คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ผมคิดว่าทีมลิเวอร์พูลถือว่าโชคดีมากๆเลยนะที่ได้ตอเรสมาอยู่ด้วย เพราะตอนที่ยังไม่มีเอลนิญโญ่ หงส์แดงขาดแคลนตัวจบสกอร์ที่เด็ดขาดมากๆ เป็นปัญหาใหญ่ของทีมเลย

ตอนที่ตอเรสมาผมคิดว่าคงไม่ได้เก่งมากมายอะไร ก็คิดว่าฝีเท้าคงพอๆกับรูนีย์อ่ะ

แต่ที่ไหนได้เล่นไปเล่นมา เก่งกว่าที่คิด และไอ้ค่าตัว20กว่าล้านปอนด์ผมถือว่าถูกมากๆเลยนะครับถ้าเทียบกับฝีเท้าเขา  สมมุติว่าถ้าลิเวอร์พูลยังไม่ได้ตอเรสมา

แล้วตอเรสโชว์เพลงแข้งให้เห็นฟอร์มสุดยอดแบบนี้ ค่าตัวคงถีบไปเกือบประมาณ30ล้านปอด์นแน่ๆ  ซึ่งเป็นเรื่องเป็นไปไม่ได้ที่หงส์แดงจะมีปัญญาจ่ายค่าตัวขนาดนี้

ผมคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีก็ตรงที่ ตอเรสเขามีใจรักหงส์แดงอยู่แล้ว และ ตอนนั้นยังไม่มีแมวมองของสโมสรอื่นฉกแย่งตัวไปครับ  ถ้าเป็นไปได้ มาอยู่กับวานเลนเซียคู่บีญ่ากับผมไม่ดีกว่าเหรอครับ  ล้อเล่นนครับ แฟนหงส์อย่าโกรธ  แต่ผมจะโกรธเอาที่กำลังจะฉกบีญ่าผมไปอยู่กับตอเรสนะสิ  แง่วววว

รูป บีญ่า
โดย: บีญ่า
ตั้งเมื่อ: 1 ก.ค. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 78 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

เรนน่ารักๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดย: ดาว เขียนเมื่อ 22 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 77 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

อันสาวก ผีแดง เที่ยวเห่าหอน
กุจะนอน หอนเหื้ย ไรนักหนา
เห่าอยู่ได้ ไม่เว้น วันเวลา
ทำพูดจา เอาดี เข้าไส่ตน
เล่นก้อกาก แฟนก้อเกรียน แถมเรียนโง่
ชอบเบ่งโช ว่ากุเทพ กุไม่สน
หารู้ไม่ ทีมอุบาด สุดจะทน
หลอกให้คน โง่เง่า เห่าหอน เอย

๕๕๕๕๕๕๕

โดย: เทวดา เขียนเมื่อ 9 ก.ค. 08 IP IP: 10.104.136.36, 61.19.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 76 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

หวัดดีครับ คุณก็องโต้ และ คุณหงส์แดง ผมว่าข่าวที่โด้ ต้องผ่า และ พัก สามสัปดาห์ เหมือนเป็นเกมส์การตลาดน่ะครับ. ให้ทางมาดริด คิดมากขึ้น แต่สุดท้าย ถ้าไม่เปิดฤดูกาลนี้ ก้อ ช่วงเดือนมกราคม โด้ ไปแน่ๆ ครับ. ใจเค้าไปอยู่ที่มาดริดกว่าครึ่งนะ.
ไม่เหมือนกรณี เบคแฮม ที่เฟอร์กูสัน บีบ จนไม่อยู่.

ส่วนฮุนเตลลา ส่วนตัวผมชอบฝีเท้าเค้านะ เจ๋ง เล่นบอลเป็นทีมมากกว่า โด้ ไม่รู้คุณก็องโต้ เห็นด้วยหรือเปล่านะ

ยังงัย จะไปฝากความเห้น กระทู้อื่น ๆ ด้วยครับ. กระทู้นี้หลายวันแล้ว.

