ข้อสูตรทำเครป แบบกรอบๆที่เคยฮิตเมื่อหลายปีที่แล้วหน่อยครับ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ข้อสูตรทำเครป แบบกรอบๆที่เคยฮิตเมื่อหลายปีที่แล้วหน่อยครับ

รบกวนผู้รู้ข้อสูตรทำเครป แบบกรอบๆที่เคยฮิตเมื่อหลายปีที่แล้วหน่อยครับ อยากจะเอามาประกอบอาชีพนะครับ ขอบคุณครับ
รูป เกิ๊บ
โดย: เกิ๊บ
ตั้งเมื่อ: 20 ก.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 3 : ข้อสูตรทำเครป แบบกรอบๆที่เคยฮิตเมื่อหลายปีที่แล้วหน่อยครับ

ถ้าเค้ารู้แล้วจะมาถามเรอะ เอ้ออ พูดไปได้เนอะ

คำถามก็ไม่เห็นจะครอบจักรวาลตรงไหนเลย ก็ฟิคมาแล้วว่าเป็นเครปสูตรกรอบ แล้วยังขยายความอีกว่า ที่ฮิตเมื่อก่อน..

โดย: แpแpแpแpแpแpแp เขียนเมื่อ 21 ก.ค. 08 IP IP: 125.193.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ข้อสูตรทำเครป แบบกรอบๆที่เคยฮิตเมื่อหลายปีที่แล้วหน่อยครับ

พอรู้บ้างนะ แต่ไม่มาก สนใจเมล์มา pisootw@tot.co.th

โดย: p เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 08 IP IP: 125.25.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ข้อสูตรทำเครป แบบกรอบๆที่เคยฮิตเมื่อหลายปีที่แล้วหน่อยครับ

ถามครอบจักรวานขนาดนี้ ใครมันจะอยากตอบวะ!!!

หัดหาข้อมูลเองซะก่อน ไม่รู้แล้วค่อยมาถาม

โดย: หพัหำพหกัหพักักดีด เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 08 IP IP: 118.173.35.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111