ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ? หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

รบกวนขอถามผู้รู้หน่อยค่ะว่า ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

ถ้ามีเกิดจากอะไร และวิธีไหนปลอดภัยและสะดวกในการคุมกำเนิดค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

รูป Kikugirl
โดย: Kikugirl
ตั้งเมื่อ: 18 ก.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 11 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

ถ้าไม่อยากท้องก้

อย่ามีไรกานเลย

หน้าทุกคน

ถ้าพลาดไปแล้วนั้นละคือบทเรียนจร้า emoticon

โดย: นู๋เต่าน้อย เขียนเมื่อ 30 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.201.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

การทำออรัล จะเสี่ยงต่อโรคอะไรบ้าง เพราะคิดว่าถ้าปากไม่สะอาดอาจเสี่ยงได้ ใครตอบได้ช่วยตอบที

โดย: เด็กเอ๊าะๆ เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 08 IP IP: 124.157.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

อายุ 27 ยังถามอีก ไม่มีวิธีไหน 100% บางทีไม่ใส่ก็ไม่ท้อง(หลั่งนอก) oral ก็ไม่ท้องจ๊ะ ถ้ากลัวท้องก็อยู่เฉยๆซิจ๊ะ

โดย: หมอพรนพ เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.63.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

ท้องตั้งแต่โดนเลียแต..แล้วน้องเอ้ยยย

โดย: ศรีษะเกษขายชาติ เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

ha ha คุณความคิดเห็นที่ 4
ดิฉันอายุ 27 แล้วค่ะ แต่ยังไม่อยากมีบุตร

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ

โดย: kikugirl เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

วิธีที่ดีที่สุด

อย่าให้แฟนคุณเอากับคุณ

รับรองไม่ท้องพันเปอร์เซนต์

ทำไมวัยรุ่นมัน เงี่ยนกันนักวะ

โดย: มือที่สาม เขียนเมื่อ 19 ก.ค. 08 IP IP: 1.1.1.46, 125.24.126.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

มี โดยที่การใช้อย่างถูกต้อง (Perfect Use) สามารถป้องกันได้ 98% และสำหรับเวลาถุงเกิดรอยรั่ว หรือถุงหลุดออกมา (Typical Use) อัตราการป้องกันจะลดเป็น 82-90%

โดยมาก การคุมกำเนิด จะนิยมใช้สองวิธีร่วมกันขึ้นไป เพื่อลดอัตราความผิดพลาดและเพิ่มอัตราการป้องกัน อย่างเช่น การใช้ถุงยางในวันนับหลังเจ็ด หรือทานยาคุมในช่วงควบคุมการมีเพศสัมพันธ์มากเป็นพิเศษ เป็นต้น

เอาไปคิดดูครับ

โดย: dsfargeg เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

ถ้าถุงรั่ว อสุจิเล็ดลอดออกไปได้ก็มีสิทธิ์ท้อง
ถุงยางป้องกันการตั้งครรภ์ไม่พึงประสงค์ได้ ป้องกันโรคติดต่อทางเพศได้บางชนิด
กินยาคุมถ้าไม่ลืมกินก็ได้ผล แต่ไม่ป้องกันโรค
การคุมกำเนิดที่ดีที่สุดสำหรับเราน่าจะเป็นการกินยาคุมนะ

โดย: condom เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 08 IP IP: 58.107.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ถ้าแฟนใส่ถุงยางแล้ว เราจะมีสิทธิ์ท้องไหมค่ะ ?

*** หุ่นเท่ห์สไตล์นายแบบ 6-packs สไตล์ทหาร ใน 30 วัน ไม่เพิ่มคืนเงิน ** มีรูป

รูปตัวอย่างผู้เพิ่มน้ำหนักได้สำเร็จ ..
http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=252224

ใหม่! โปรแกรม FAST Tract Impact
นวัตกรรมใหม่ล่าสุดที่สามารถเพิ่มน้ำหนักและมวลกล้ามเนื้อของคุณ พัฒนาด้วยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญใส่ใจในคุณภาพ
ประสิทธิภาพที่พิสูจน์แล้ว (quality and efficacy approved)
กำลังไดัรับความนิยมสูงสุด (American No.1 best Selling Weight-Loss Formula)
ผสานความล้ำสมัยทางวิชาการด้วยระบบ 24 Hous Fast Track Muscle Gainning System ที่ให้ประสิทธิภาพในการพิ่มน้ำหนักได้อย่างต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง

โดย: smart เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 08 IP IP: 10.7.79.187, 202.28.181.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111