โดย: Falcon the Kop เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 75 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

โดย: เด็กผี เขียนเมื่อ 7 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.203.XXX
ความคิดเห็นที่ 74 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

หัวหมอ อย่างมาดริด กำลังเจอ เก๋าเกมส์ อย่างเซอร์ อเล็กซ์ คับ หุหุ

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 73 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

สวัสดีครับ คุณก็องโต้ คุณ Falcon เห็นบอกว่าโด้จะผ่าตัดนี่ครับถ้าผ่าแล้วจะย้ายไงเนี่ย หรือว่าที่สโมสรให้ผ่าเพราะกั๊กเรื่องที่จะไปมาดริดมั้งครับ ผมว่านะ เพราะถ้าผ่าตัด ผมว่ามาดริดอาจจะยังไม่เอาตอนนี้ก็ได้นะครับ

โดย: หงส์แดง เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 72 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

Falcon the Kop ดีครับๆๆ

อ๋อ ฟิลิปส์ เดเก้น แบ๊กของ ดิร์ทมุนด์ น่ะหรอครับ มีข่าวนานแล้ว แต่เพิ่งเซ็นอย่างเป็นทางการเมื่อไม่กี่วันนี่เอง แต่ผมยังไม่เคยเห็นฟอร์มการเล่นเค้านะ เพราะไม่ค่อยได้ติดตามลีกบุน เดสเท่าไหร่ ผมไม่ค่อยชอบสไตล์บอลแบบเยอรมัน

และก็ได้ อันเดรีย ดอสเซน่า ปราการหลังจากอูดิเนเซ่ มาอีกคนคับ ราฟา เสริมหลังแหลกเลย ปีนี้... ได้มาสองละ

ส่วนผีผมตอนนี้ ฮุนเตล่าร์ ตัวโปรดผมให้ข่าวอีกรอบแล้วว่าอยากซบผี หวังว่าป๋าคงจะจัดให้ซะที
และรีบๆเคลียร์ เรื่องไอ้โด้ซะที ว่าจะอยู่หรือไป จะได้เตรียมทีมพร้อมเพื่อลุยซีซั่นหน้า ปล่อยไว้แบบนี้จะเสียสปิริตในทีม แต่ผมเชื่อว่าเรื่องนี้ป๋าจัดการได้ สปิริตไม่เสียแน่ แกอยู่กะทีมมา ปีนี้เข้าปีที่ 22 แล้ว
อยากได้ฮุนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 08 IP IP: 61.7.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 71 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

เห็นด้วยครับที่ลิเวอร์โชคดีที่เสียเงินหลายล้านปอด์นซื่อเขามา
และหวังเขาจะไม่เจ็บจนต้องพักนานแต่โชคไม่ดีก็ตรงที่ลิเวอร์พูลต้องรอออออไปอีกนานถึงจะได้แชมป์พรีเมียร์ถ้วยพรีเมียร์กับเขาซักทีรอต่อไปน่ะตอเรส และเด็กหงษ์ปีกหัก!!
ขอบคุณครับที่ให้โอกาสแสดงความคิดเห็น

โดย: jibjoicekung เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.148.XXX
ความคิดเห็นที่ 70 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

สวัสดีครับ คุณหงส์แดง และ คุณก็องโต้ ยินดีครับ จะเข้ามาแลกความเห็นและแซวบ่อยขึ้น.
วันนี้ได้ข่าวว่าหงส์แดงได้นักเตะมาใหม่สองคนครับ.
จำชื่อไม่ได้น่ะครับ แบ๊กซ้ายคน และ ได้ฟรี Contact อีกคนครับ.
เดี๋ยวหาชื่อแล้วเข้ามาบอกครับ.

