++++++++เจาะสะดือ+++++++++ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

ราคาในการเจาะสะดือราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ แล้วเวลาเจาะเจ็บมากไหม รักษาแผลในการเจาะนานไหมค่ะ  ( ขอบคุณนะค่ะ )
รูป นางเหงือก
โดย: นางเหงือก
ตั้งเมื่อ: 25 ก.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 12 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

แต่ปายดูมาที่สาวรีย์ ราคามิเกิน 200 บาทจร้า
เค้าบอกว่าเปงจิวจากเกาหลีม้างนะ
ร้านเจาะเพียบ ชั้นบนหน่ะจร๊ะ
ก้อเหงคนเจาะเยอะดีนะ แต่มิกล้า
แต่ตอนนี้ว่าจะไปซื้อจิวตรงนั้นลองเปลี่ยนดู
ราคาถูกดี

โดย: mai เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 08 IP IP: 125.27.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

แร้วแต่จิวที่เลือกคร่า เคยเจาะรอบแรก 299
รอบสอง 495 จร้า
รอบแรกที่ฟิวเจอร์
รอบสองที่เซนปิ่นจร้า
ระวังจิวที่ใส่ด้วยน๊า ระวังแพ้หน่ะ

โดย: mai เขียนเมื่อ 12 ส.ค. 08 IP IP: 125.27.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

ประมาณ150บาทที่center1อนุสาวรีณ์ ตรงข้ามร้านpizza

โดย: .... เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 202.28.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

คนที่ว่าเค้าเปลืองๆ น่ะ ขอร้องเหอะ มันเป็นความสุขของเค้า
งั้นเวลาคุณจะกินขนมก็บอกตัวเองด้วยนะ อย่ากินเลย กินข้าวให้มันอิ่มๆ ก็พอแล้ว ขนมมันก็เปลืองเหมือนกันแหล่ะ เงินก็เงินเค้า ตัวก็ตัวเค้า เฮ้อคนเรา

โดย: อืม เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

เจาะมานานเป็น 10 ปีหล่ะคะ ความรู้สึกก็เหมือนเจาะหู ก็ถ้าใครแพ้ก็จะเป็นแผลอักเสบ ต้องเป็นจิวแท้นะคะ และอีกอย่างอย่าเจาะเลยคะ มันเปลืองตังค์ อิอิ ความชอบส่วนบุคคล ใช้วิจารณญาณเอาเอง

โดย: bb เขียนเมื่อ 28 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

เฮ่อ วัยรุ่น จะเจาะไปทำไมกันนะ แต่ ก็มีตังค์นี่เนอะ อยากทำไรก็ทำไปเถอะ

โดย: ลูกผู้ชายตัวจริง เขียนเมื่อ 27 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

700 บาทคะรวมจิวด้วย (แต่ราคาของจิวต่างกันนะ)เหมือนมดกันนะคะ รักษาไม่นานนะขึ้นอยู่กับตัวเราด้วย

โดย: เด็ก Vic เขียนเมื่อ 27 ก.ค. 08 IP IP: 202.57.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

เจาะไปพื่อในยุคที่ข้าวยากหมากแพงแบบนี้เอาเงินค่าเจาะไปซื้อข้าวกินไม่ดีกว่าหรือ

โดย: ปญอ. เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.223.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

ของเรารวมจิวแล้ว 550บ ใช้ยาชาค่ะ ไม่เจ๊บเลย 1 อาทิตย์หาย

โดย: 123 เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 08 IP IP: 61.19.27.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

เอาเวลาไปตั้งใจเล่าเรียนให้พ่อแม่ดีใจ ดีกว่ามั้งหนู

โดย: **-** เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.237.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ++++++++เจาะสะดือ+++++++++

ราคาเจาะก้อแล้วแต่จิวที่เราเลือกค่ะ อาจจะห้าร้อยกว่า บวกกับราคาเข็มเจาะร้อยกว่าบาท เอาเข็มเจาะกลับมาได้เลย

เจ็บมั้ย ก้อไม่รู้อ่ะ แต่ว่าเป็นลมไปเลย แบบว่าเค้าจะนวดสะดือเราให้ชา แล้วก้อเจาะ แล้วเราก้อก้มดู มันสยองอ่ะเห็นเข็มแทงแล้วเนื้อก้อยืดดดดดดออกมา แหะๆเป็นลมเลย แต่ว่าถ้าไม่ก้มดู ก้อคงไม่เป็นอะไรมั้ง คงมากกว่าเจาะหูนิดหนึ่ง

หลังจากนั้นจะเจ็บๆตึงๆแผลอักเสบ เราก้อรักษาความสะอาดก้อคงจบ

โดย: ป่านป่วน เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.129.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111