคนเดี๋ยวลิง เรื่อง นี้ ผม ชอบ มาก จบ ซึ้ง สุด ๆ

โดย: ๑BecK๑ เขียนเมื่อ 1 มี.ค. 11 IP IP: 115.87.109.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ไม่น่าจะใช่ยาจกซูนะครับ ผมว่าน่าจะเป็น ไซอิ้วนั้นแหละครับ แต่น่าจะเป็นภาค 2 เพราะเรื่องนี้ยาวมากเลยมี 2 ภาค ภาคแรก ๆ จะฮาหน่อยแต่จำได้ว่า ภาค 2 เศร้ามาก

โดย: Killur เขียนเมื่อ 1 มี.ค. 11 IP IP: 110.164.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

ใช่เรื่อง ไซอิ๋ว95 เดี๋ยวคนเดี๋ยวลิง รึป่าวครับ

โดย: princecasnova เขียนเมื่อ 28 ก.พ. 11 IP IP: 203.131.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

น่าจะเปน ยาจกซู นะถ้าจะเขียนใน google ให้เขียนว่า
ยาจกซู ไม้เท้าประกาศิต ถ้าไม่ใช่ผมก็ไม่รู้
เเต่ถ้าอยากรู้เรื่อง โจวซิงชือ มาถามผมได้
เบอร์ 080-970-0792 นะครับ ผมเป็นเเฟนพันธุ์เเท้ของ
โจวซิงชือ
บาย

โดย: clashninemimsu2 เขียนเมื่อ 27 ก.พ. 11 IP IP: 115.87.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครเก่งเรื่องหนังของ โจวซิงฉือ ช่วยผมด้วยคับ

:em01: :em01: :em01:

== กงกรรมกงเกวียนแม้เวียนมาบรรจบ อย่ายอมแพ้ให้กับชีวิต ต้องพิชิตชะตากกรรม==

รับดูดวง ดูดวงไพ่ยิปซีถ้าไม่แม่นก็ไม่ต้องเสียค่าครู.....!!!!!!
อาจารย์กิ๊บ พรนภัส ดูไพ่ยิปซีจิตสัมผัส...
เป็นนักปฏิบัติธรรม มีจิตสัมผัสจากการฝึกนั่งสมาธิ สื่อถึงไพ่ยิปซีด้วยพลังสมาธิจิตสัมผัส
สามารถทำนายได้ทางโทรศัพท์เพียงตั้งจิตถึงกัน
เป็นนักพยากรณ์ที่มีใบ

โดย: นก เขียนเมื่อ 27 ก.พ. 11 IP IP: 110.168.122.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111