โดย: Falcon the Kop เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 69 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

หวัดดีครับ คุณ falcon เข้ามาบ่อยๆดิครับเราจะได้คุยกันตามประสาหงส์ไง แล้วะได้ช่วยกันแซวผี แบบหนุกๆกันด้วยอ่ะอิอิ อย่าลืมเข้ามาบ่อยๆนะครับ สวัสดีคุณ ก็องโต้ ด้วยนะครับ

โดย: หงส์แดง เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 68 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ก็คนมันมีตังค์

โดย: ปั๊ก เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 118.173.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 67 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

น่าเห็นใจ แฟนหงส์ ผู้ทรงค่า
เด่นสง่า ยึดความดี ที่เฝ้าฝัน
หงส์ดี ดี มีน้อย ลงทุกวัน
เหลือล้นนั้น ล้วนกากเกรียน เกลื่อนส้นตีน

อันตัวข้า นามว่า ซาตาน หล่อ (อิอิ)
จะกล่าวขอ บนบาน ทั่วฐานถิ่น
สาวกผี ชั่วฟ้า สุธาดิน
ตราบชีพสิ้น ผีคือข้า คือ ซาตาน

วะฮ่า ๆ ๆ

โดย: ซาตาน เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 66 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ขอบคุณคับ คห.64 ก็มาบ่อยๆสิคับ ได้หยอกกันแซวกัน เป็นสีสัน

แต่ถ้าเจอแบบ ไอ้แดงกาก ไอ้ มีหน่อ นี่ก้อจะแซวกันอีกแบบ เหอๆๆ

ก็อย่างว่านะคับ เรื่องแอดมิด เวบนี้ เราทำไรไม่ได้ ก็ต้องทำใจ
ไม่ใช่แค่หมวดนี้หรอกคับ ที่ไม่กรองกระทู้ หมวดอื่นก็เป็นคับ

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 61.7.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 65 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

อย่างฮาเมื่อก่อนป๋าแพนด้าเค้าอยากได้ตอเรส ใจจะขาดเท่าที่จำได้ทุ่มไปประมาณนะ 27 ล้าน แต่ใจมันรักแอต มั่กๆเลยไม่มา ตอนคราวหงษ์ขอซื้อตัว คงเห็นเบนิเตซ มั้งเลยมาไม่งั้นคงไม่จบแค่20 เศษๆแน่ เชื่อได้ว่าต้องแขวนสตั๊ดที่ลิเวอร์พูลแน่ ถ้าบักเถิกยังไม่เด้งหลังจบฤดูกาลนี้

โดย: jfk เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.198.XXX
ความคิดเห็นที่ 64 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ผมชอบ ความคิดเห็น แบบคุณ ก็องโต้ และ คุณหงส์แดง ครับ อ่านแล้วรู้สึกดีครับ ได้บรรยากาศเพื่อน ๆ ที่ชอบ ฟุตบอล แลกความเห็น และ มีแซวกันเล่นบ้าง. เห็นหลาย ๆ ความคิดแล้วไม่ไหวครับ. อ่านแล้วไม่รู้จะแสดงความเห็นต่อยังงัยดี. ผมเข้ามาอ่าน Mthai น้อยลงมากครับ. ฝากทาง Web board ช่วยดูด้วยนะครับ. ผมติดตาม Mthai มากว่า 8 ปีแล้วครับ.

โดย: Falcon the cop เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 63 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

555+

คุณหงส์แดง จิงๆ ผมก็มีพันธมิตร เด็กหงส์ อยู่ 4-5 คนนะคับ แต่ตอนนี้พวกเค้าพร้อมใจไม่ข้ามาเลย คงจะเบื่อพวกเกรียนน่ะคับ แต่วันก่อนเห็นเริ่มมากันแว๊บๆแล้ว คุณ AJ คุณหงส์แท้ คุณกระทิงแดง
ส่วนคุณป๋าแดน มาริโน่ นี่แล้วแต่อารมณ์คับ ว่าจะญาติดีหรือร้าย 555+

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 61.7.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 62 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ครับผม คุณ ก็องโต้ ผมก็ว่าบราวน์เล่นดีกว่าเมื่อก่อนเยอะมากเลยอ่ะครับ แถมยังมาโหม่ง หงส์ผมอีกอ่ะ แฮ่มๆ ปีที่แล้วบราวน์ช่วยได้เยอะเหมือนกันนะครับ อีกอย่าง ผมอยากให้แฟนผี แฟนหงส์ คุยกันดีๆมากกว่าอ่ะครับ แบบผมกะ คุณก็องโต้เนี่ย มันคุยสนุกกว่าไปด่ากันมากเลย ว่ามั๊ยครับ

