การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน หมวด » » การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

เป็นคนอ้วนมาก ไม่มีเอวเลย แต่อยากแต่งตัวจะทำยังไงดีคะ? เป็นคนอ้วนมากค่ะ พยายามลดน้ำหนักทุกวิธี แต่ก็ไม่ลง โดยเฉพาะส่วนเอวที่หนามาก เล่นฮูล่าฮูปมาเป็นปีก็ไม่เห็นเอวจะบางลงสักที ทุกวันนี้ใส่ได้แต่เสื้อยืดผู้ชายตัวใหญ่ๆไซส์ XXL เซ็งมากค่ะ ใส่ยังไงก็ไม่ดูเป็นผู้หญิง เบื่อจังเลย เอวเป็นถังเบียร์อย่างนี้ มีชุดแบบไหนที่เหมาะๆกับผู้หญิงหุ่นแบบนี้บ้างไหมคะ?
รูป onyaommee
โดย: onyaommee
ตั้งเมื่อ: 19 ต.ค. 06
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

ลด แป้ง และน้ำตาล กินได้ แต่กินให้น้อยลง หลัง หกโมงเย็น

ห้ามกิน อะไร นอกจากผลไม้ที่ไม่หวาน เช่น แอปเปิ้ล ฝรั่ง

โดย: เจ๊ อ้วน เพราะไทรอยด์ เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 203.155.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

แต่งตัวสวย

โดย: ท้สนร เขียนเมื่อ 10 ก.พ. 09 IP IP: 192.168.1.124, 203.172.214.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

ปัญหาของคุณเรามีทางออกที่ดีสำหรับปัญหานี้และส่วนเอวที่คุณต้องการลดนั้น เราสามารถทำได้ เราไม่รู้ว่าคุณจะเชื่อหรือไม่ ถ้าคุณอยากรู้กรุณาติดต่อกลับมาที่เมล์ของเรา หรือฝากเบอร์ทิ้งไว้ เราจะโทรกลับหาคุณทันทีที่เห็นเบอร์ของคุณ

โดย: somrudee_22@hotmail.com เขียนเมื่อ 27 ก.ค. 08 IP IP: 58.136.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

ฝากแนะนำร้านเสื้อผ้าไซส์ใหญ่พิเศษ (ไซส์ XL ขึ้นไปค่ะ)

http://www.b-girlshop.com

ขอบคุณค่ะ ^^

โดย: ตั้วค่ะ เขียนเมื่อ 22 เม.ย. 07 IP IP: 125.25.141.67,127.0.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน
ตอนนี้กำลังเริ่มอ้วนได้ที่ แต่ก็ยังชอบแต่งตัวนะ อาจเพราะติดมาตั้งแต่สมัยผอมๆ ใครก็เลยมองว่าเราเป็นแบบนี้ ได้ประโยชน์นะคะ จะลองเอาไปทำมั่ง (แต่งบน้อยอ่ะ หมดไปกะเสื้อผ้าตัวเล็กๆ หมด)
โดย: No0mairo0 เขียนเมื่อ 9 ม.ค. 07 IP IP: 203.151.53.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

คุณแฟชั่นนิสต้านี่รู้จริงนะเนี่ย  ขอบคุงมั่กๆค่ะ

โดย: ก๋ากั่น เขียนเมื่อ 2 พ.ย. 06 IP IP: 203.147.62.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : การแต่งตัวสำหรับคนอ้วน

ขอแนะนำค่ะ อย่างแรกต้องขอเชียร์ว่าให้รักและชอบการแต่งตัวและอย่าลืมความมั่นใจค่ะ ไม่ว่าจะไซส์ไหนขอให้ถูกกาละเทศะและชื่นชอบแฟชั่นก็สบายบรื้อ โดยส่วนตัวเป็นคนไม่มีเอวเหมือนกันค่ะ จึงเลือกเสื้อผ้าที่มีลายเน้นให้มีตะเข็บข้างเพื่อจะได้เข้ารูป แต่ที่สำคัญนะคะลองหาสไตล์ที่ตัวเองชอบก่อนค่ะ เปิดดูตามนิตบสารเลย ไม่ว่าจะเป็นแบบไหนลองเลือกก่อนว่าเราชอบ หวาน เช้ม หรือเท่ ต่อมามันจะกลายเป็นฟอร์แมตของเรา แนะนำว่าการไปหาเสื้อผ้าตามร้านต่างๆอาจยากหน่อยเพราะไม่มีไซส์แต่ลองไปสั่งตัดรึยังคะ อยากจะให้ลองแหวกแนวนิดนะคะลองหาร้านตัดเสื้อและให้เค้าลองตัดเดรสให้ เพราะเดรสเนี่ยใส่ง่ายคลุมตัวแล้วเน้นเอวด้วยการใส่เข็มขัดค่ะ ส่วนลายผ้าถ้าเพิ่งเริ่มละก็แนะนำสีพื้น เข้ม ถ้าเป็นคนขาวยิ่งสบาย แต่ถ้าผิวคล้ำก็เอาสีดำไปก่อนก็ได้ค่ะ เลือกเนื้อผ้าด้านๆนะคะ อย่าเลือกผิวมันเพราะมันจะเน้นส่วนโค้งเราค่ะ การแต่งตัวอยากให้เน้นเครื่องประดับเก๋ๆเพียงชิ้นสองชิ้น อย่ามากนะคะเพราะจะเกะกะลูกตา พอถัดจากพวกเดรสก็ขอแนะนำกางเกงยีนส์ค่ะ ลองเข้าไปดูจาดเวบไซท์ลีวายส์ดูนะคะเค้ามีทุกไซส์ลองดูนางแบบจ้ำม่ำๆหน่อยว่าใส่แบบไหนสวยแล้วลองไปลองที่ร้า

โดย: แฟชั่นนิสต้าหัดขับ เขียนเมื่อ 31 ต.ค. 06 IP IP: 124.120.99.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111