ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » ไลฟ์สไตล์ » ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

สวัสดีครับ

ผมอยากถามหน่อยครับว่า

ผมเองเป็นคนสูง เกือบ 180 ผอม

อยากใส่กางเกงขาเดฟ แต่ผมไม่มีตูด

ถ้าใส่จะโอเคไหม

น่าเกลียดรึเปล่า

อยากให้คนที่เป็นประมาณผม ตอบหน่อยครับว่า โอเครึป่าว

รูป ProfBell
โดย: ProfBell
ตั้งเมื่อ: 13 ก.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 22 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

คห.5
คุณกำลังจะบอกว่า กินแล้วจะช่วยเพิ่มขนาดตูด ใช่มั้ยค่ะ
จิงๆใช่มั้ยค่ะ.. emoticon นะค่ะ นะค่ะ (???)
emoticon

โดย: จิ๋ม เขียนเมื่อ 9 มี.ค. 09 IP IP: 125.27.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ใช่คับ ค.ห.19 จะใส่ไรมันก้อเรื่องของเรา

คนอื่นเกลียดก้อช่างแมร่งดิ ไม่เหงสนใจ

ผมก้อใส่เดฟลอยเหมือนกัน แล้วทำไมหลอ ? เหมือนบ้านน้ำท่วมแร้วไง ?

จะบอกให่้คับ ว่า เดฟ แท้ๆ อ่าเขาใส่พอดีๆเลยตะตุ่มขึ้นมานิดหน่อยๆ แบบลอยๆ อ่า

แต่เดฟที่ ดาราใส่ กันนั้น มีคนละแบบ แบบว่่ายาวนะ แต่รัดตรงตะตุ่ม เหอะ มันคนละแนวคับ

ผมมันขอยคลาสสิก นิ แบบดั้งเดิม แร้วมีไร ป่าว ?

จำเปนหลอว่าที่ต้องใส่เหมือนใคร

ป.ล.เกลียดก้อเกบไว้เหอ คับ เผยออกมามันจะทำให้รุ้ว่า ทางบ้าน ปลุกปั้นมายังไง emoticon

โดย: -*- เขียนเมื่อ 7 มี.ค. 09 IP IP: 124.121.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

เราว่าถ้าไม่มีตูดก็ใส่แบบหลุดๆนิดๆอ่ะ(หลุดตูด)+รองเท้าสลิป ออน หรือรองเท้าผ้าใบเท่ๆซักคู่ +เสื้อยืดที่แบบใหญ่กว่าตัวซักหน่อย พับแขนเสื้ออีกนิด อีกอย่างนายตัวสูงเราว่าคงดูดีนะ อ่อ...อีกอย่าง อย่าเดฟลอยเด็ดขาด ตามความคิดเรานะ มันทุเรศ เหมือนบ้านน้ำท่วมยังงัยไม่รู้ เกลียดมากเดฟลอยอ่ะ

โดย: nana เขียนเมื่อ 25 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.209.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

นี่คุนจะโวว่าคุนสูงหรอคับอยากแต่งอะไรก็เรื่องของคุนสิความคิดใครความคิดมันเป็นตัวของตัวเองดีก่าไม่ต้องตามใคร emoticon

โดย: - - เขียนเมื่อ 22 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.197.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

คห. ที่ 3 ครับ คุณพูดได้ ตรงใจผม ชอบพี่ตูนใส่ขาเดฟ เท่ดี เลยใส่ตามพี่ ตูน แต่ผมก้นงอน อ่ะ จขกท แบ่งเอาไปหน่อยไหม ผมว่า

โดย: งุงิ เขียนเมื่อ 23 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ไม่มีตูดแล้วถ่าย ยังงาย ฟระ

โดย: 89 เขียนเมื่อ 22 ก.ค. 08 IP IP: 61.91.200.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ไม่เห็นน่าเกลียดตรงไหนเลยคับ ออกจะเดกแนว โย่ๆ คับ เชื่อในสิ่งที่เป็นของตัวเองและเชื่อในสิ่งที่ตัวเองคิดว่าตัวเราเองดูดี เชื่อโบ๊ทเหอะ โบ๊ทก้อไม่มีตูดเหมือนกานคับ ใส่แล้วก้อ o.k น่ารัก และหล่อลากดินเยยทีเดยวคับ
wut085332@hotmail.com

โดย: โบ๊ทคับ เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 08 IP IP: 125.26.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ไม่ควรครับเพราะผู้ชายควรใส่แบบเท่ๆจะงามกว่าครับแบบที่ไม่ใช่ขาเดฟครับ
ควรเลือกให้เหมาะสมความกว้างปลายขาไม่แคบจนรัดติ้ว คือมันจะน่าเกลียดอะครับ ยาวกวาดพื้นก็ไม่ควรครับ

โดย: จิ้งจอกสังคม เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 08 IP IP: 61.19.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ซื้อฟองน้ำเสริมตูดมาใส่สิ เพื่อนเรานะใส่อยู่ สวยออก

โดย: ขอบอก เขียนเมื่อ 16 ก.ค. 08 IP IP: 58.147.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

คุณเทราซ่า ...ข้อมูล ปึ้ก มากคับ เข้าข่าย คดีน่าสงสัย
เห็นคุยๆกันในเอม ดูสุภาพ แต่ ไม่นึกเลย ว่าจะ ......... โอ้ว ...อิอิ