โดย: หงส์แดง เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 61 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ที่คุณบอกมาน่ะคับ ผมเข้าใจ แต่แบบคุณมันน้อยเหลือเกิน แทบจะสูญพันธุ์จากบอร์ด

แต่ว่าไป บราวน์ ก็มีผลงานดีขึ้นเยอะแล้ว 1-2 ปี นี้ ขึ้นมาเป็นตัวหลักแทนแกรี่ได้สบายๆ ขึ้นไปแอสซิส ให้เพื่อนยิงออกจะบ่อย แต่คนยังติดภาพ บราว์น คือ บราว์น ในอดีต
สำหรับผมตอนนี้ผมพอใจมาก แถมเจ็บยากอีก โคดอึด บวกทีหักเป็นหัก

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 60 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ถึง คห.44ครับ ที่ ไอ้ที่นับถ้วยกะทีมมันอีกเรื่องนึงอ่ะครับ ท่ตอนนี้ หงส์เป็นลูกไล่ผีผมก็ยอมรับครับ แต่ที่บราวน์ เทียบ กับ เจิดอ่ะครับ มันไม่ได้เกี่วกะถ้วยไงครับ ผมอยากให้เทียบกันที่ความสามาถรเท่านั้นเอง หยั่งที่แฟนหงส์บอกว่า หงส์เป็นแชมป์เยอะกว่าอ่ะ ผมก็ยอมรับครับว่า ผีมีสิทธิ์แซงเกิน60%ซะอีกถ้าเทียบจากฟอร์มตอนนี้อ่ะครับ แต่เรื่อง บราวน์ กะ เจิดนี่ ผมอยากให้มองที่ความสามารถแค่นั้นเองครับ

โดย: หงส์แดง เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 59 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

คห.58 ไอ้โด้ย้ายออกไปแล้วหรอวะ ???

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 58 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ถึงหงส์จะไม่เก่งอย่างผีตายซากของพวกมึงแต่ก็ยังมีนำใจนักกีฬาโว้ยจำไว้ไอ้ผีไม่มีหลุมถ้าทีมพวกมึงดีจริงไอ้โด้ของพวกมึงจะหนีพวกมึงไปทำไมว่ะอย่างรู้ช่วยตอบที

โดย: เด็กหงส์ เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 57 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

โชคดีมากๆเลยที่ตอเรสมาร่วมทีมกับลิเวอร์พูลถือว่าเป็นกำไรชีวิตซะนะต่อเรสที่ได้มาเยียบถิ่นแอนฟิลด์

โดย: เด็กหงส์ เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 56 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

กรูว่า เฟอร์นันดี้ กรู มันไม่ไปหรอก ว่าแต่ คริสตี้เมิงน่ะ มันเห็นแก่เงิน เดี๋ยวมันก็ไป มันไม่มีใจรักสโมสรแล้ว ฟอร์มมันก็จะตก อยากให้หงส์กรูซื้อ บียี่ อีกตัว มีหน้าคู่ เฟอนันดี้ คู่กับ บียี่

ซ้าย ซื้อ ริคาโด้ ควาเรสมี่ และ ไรอัน บาร์บี้ โหแจ่ม

โดย: หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.235.XXX
ความคิดเห็นที่ 55 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

หงษ์โชคดีมากๆๆๆ...แต่ ตอเรสโครตโชคร้ายเลยว่ะ

โดย: อ่อนว่ะ เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 54 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

โธ่ ไอ้ ฟาย คห.ที่49 นับแชมป์รวมเชี่ยไรมรึง
พวกกรุแมนยู จะแซง ลิเวอร์พูลอยู่แล้ว
มรึงไม่ต้องห่วงหรอก โดนแซง แน่นอนไอ ฟาย

โดย: jz เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.147.XXX
ความคิดเห็นที่ 53 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ก็ไม่เท่าไหร่หรอกครับ.....แต่ก็ดีที่ยังอยู่ให้ผียำเล่นในพีเมียร์อยู่...

