มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ปจด แฟนผมมาวันที่ 4ก.ค.

เรามีอะไรกับแฟนวันที่ 13 ก.ค

และล่าสุด วันที่ 27 ก.ค

ทุกครั้งปล่อยนอกหมด และแฟนไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่

อยากรุ้ครับ ว่าจะท้องไหม และ ปจด จะมา ช่วงวันไหนครับ

ขอบคุณครับ 

รูป นายกอ
โดย: นายกอ
ตั้งเมื่อ: 28 ก.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ปล่อยนอกคือ?

โดย: งงมานานละ เขียนเมื่อ 3 มี.ค. 09 IP IP: 124.120.156.XXX
ความคิดเห็นที่ -1 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

เม็นไม่มาตามกำหนดครบ7วันแล้ว
อย่างงี้จะท้องหรึป่าวค่ะ

โดย: รู้ไม่เท่าทัน เขียนเมื่อ 6 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.132.XXX
ความคิดเห็นที่ -2 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ประจำเดือนมาวันที่ 4 นับไปอีก 14 วัน นั่นคือวันไข่สุกก็ประมาณวันที่ 16 - 17 - 18 ก.ค. มีโอกาสท้องมากที่สุด แต่ว่าตั้งแต่วันที่ 11 ก.ค. เป็นต้นไปก็มีโอกาสที่ไข่จะตกมาได้ ระยะปลอดภัยคือ 7 วันก่อนมีปจด. และ 7 วันหลังมี ปจด. ถ้าคุณหลั่งข้างนอกมันก็ไม่แน่ว่าจะไม่มีโอกาสท้อง บางทีอาจจะมีเล็ดลอดเข้าสู่ปากมดลูกได้

โดย: ฟาน เขียนเมื่อ 6 ส.ค. 08 IP IP: 118.175.185.XXX
ความคิดเห็นที่ -5 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ไม่รู้จักถุงยางเหรอคะ รู้ว่าเสี่ยงแต่ก็ทำ พวกคุณนี่ใจถึงเนอะ
พลาดมาแล้วจะหันหน้าไปทางไหนล่ะ ถ้าคราวนี้รอดไป คราวหน้าระวังหน่อยนะคะ คุณผู้หญิงก็เหมือนกันไม่ว่าจะแก้ด้วยทางไหน ก็เจ็บทั้งตัว เจ็บทั้งใจแถมพ่อแม่ขายหน้าอีก ไม่มีคำว่าคุ้มเลย กันไว้ดีกว่าแก้ค่ะ

โดย: pudding_9 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.123.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

มีโอกาส 50-50 ค่ะ เคยเหมือนกันน่ะแต่ไม่บ่อยเลยไม่ท้องตอนนั้น

แต่ตอนนี้ท้องได้ 5 เดือนหล่ะ

ปจด จะมา ช่วงวันวันที่ 2-4 ก.ค.แล้วแต่คนน่ะค่ะ

โดย: แม่ลูกสอง เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 62.227.235.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

มีสิทธิท้องได้นะตามที่ลุงป.6 บอกอ่ะถูกต้องแล้ว ใช้ถุงยางร่วมด้วยจะได้ปลอดภัย แต่ระวังถุงยางรั่วหรือแตกด้วยล่ะ

โดย: Lucie เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.100.XXX
ความคิดเห็นที่ -8 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

มันดีหรือ?สมัยเป็นวัยรุ่นก็เคยทำมาแล้วมันไม่ชอบควานรุ้สึกมันยังขาดไปนิดนึง ใช้ถุงยางซิเอาให้เต็มเหนี่ยวเลยมไต้องยั้ง

โดย: obm เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.94.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ปล่อยนอกก็จริง แต่ก็ขึ้นอยู่กับว่าก่อนจะปล่อยชักออกทันรึเปล่าเหอะ กล้วแฟนท้องหล่ะสิท่า กลัวจะไม่มีปัญญาเลี้ยงเลี้ยง

โดย: หหห เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.183.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ไม่ท้อง ถ้าคุณ 2 คนอายุ 60 ขึ้น

โดย: เสี่ยเล็ก เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 202.129.59.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ท้องนอกมดลูก 555555

โดย: หมอพรนพ เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.49.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

....มีโอกาสท้องได้ครับ
เพราะมันไม่ได้หมายความว่า ลูกๆของคุณเขาจะออกมาจากลำกล้องของคุณตอนคุณถึงจุดสุดยอดแล้วชักออกมาหลั่งข้างนอกเท่านั้น...แต่ตอนคุณมีความรู้สึกทางเพศอวัยวะตื่นตัวเต็มที่มันก็มีน้ำหล่อลื่นใสๆเหนียวๆออกมารอปริ่มๆอยู่ที่ส่วนหัวของมันแล้วครับ...ลูกชายลูกสาวของคุณก็เตรียมชาร์จเข้าสู่เส้นชัยตอนนี้แหละ..พอคุณเสียบเข้าไปก็ได้เรื่อง

ใช้ถุงยางสิ ไม่งั้นก็ให้แฟนกินยาคุม..ต้องให้บอกอยู่เรื่อย
ไม่ใช่อะไรหรอก..ไม่อยากให้คุณกับแฟนเป็นฆาตกรนะ ไม่อย่างนั้นก็ไม่อยากให้เขาเกิดออกมาถ้าพ่อแม่ยังไม่มีอะไรพร้อม..

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.105.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : มี sex กันปล่อยนอก ท้องมั้ย

ตอนเอากันไม่เรียกฉันเลยนะยะ นั่งดูก็ยังดี 555

โทรไปถามศูนย์โรงพยาบาลต่างๆสิ เว็บไซต์สุขภาพก็มีเยอะแยะ

วันหลังวิ่งไปหลั่งหน้าบ้านจะได้ไม่มีปัญหาอีก

โดย: แฟนลักหลับพี่แม๊ก เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.59.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111