ก็ถ้าไม่มั่นใจ ผมว่า ให้แฟน คุณ หรือเพื่อน คุณ ช่วยดูดีไหมเวลาคุณ ซื้อกางเกง น่ะ

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ไม่มีตูดแล้วขี้ยังไงหรอ สงสัยอ่ะ

โดย: test เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 08 IP IP: 61.91.252.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ดิชั้นแนะนำให้คุณ ไปหาคนมาล่อตูดนะคะ

โดย: รศ.ดร.สจ.พญ.ซังกุง ชะนีดง สบู่ตก ณ DuRex เขียนเมื่อ 15 ก.ค. 08 IP IP: 202.176.103.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ไม่น่าเกลียดหรอกครับ ผมว่ากางเกงทรงนี้เหมาะกะคนรูป
ร่างไม่มีตูดมาก แต่ถ้าเป็นผู้หญิงมีเท่าไรก็ด้ายย

วันนี้ไปเห็นตัวหนึ่งมาค่อนข้างชอบสวยมาก แต่ครับแต่
ราคาประาณ 7000 กว่าๆ

โดย: Gazzi เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 122.57.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ตามความเห็นส่วนตัวในสายตาผู้หญิงนะ เราไม่ชอบผู้ชายไม่ว่าจะหุ่นแบบไหนใส่เดฟเลย ดูยังไงๆ มันก็น่าเกลียดอ่ะ ดูเหมือนจิ้งเหลน เราชอบผู้ชายใส่กางเกงตัวโคร่งๆ หลวมๆ กระเป๋าเยอะๆ ดูรุงรังๆ หน่อย น่าดูกว่าเยอะเลย ไม่รุนะ ความเห็นส่วนตัวน่ะ

โดย: ถึก คูโบต้า เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

กินให้เยอะชึ้น พอนํ้าหนักขึ้น ตูดก็มาครับพี่

โดย: ตูดหนอตูด เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 24.193.77.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

คคห 2 ค่ะช่วยอธิบายวิธีขมิบเเก้มตูด หน่อยสิคะว่าทำยังไง ลองหลายครั้งเเล้ว แก้มตูดไม่ยอมขมิบซักที มีเเต่ตูดขมิบ โอ้ยอ่อนใจ

โดย: ลูกโตน เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 219.78.172.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

คุณก็น่าจะลองเพิ่มกล้ามเนิ้อดู โดยการที่กินโปรตีน

คุณสมบัติของโปรตีนที่มีประโยคต่อร่างกาย ช่วยได้

ประกอบด้วยสารอาหาร 31 ชนิด ซึ่งเป็นสารอาหารจำเป็นทุก
อย่างที่ร่างกายเราต้องการในแต่ละวัน มีกรดอะมิโน 18 ชนิด ซึ่ง9 ชนิด ร่างกายไม่สามารถผลิตเองได้ (กรดอะมิโนพวกนี้จะมีอยู่ในเนื้อสัตว์ และถั่วเหลืองเท่านั้น) รวมทั้งวิตามิน และเกลือแร่

เพิ่มเติมได้ที่ www.simplehealth.com/wellclubcm

โดย: นุ้ย เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

เวลาถอดต้องเรียกโคตรพ่อโคตรแม่มาช่วยกันถอด

โดย: ลูกผู้ชายตัวจริง เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 58.64.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ไม่น่าเกลียดหรอกค่ะ
เพิ่งไปดูคอนฯ bodyslam มา พี่ตูนก็ใส่อยู่
เท่ห์ดีออก

โดย: คนผ่านมา เขียนเมื่อ 14 ก.ค. 08 IP IP: 125.27.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

ถามว่าน่าเกลียดมั้ย มันไม่น่าเกลียดหรอกนะครับ แต่เพียงว่ามันดูไม่เท่ห์อะ ผมเองสมัยก่อนใส่อะไรก็ดูดี เพราะเป็นคนมีตูดเหมือนกัน แต่เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นอะไรใส่อะไรก็ไม่ลีบไปหมด ไม่ทราบเหมือนกัน (หรือเพราะว่าเราอ้วนขึ้นหรืออะไรก็ไม่รู้นะ) ไม่น่าเกลียดหรอก แต่มีวิธบริหารตูตง่าย ๆ ก็คือตอนเดิน ตอนนั่ง ตอนนอน ตอนไหนก็ได้ ประหยัดเวลาและสถานที่ โดยการขมิบแก้มตูดไม่ใช่ขมิบตูดนะ ก็จะเป็นการสร้างกล้ามเนื้อเหมือนกัน แต่ก่อนผมก็เล่นฟิตเนต แต่ระยะนี้ไม่มีเวลา อะไรพอเล่นได้ก็จะเล่น แบบไม่ต้องไปไหนอะครับ แล้วผมอยากจะบอกว่าเสน่ห์ของผู้ชายนะครับ อยู่ที่ตูด (ไม่เกี่ยวกับเกย์แกอะไรนะ ใครพูดเดี๋ยวโดนต่อย) บั้นท้ายเนี่ยแหละ เป็นเสน่ห์ทำให้ ญ ชอบมากเลย

โดย: เทเรซา เขียนเมื่อ 13 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.192.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111