โดย: ผีเฮี้ยน เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 10.32.4.53, 127.0.0.1, 58.9.251.XXX
ความคิดเห็นที่ 52 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

กูพูดซักคำหรือยังไอ้เอ็นจู๋ มึงไปหาหลักฐานมา ว่ากูได้พูดซักคำไหมว่า "เวสลี่ บารว์" คือชื่อเต็ม

ประเด็นคือ
***ความคิดเห็นที่ 24
ปล. เวสลี่บาร์ว ทำไมได้ชูถ้วยมากกว่าไอ้ท่านอภิมหาโครตนักบอลอย่างบักเจิด ครับเนี้ย ผมไม่เข้าใจ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก***

ความคิดเห็นที่ 46
***กร๊าก คห24 ไอเก โชเสี่ยว เวสลี่บาว ใครวะโครตกาก เลย วะ ไปด่าเค้าเรื่อง อลัน สมิธ แล้วมึงละ เวสลี่บาว ถุย ใครวะ บอกกูหน่อย

IP: 125.24.200.XXX โดย: NJU เขียนเมื่อ 23:31 น. 25 มิ.ย. 2008***

ใช่ไหมครับ? ใช่ไหมครับ ลืมไปแล้วหรือแกล้งลืม

หรือว่าสันดาน แถ!!! มันพาไป 5555 กูล่ะสมเพสคนเยี่ยงมึงจริงๆ ดิ้นทุรนทุรายเหมือนหมาโดนน้ำร้อนสาด
แถไปเรื่อย ไอ้เสี่ยวเอ๊ย สะใจหว่ะ ทำให้หมาอย่างมึง ดิ้นทุรนทุราย ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

****ช่วยกรุณาตอบประเด็นนี้หน่อยนะครับ คุณจอมแถ อันดับ 1 ในบอร์ดกีฬาเอ็มไทย ***

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 51 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไอ้เอ็นจู๋ ไอ้จอมแถของแท้ ก๊ากกกกก อ่อนสัดๆ มาแถแบบทุเรศมาก "นึกว่าจะแน่ ที่แท้เล็บขบ" ก๊ากกกกกกกกกก

ไอ้เอ็นจู๋ อย่าลืมไปโชว์เหนือทู้นี้นะ http://talk.mthai.com/topic/14741-ถึงเวลาหงส์ผงาดแล้ว_เอ๋อเชื่อปีหน้ามีแชมป์

กูยังรออยู่ สาด อย่าทำให้กูผิดหวังนะมึง

หรือว่าผู้ได้สนใจที่จะชม ความฮาของไอ้ ควายเอ็นจู๋ ก็เชิญได้นะครับ ตามลิ้งค์ที่ให้ไว้

แล้วท่านจะไม่ผิดหวังกับสุดยอดความควายของแฟนบอลเป็ดแดงจอมแถผู้นี้เลย 5555+

โดย: แมนเกิน100 เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 50 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

อ้าว เพิ่งเห็นคุณชิน หวัดดีคับๆๆๆ ปิดฤดูกาลไม่มาเม้น บ้างเลยนะคับ อิอิ

คห.49 อ่อนกว่าทุกด้านจริงหรอครับ
เฮดทูเฮด ก็เหนือกว่าหรอครับ เอฟเอ ก็ได้มากกว่าหรอคับ
เอาตามตรงไม่มีใครเค้าอยากพูดรื่องอดีตหรอกครับ ถามตัวเองดีกว่า พวกตัวเองหรือฝั่งตรงข้าม ที่ชอบเอาอดีตมาทับผลงานปัจจุบันของคนอื่นน่ะ ลูกผู้ชายป่ะคับ ?

