เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

คือ อยากถามประสบการณ์หรือผู้ที่รู้ข้อมูลตรงนี้ว่าการเปิดร้านขายของทางเน็ตมีสิทธิรวยทำรายได้ให้มากไหมอ่ะค่ะ

ขายทางเน็ตกับหน้าร้านต่างกันยังไง ข้อดีข้อเสีย มีใครที่เปิดร้านขายของทางเน็ตทำเป็นงานประจำบ้างค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ

รูป ??
โดย: ??
ตั้งเมื่อ: 2 ก.ค. 08
แท็ก:
เปิดดู: 17,851 ครั้ง
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

กสม. กรรมมันตามทัน ทำชั่ว ทำเลว นึกว่าไม่มีใครเขาลงโทษมันได้

โดย: kokocun เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 15 IP IP: 171.98.41.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

ผลงาน ...........?

โดย: ตกสำรวจ เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 15 IP IP: 171.6.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

เงินเดือน ประธาน กสม.
74,220 + เงินประจำตำแหน่ง 45,500 บาท

เงินเดือนกรรมการ กสม.
73,240 + เงินประจำตำแหน่ง 42,500 บาท

รถประจำตำแหน่ง Benz S-Class 250 - 500

โดย: ตกสำรวจ เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 15 IP IP: 171.6.21.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

มันเข้าข่ายคลั่งไอ้แม้วเลยนะไอ้สาด

โดย: seledova

--

อี อมกะลา กสมวย เป็นแม่งงมรึงเหรอไอ้สัต

โดย: wawit เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 15 IP IP: 119.46.64.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

มึงนี่มันเข้าข่ายคลั่งไอ้แม้วเลยนะไอ้สาด

โดย: seledova เขียนเมื่อ 8 ม.ค. 15 IP IP: 1.4.189.XXX