ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ! หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!

พอดีจะซื้อมือถือใหม่ค่ะ แต่ไม่ค่อยรู้ที่ซื้อเลย จะซื้อโนเกียค่ะ อยากทราบว่าไปซื้อที่ เทเลวิช

จะได้ไหมค่ะ
รูป สุดสวย
โดย: สุดสวย
ตั้งเมื่อ: 25 ม.ค. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
MBK CENTER เยอะมากเลย
โดย: ๐ทั่นแมวดำ๐ เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
ค.ห. 1 นะ
โดย: 58.136.98 เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
ค.ห. ที่บ้านมีปัญหารึเปล่า
ตอบไม่ตรงที่ จขกท ถามเลย
สงสัยพ่อแม่ อาจาย์ที่โรงเรียนสอนไม่ดี หรือ สอนแล้วแต่ไม่จำ

จขกท ควรไปซื้อตามที่เป้น ศุนย์เลยดีกว่านะ อย่าไป มาบุญครองเลย ได้ข่าวมาเยอะมาก กลัวได้ของไม่ดีไปใช้
โดย: Tigal เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
คห.9 ที่บ้านมรึงล่ะซิมีปัญหา แล้วมรึงล่ะพ่ อแ ม่มรึงสอนมาดีว่างั้น? มือถือมันก็ต้องซื้อร้านมือถือสิ ให้ไปซื้อตามแผงผักรึไง ตั้งกระทู้โ ง่ ๆ อะรับไม่ได้ กรูก็ด่า เพราะเห็นแล้วว่าตั้ง กท.ไม่ค่อยจรรโลงหรือสร้างสรรค์เท่าไร กรูก็ตอบแบบซื่อ ๆ บ้าง กรูไมได้ไปด่าอะไร จขกท.เลยนะมรึงดูดี ๆ แต่กรูก็ตอบแบบซื่อ ๆ เหมือนกัน อย่ามาตลก คนดีจังมรึง
โดย: ansv เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
ซื้อตาม0 มันเลยครับ
มีปัญหาไรก็วิ่งเข้า0ไปเลย
โดย: dd เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
ซื้อที่ร้านขายมือถือ. . . ฟันธง !!
โดย: dd เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
ซื้อศูนย์ขายโนเกียโดยตรงดีกว่าครับ ตรงเข้าไปแล้วถามเลยว่าซื้อแล้วมีใบกำกับภาษีให้มั๊ย ถ้ามีก็ซื้อ ถ้าไม่มีก็เดินออกมาอย่าไปซื้อ เพราะใบกำกับภาษีจะแทนใบประกัน ซึ่งถ้าไม่มีใบกำกับภาษีแล้วล่ะก็ก็จะเหมือนระยะเวลาประกันจะหายไปตามช่วงเวลาที่มือถอืเครื่องนั้นดองอยู่ในร้าน
ร้านที่ไม่แนะนำก็พวก เจ มาร์ท (เอาของนอกมาปนกับของไทย คบไม่ได้ พนักงานเองยังไม่กล้าซื้อใช้เองเลย) TG ก็พอๆกัน Blisstel นี่มีทั้งไทยและนอก
โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
ตามแผงผักตลาดคลองเตยน่าจะมีนะ มือถือหาซื้อยากจะตาย อย่าใช้มันเลย เอาเป็นว่าใช้โทรสับบ้านไปก่อนล่ะกัน มันหาซื้อยากอะ ไม่ค่อยมีขายหรอก
โดย: อุกอุย เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
มาบุญครองชั้น 4 แต่ดูให้ดีหรือพาคนที่ดูเป็นไปเป็นเพื่อนก็ได้ หรือไม่อยากไปถึงมาบุญครองก็ไปตามห้างใหญ่ ๆ ที่มีศูนย์มือถือย่าง เจมาร์ท บลิสเทล ไอโมบาย เอ็มลิงค์ ทีจี เชอร์รี่ชอป พาวเวอร์มอล บิ๊กซี โลตัส แล้วแต่สะดวก
โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
สะพานเหล็ก หรือคลองถมค่ะ อยู่ใกล้ๆ กัน ลองเลือกดูนะ มีถูกใจเยอะเลย
โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
อย่าไปซื้อที่มาบุญครองนะ
โจรทั้งนั้นเลย ดงนั้นน่ะ

เราเคยซื้อมือถือมือ1 มา แต่ในเครื่องมีคลิปวีดีโอทอมดี้ กับเพลงtoxicของ britney spear

พอโวยเจ้าของร้านก็ไม่รับรู้

อย่า อย่า เจ็บใจเปล่าๆ
โดย: เรื่องของเปิ้ล เขียนเมื่อ 25 ม.ค. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ซื้อมือถือที่ไหนดีค่ะ!
แต่เราไม่แนะนำมาบุญครองอะ ซื้อตามช้อปเทเลวิซดีกว่านะ

เคยไปซื้อมาที่มาบุญครอง สามวันพังแล้วง่ะ
โดย: ใครจะไปรู้วะ เขียนเมื่อ 27 ม.ค. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111