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 61.7.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 49 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

โธ่ไอ้ความคิดเห็นที่ 48 มึงก็พูดแต่อดีตยึดอยู่กับอดีตพรีเมียร์มึงได้เยอะ แต่ก็อดีตหล่ะว่ะ ปัจจุบันล่าสุดก็ยอมรับว่ามึงได้แชมป์ แต่ถ้าเอาอดีตมานับ มึงก็ยังได้แชมป์ลีกสูงสุดน้อยกว่ากูหล่ะว่ะ
ล่าสุดโอเคมึงได้กูยอมรับ แต่ไม่ต้องเอาอดีตมาพูดหรอก เพราะถ้าเอาอดีตมาพูดทีมมึงก็ยังอ่อนกว่ากูทุกด้าน แชมป์ยุโรปก็น้อยกว่า

โดย: น้ำแข็ง เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 202.29.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ไอ-พวก-ค-วา-ย ทั้งหลาย
ลิเวอรพูล แชมป์ เชี่ย ไรของพวกมรึง
แชมป์ลีกสูงสุด พวกมรึงรอมาเกือบ จะ 20 ปีแล้วยังไม่ได้เลย มัวแต่ได้แชมป์ เชี่ยไรมรึง ไอ้พวกแฟน หงส์ ห่วยๆ
ทีมพวกมรึง กุเห็นก็ เหมือน ทุก ปี
ไอ้เชี่ย ลิเวอร์พูลพวกมรึงนะ เคยทำคะแนนไล่กดดัน
แมนยู กุ บ้างไหมวะ แบบว่าพวกกุไม่เคยต้อง วิตกกับพวกมรึงเลย ฟาย แค่ทำคะแนน หนี เอฟเวอตัน กับ วิลล่า พวกลิเวอฟาย ก็เหนื่อยชิกหายแล้ว
พวกมรึงที่มาบอกเรื่องเก่าๆ แชมป์ 18 เชี่ยไร ไม่ต้องมาบอกหรอก พวกกุ ดู บอลมาก่อน พวกมรึงอีกไอ้ฟาย
ดูปัจจุบันนี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ฤดูกาล 2007-2008
แชมป์ พรีเมียร์ลีค 2007-2008
แชมป์ยูฟ่า แชมป์เปี้ยนลีค2007-2008
ดาวซัลโว พรีเมียร์ ลีค
คริสเตียนโน่ โรนัลโด้ 42 ประตู
555555555555555555555
เหนือกว่าเยอะวะ

โดย: ลิเวอร์ฟาย เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.153.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

หงส์แดงโชคดี แต่ตอเรชโรคร้าย
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ก๊ากกกกกกกก
มามือเปล่า กระจอก สัส สัส

/-----------------------------------------------------------------/
มาดริดจ้าวยุโรป9สมัย >>> ไอ่หงส์บอกกูคือเจ้ายุโรป
เริ่มฤดูกาล-----ปีนี้กุจาเอาแชม์ลีก
เล่นไปซักพัก----ปีหน้าละกัน
พอแพ้ทีมใหญ่----เล่นดีแต่ดันแพ้
พอชนะทีมอ่อนๆซักทีม----ลิเวอพูลกลับมาแล้ว
พอจบฤดูกาลด้วยมือเปล่า----กุแชมยุโรป 5 สมัยแชมลีคสูงสุด 18 สมัยนะเว้ย

โดย: บอลบ้า@เด็กผีจอมถากถาง เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.17.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

คห.38 ไม่ใช่แฟนเชลซี จริงหรอก

หมาหน้าตัวเมียสีแดงๆมีปีก ดีๆนี่แหละ

แฟนเชลซีเค้าจะเรียกตัวเองว่า เดอะบลูส์ นี่อะไรพูดมาเต็มดาก ถึงกูจะเด็กหอยก็เหอะ หึหึ...

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 61.7.187.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

คห.38 แมนยู ไม่เคยได้ยูฟ่าว่ะ ถ้วยกะหลั่วๆ ที่แมนยูกุเมินมานานแล้ว พวกกุเคยได้แต่ uefa champions league หอยมึงรู้จักมั้ย แชมป์นี้ คงไม่รู้จักเพราะพวกมึงไม่เคยได้นิ สวะ ว่ะ สิ้นยุคจ่ามูก็ไม่มีปัญญาได้ห่าไร ทริ้ปเปิ้ลรองแชมป์ แดกแห้วจุกปาก

ปล. ถ้าไอ้จอห์น เทอร์รี่ มันยิงลูกนั้นเข้าไป มึงจะกล้าพูดมั้ยว่าแชมป์จากจุดโทษ ไอ้กาก

โดย: songiggs เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

แล้วที เกรียนเป็ด ยังชอบนับถ้วยมาโม้เลยอ่ะคับ คห.41

ทำไมทีงี้ไม่ให้นับถ้วยอ่ะ ???

