ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ? หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

เป็นสิวอักเสบค่ะ เยอะด้วย คุณหมอแนะนำให้กินยาคุมยาสมิน

หมอบอกว่าดีสำหรับการรักษาสิวด้วย

กินไปได้แผงนึง สิวยังขึ้นอยู่เหมือนเดิม

เพื่อนๆ กินกันกี่แผงคะ จึงจะเห็นผล

ขอบคุณค่ะ

รูป cake
โดย: cake
ตั้งเมื่อ: 3 ก.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 17 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

เเร้วราคาประมาณเท่าไหร่อาค่ะ ยาสมินอ่าค่ะ ยี้ห้ออื่นได้ด้วยก้จะดีมากค่ะ

โดย: ney เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 124.122.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ก้อกินอะ

มันก้อดีนะ

กินมาหลายเดือนแร๊วคะ

แร๊วรุสึกว่าดีนะคะ

แต่ตอนแรกๆๆ

สิวจะขึ้นพอหลังๆๆก้อหน้าเนียน

โดย: *-* เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 61.7.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

กินยาสมินแผงที่ 2 สิวขึ้นเต็มหน้าเลยอ๊า
ทำไงดีคะ

โดย: ตะเกียบ เขียนเมื่อ 2 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

กินยาสมินแล้วสิวหายและลดอาการหน้ามันด้วย เมื่อก่อนกินแอนนาหน้ามันมาก เปลี่ยนมากินยาสมินดีขึ้นเยอะไม่ต้องใช้กระดาศซับมันเลย ควบคุมน้ำหนักไม่อ้วนด้วยนะ เสียดายแพงไปนิดนึง emoticon emoticon

โดย: POM เขียนเมื่อ 2 ก.พ. 09 IP IP: 113.53.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ไม่ว่าจะหม่ำยี่ห้ออะไรก็อ้วน ๆบวมๆทั้งน้านๆๆๆๆ เซ็งมาก

โดย: LOOKate เขียนเมื่อ 19 ธ.ค. 08 IP IP: 58.147.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

เมือ่ก่อนทานเมอซิลอน ไม่มีสิว แต่พอมาทานยามินได้ไม่ถึงเดือนสิวขึ้นเต็มหน้าเลย

โดย: หนอน เขียนเมื่อ 19 ธ.ค. 08 IP IP: 124.121.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

เป็นยารักษาสิวหรอ แต่เรากินยาสมินไปแค่ 5 วัน สิวขึ้นมาเต็มหน้าเลยอ่ะ น่ากลัวมากๆๆ ปกติเราเป็นคนไม่มีสิวเลยนะ
และก็ไม่เคยกินยาคุมมาก่อนเลยในชีวิต ละก็นอกจากจะเป็นสิวแล้วเรายังหิวบ่อย อารมณ์หงุดหงิด ละก็ไม่มีอารมณ์อย่างว่าเลย แฟนเรายังบอกเลยว่าเราเปลี่ยนไปมากมาย เรากะว่าจะหยุดยาแล้ว เรากลัวเสียโฉมนะ กะว่าจะใช้วิธีธรรมชาติเอา ไม่กินอีกแล้วยาสมิน กลัวววว

(แล้วแต่วิจารณญาณนะค่ะ บางคนกินแล้วก็ไม่มีอะไร แต่เรากินแล้วไม่เหมาะกับเรา)

โดย: ชมพู เขียนเมื่อ 5 ธ.ค. 08 IP IP: 118.172.88.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

กินยาสมินมาแพง
ทำโตจิง แต่ตูดใหญ่ด้วยอะ บานเลย แงแง แต่ผิวใสเนียน
แต่ก่อนกินเมอซิลอน 21 เม็ด ก็บวมทั้งตัว
ตอนนี้มาลองไดแอน ไม่รู้จะหนักก่าเดิมไหม เฮ้อ..หมดปัญญา ว่าจะให้เลิกมาจูจี๊ละ ได้ไม่กิน อิ แต่ก็ทำบ่ได้

โดย: สาวกินยาคุม เขียนเมื่อ 14 พ.ย. 08 IP IP: 125.24.142.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ทานยาคุม อาจทำให้ก่อมะเร็งนะค่ะ
การรักษาสิว โดยใช้ยารับประทาน
ต้องปรึกษาแพทย์นะค่ะ
บางทีถ้าซื้อยามาทานเอง
อาจทำให้ฮอรโมนผิดปกติ มีผลข้างเคียง
ผมร่วง อ้วก เป็นต้น
ทางที่ดีปรึกษาแพทย์ค่ะ ส้มแนะนำที่สัมไปประจำ
http://www.neoclinic.co.th/
นีโอคลีนิค สาขาฟิว ไปวันพุธ หมอรีใจดีสุดๆ
สิวหายก็ไม่ขายยา ไม่เลี้ยงไข้ด้วย
ตอนนี้เลยทำไออนโต อย่างเดียว

