จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

จะซื้อ Talking dict เป็นของขวัญให้แฟนค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ งบไม่เกิน 3500 ค่ะ ยี่ห้อไหน รุ่นไหน เป็นยังไงบ้างคะ เราไม่ค่อยมีความรู้ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
รูป ชาร์ค
โดย: ชาร์ค
ตั้งเมื่อ: 4 ก.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 18 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: 55+ เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: 55+ เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

ซื้อที่ไหน

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: เด็กดี เขียนเมื่อ 19 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon โดย: ไร เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.162.XXX

ความคิดเห็นที่ 14 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

สุดยอดเลย emoticon

โดย: ปอ เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

okikp emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: por เขียนเมื่อ 23 ม.ค. 09 IP IP: 222.123.162.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

cyver dict ของ besta ค่ะ

เคยไปคุยกับคนขายเค้าบอกว่าของtalking dictมันไม่อัพเดทหน่ะค่ะ ส่วนตัวเคยแอบใช้ของเพื่อน เปิดคำไหนก็มีค่ะ อิอิ

โดย: kk เขียนเมื่อ 7 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

แนะนำ Cyber Dict ค่ะ เพราะว่าแปลศัพท์เฉพาะได้ละเอียดกว่า เข้าใจง่าย

โดย: ... เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 08 IP IP: 203.155.40.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

ก็ต้องของ talking dict
เพราเราซื้อยี่ห้อนี้ แต่พี่ชายซื้อของอะไรอีกยี่ห้อเนี่ย

แต่กล้ายืนยันว่ามันทนจริงๆ...
3500 บาทคงเป็นรุ่น super smart (ไม่แน่ใจว่าเลิกผลิตรุ่นนี้หรือยัง) แต่เพราะแค่เอาไว้แปลใช่ป่าว
ไอ้พวกลูกเล่นอย่างอื่นก็ไม่ต้องเอาหรอก แพงเกินความจำเป็น

แต่ขอชื่นชมค่ะ...น่ารักดี...ซื้อของแบบนี้ให้แฟน

รักกันนานๆ นะคะ

โดย: ... เขียนเมื่อ 6 ก.ค. 08 IP IP: 139.18.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

อยากได้เหมือนกันอ่ะ talking dickเนี่ย แฮ่

โดย: ปอ เขียนเมื่อ 5 ก.ค. 08 IP IP: 76.252.216.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

แต่ถ้าเป็นปัจจุบัน ทุกวันนี้ ผมก็แปลเอาจาก Pocket Pc ใช้ได้ไม่ต่างกันกับ ทอล์คกิ้ง ดิก

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

สมัยผมเรียนมหาลัย ก็ทำในห้องคอมอ่ะคับ
อีกอย่าง ถนัดเปิดกับดิค มากกว่า ตอนนั้นผมคิดว่า ทอล์คกิ้ง ดิก มันสิ้นเปลือง เราสามารถประหยัดได้ก็ประหยัด เพราะราคามันต่างกันมากนะ เดี๋ยวนี้น่ะมันถูก แต่สมัยผมเรียน มันแพงนะคับ ไม่ค่อยมีคนนิยมซื้อกัน ถ้าใช้ก็จะใช้ ดิกฯ ที่เป็นเล่มเลย หรือไม่ก็ มาแปลเอาในห้องคอมฯ แปลเอาตามเวบ มันต่างกันนะคับ ถึงบอกไงว่าผมไม่เคยใช้เลย เคยแต่ยืมของเพื่อน มาเล่น กดคำว่า hee door yed แล้วให้มันอ่านให้ฟังฮากันทั้งห้อง 5555+ จิงๆนะ ชอบมันตรงนี้แหละ ทอล์คกิ้งดิก น่ะ 555+

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

สังสัยความคิดเห็นที่ 4 เวลาไปมหาลัย หรือ ไปทุกๆที่

อยากจะแปลศัพท์ซักคำนึง ต้องยกคอมที่บ้านไปด้วยมั้ง

ถ้าเป็นโน๊ตบุ๊ค ก็คงต้องเปิดเครื่อง ก่อน โอ๊ยลำบากอ่ะ

ทอกกิ้ง ดิก มีไว้ก็ดีนะ พกพาง่าย สะดวก อันเล็ก กระทัดรัด

ไม่ใช่ ใช้ทีเปิดคอมที เหมือนความคิดเห็นที่ 4 ขำๆ อ่ะ

โดย: เบคแฮม เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.129.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

เห็นด้วยกะ คห.1 คับ Cyber Dict ของ Besta ราคาไม่แพงมาก ทนดีด้วย ส่วนรุ่น ไปหาเลือกดูเอาเองดีกว่าครับ

โดย: palm เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

ไม่เคยซื้อเลยอ่ะคับ

เพราะใช้โปรแกรมลงเอาในคอม

ความคิดเห็นที่ 3 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

พอดีมีเพื่อนซื้อมาให้ ของ อีซี่ดิส MP-99 ราคา 9 พันกว่าบาท รุ่นนี้มีเพลง แต่ไม่ได้ใช้ สนใจจะซื้อต่อก็ได้ ผมขายให้ราคาถูก เหมือนในเว็บนี้http://www.easydictthai.com/product_mp99.html

ผมไม่ได้ใช้ เอาไว้เฉยๆ เสียดายครับ สนใจก็คุยได้ dekbanban1@yahoo.com

โดย: บอล เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.154.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

รักน้อยซื้อจอขาวดำ รักมากซื้อจอสี

โดย: อิ๊ด เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.246.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : จะซื้อ Talking Dict แนะนำด้วยค่ะ

ซื้อยี่ห้อ Cyber Dictดีกว่าครับ

โดย: robben เขียนเมื่อ 4 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.11.XXX

Hot Issue

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111