ผมเห็น เกรียนเป็ด มันยังไม่ยอมรับกันเลยว่า ปัจจุบัน เป็ดของมันห่างชั้น เป็นลูกไล่แมนยู
มันบอกว่า 18 กะ 5 มันคือทีมเทพ อยู่อีก สรุปเอาไงกันแน่คับ 18 กะ 5 นี่พวกเกรียนเป็ดนับถ้วยป่ะคับ
พอเอาบราวน์ ไปเทียบกะเจิด มะให้นับถ้วย
เห็นพอเทียบกะทีม พวกเป็ดนับถ้วย แถมบอกว่าที่แพ้ผีบ่อยๆ หรือที่ผีได้แชมป์ ผีมันโกง ผีมันฟลุ๊ค เอ้อ เป็นเด็กผีนี่มันเสียเปรียบพวกวิเศษเป็ดแดง จริงๆ คิดเอง เออเอง อะไรหมด

เจ้าพนักงานว่าไงคับ ตรวจสอบหน่อยคับ

ความคิดเห็นที่ 43 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

กูรู้จักแต่ เวสลี่ ไมเคิล บราวหวะ กร๊าก

โดย: NJU เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

เวสลี่ บราว น์เป็นใครวะ หม้อหุงข้าว

หรือว่าเป็นหม้อหุงข้าว รุ่นใหม่ ใช้หุง แล้วหมาไม่กัด ฮ่ะๆๆๆ

โดย: หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

ผมว่าโชคดีมากๆเลยครับที่ได้ตอร์เรสมาอ่ะ เพราะ หงส์แดง ไม่เคยมีกองหน้าที่ปฏิบัติ หน้าที่ได้ดีเท่าตอร์เรสเลยอ่ะครับ หลังจากหมดยุค ของ ฟาวเลอร์ แล้วอีกอย่างนึง ขอร้อง แฟนผี แฟนหงส์ด้วยนะครับ อย่าด่ากันเลย คุยกันแบบดีๆดีกว่าครับ แซวอะไรกันก็พอประมาณก็พอแล้ว อย่าไปแซวกันถึงขั้น ขึ้นกู ขึ้นมีงเลยครับ อ้อ แล้วอีกอย่างนึงนะครับ ผมขอค้านนิดนึง เรื่องที่ บราวน์ ได้ชูถ้วยมากกว่า เจิดอ่ะครับ ความเก่งเค้าไม่ได้วัดกันที่ถ้วอย่างเดียวนะครับ ไม่งั้น กาก้า หรือ นักเตะพรสวรรค์คนอื่น ก็คงไม่ได้นักเตะยอดเยี่ยมโลกหรอกครับถ้านับกันที่ใครชูถ้วยมากกว่ากันอ่ะครับ

โดย: หงส์แดง เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

กาก ฮา หวะ หน้าแตก ไม่รู้แล้วชอบเสือก ไปดูก่อนได้นะ ว่าไอmocมัน พูดเรื่อง ยูโรก่อน กร๊าก หน้าแตกแล้วอย่าหายละกร๊าก

โดย: NJU เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 39 : คุณคิดว่าลิเวอร์พูลโชคดีมากรึเปล่าครับ ที่ได้เฟอร์นันโด ตอเรส มาร่วมทีม

กาก คห37 ไม่ณู้เหรี้ยอะไรไปดูก่อนไก้นะครับ ว่าไอกากmocมันพูดเรื่อง ห่าอะไรก่อน หน้านี้ ไม่รู้เหรียอะไร แล้ว เสือก กูเซง พวก นี้จริงๆถุย พวกขาจรหลบไปไกลเลยไป ขาประจำ เค้าจะด่ากัน

โดย: NJU เขียนเมื่อ 2 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.223.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111