โดย: ส้ม เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 08 IP IP: 172.16.20.136, 203.153.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ตอนนี้มีตัวใหม่ออกมานะคะ เป็น Cilest คะ ดีมากราคาไม่แพง เท่ายาสมิน ลดสิวและไม่อ้วนคะ

ขายยาและอาหารเสริมในราคาถูกคะ มียาทั้งของเด็กและของผู้ใหญ่ ยาความดัน เบาหวาน โรคหัวใจ แก้ปวด แก้อักเสบ และอาหารเสริมทั้ง Blackmore,Nat c,Nat Bและอาหารเสริมอื่นๆ ครีมกันแดด Spectraban อาหารเสริมอื่น ขายทั้งส่งและปลีกๆ สามารถเช็คราคาก่อนการซื้อได้คะ ที่ 0817026566 ,021004710,089026566

โดย: tommy เขียนเมื่อ 16 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.155.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ต้องแแก้ที่ต้นเหตุ เป็นเรื่องของฮอร์โมนลองหากินน้ำมันรำข้าวจมูกข้าวชนิดแคปซูลมากิน รับรองหายแน่นอน โทร.มาคุยหรือเมล์มาถามรายละเอียดได้

โดย: toi_j@hotmail.com เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ขอบคุณทุกคนมากเลยนะจ๊ะ คห.4 รอชื่อยาอยู่เน้อออ ขอบคุณจ้า

โดย: cake เขียนเมื่อ 7 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ก็ที่จริงทุกยี่ห้อละคะ...ประมาณ3-4แผงขึ้นไปหน้าก็จะใส..ยาสมิมนี่ดีนะคะ..ทานไปเรื่อยๆอะคะ..หน้าจะเกลี้ยงมากๆ บางคนคิดว่ากิรนานๆจะทำให้เป็นมะเร็ง..ที่จริงไม่นะคะ..ขอคอนเฟิร์ม

โดย: คนที่เคยๆ เขียนเมื่อ 7 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.79.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

ตอนนี้ทานไปแผงเดียวค่ะ สิวอักเสบยุบไปหมดเลย จากที่เป็นเยอะๆบริเวณแนวกรามข้างซ้าย คางและแนวกรามข้างขวา ตอนนี้ยุบไปแล้วเหลือแต่รอยแผลเป็นค่ะ ช่วงนี้หยุดกินเพื่อให้ประจำเดือนมาตามปกติก่อน ค่อยกินต่อ น้ำหนักขึ้น 5 กิโลแล้ว แต่ปกติเป็นคนอ้วนอยู่แล้ว เลยไม่ผิดปกติอะไร ส่วนยี่ห้อนี่ไม่แน่ใจค่ะ เพราะเภสัชที่เราไปซื้อยา เค้าแกะออกจากแผงใส่ตลับให้กิน เพราะไม่ต้องกินเรียนตามวัน พร้อมให้ยาทาแก้อักเสบเป็นโลชั่นน้ำมาทาด้วย สิวยุบแล้ว แต่ยังกลัวอยู่ว่า หยุดยา สิวจะมาอีกรึป่าวเด๋วไปซื้อยาอีกรอบ จะถามให้นะคะ ว่ายี่ห้ออะไร

โดย: ... เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 125.25.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

แต่ก่อนกินตัวอื่นนะ สิวหายแต่อ้วน(ไม่ใช่ไดแอนนะ) เลยต้องไปปรึกษาหมอ หมอสั่งยัสมินเหมือนกัน ไม่อ้วนนะแต่เราสิวเพียบเลย มันแล้วแต่คนมากกว่านะ ว่าถูกกับยาตัวไหน ตอนนี้เรายอมเป็นสิวเพื่อจะได้ไม่อ้วน สิวรักษาไม่ยาก แต่อ้วนนี่สิบวมไม่ไหว ปวดเท้าและเข่า เพราะเราเท้าเล็กมากใส่เบอร์ 34-35

โดย: Gucci เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.159.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

เกลียดพวกเหลือบ

มาโฆษณาขายของ

เกะกะลูกตา

โดย: ขยะจิงๆ เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 118.175.195.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ต้องกินยาคุมยาสมินกี่แผง เพื่อรักษาสิว จึงจะเห็นผลคะ ?

โปรโมชั่นพิเศษประจำเดือนมิถุนายน สวย เปล่งปลั่ง ตั้งแต่ศรีษะจรดปลายเท้า ด้วยคุณค่าการบำรุงอันลึกล้ำของเหล่าพืชพรรณ สมุนไพรธรรมชาติ ที่บรรจงคัดมาชิ้นต่อชิ้น เพื่อให้คุณเกิดความพึงพอใจทั้งในด้านการบริการ และคุณภาพสินค้าที่ดีที่สุดจากเราค้นหาความแตกต่างที่ดีขึ้นด้วยตัวคุณเองที่ nature
byjarin ดอทคอม

โดย: . เขียนเมื่อ 3 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.156.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111