ม่านรูด รูดม่าน หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ม่านรูด รูดม่าน

อยากรู้ครับ คนที่เข้า รร.ม่านรูดในต่างจังหวัด เค้าต้องการอะไรบ้าง สไตส์ห้องแบบไหนเรียบๆหรือ แหวกแนว เป็นหลังเหมือนรีสอร์ท หรือ เป็นแถวๆครับ
รูป นายแนก
โดย: นายแนก
ตั้งเมื่อ: 29 ก.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 25 : ม่านรูด รูดม่าน

แนะนำแถวร้อยเอ็ดที่ วันโอวัน ครับ ใกล้ รพ จุรีเวช ทางเข้าเหมือนเข้าสวนสัตว์ครับ มีหลายบรรยากาศ หลายห้องให้เลือก
มีเก้าอี้แบบต่างๆ มีอุปกรณแต่งห้องสวยดีครับ
ค้างคืนแค่ 500 ชั่วคราว 300 คับ

โดย: Pipolulu เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 192.168.2.72, 118.175.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : ม่านรูด รูดม่าน

...สีฯโว้ย..อะไรมันจะทรมานปานนั้นวะ..ฮ่าฮ่า
อย่างนี้ผู้หญิงเขาก็เลอะเทอะเปรอะเปื้อนเจ็บหลังเจ็บไหล่หมดสิ...ไม่มีตังค่าม่านรูดมาเอาที่ลุง...แต่ลุงขอถ่ายเวปแคมหน่อยนะ...กร๊ากกกกกๆๆ..ฮ่าฮ่า...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : ม่านรูด รูดม่าน

คุณวิริยะครับ....มี 2 ตัวเลือกครับ
ร่องน้ำ / ข้างคู มันส์ที่สุด ลุ้นดี 55555555

แต่ที่แน่..น้ำตกดิครับ ที่เป็นแอ่งน้ำธรรมชาติ สุดยอด
มีข้อตินิดนึง ระวังปลาตอด และเป็นไข้หนาวจับสั่นนะ อิอิ

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : ม่านรูด รูดม่าน

ที่เชียงใหม่ มี advanture hotel สี่แยกหนองหอย เยี่ยม ห้องไม่ซ้ำกัน ออกแนวแฟนซี แค่หลังคาก้มีสไปเดอร์แมน ไต่อยู่ แต่แพง หลังเที่ยงคืน 900 มั้ง
แถวๆ เจ็ดยอด ก้ต้องนี่เลย move ment ของแท็ค ที่ร้องเพลงเลิกกับเขาเอาเท่าไหร่ นี่ก็เยี่ยมคล้ายๆ ที่แรก แต่ถูกกว่า รองลงมาก็ love boat ย่านเดียวกัน
ไปเชียงรายต้องนี่เลย red road สุดๆ

โดย: ไปบ่อย เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : ม่านรูด รูดม่าน

คิคิ เข้ามาขำค่ะ 555+

โดย: กระดองดง เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : ม่านรูด รูดม่าน

สุดยอดคับ คุณลุง อธิบายได้เคลียร์จริง ๆ

โดย: นั่น นั่น นั่น เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.185.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : ม่านรูด รูดม่าน

เข้ามาแอบอ่านคำตอบของลุงป.6ค่ะ

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 71.107.248.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ม่านรูด รูดม่าน

เออ....ผมว่ากระทู้นี้ต้องติดเรท ฉ นะ เนี่ย...

แหะ แหะ

โดย: Jon เขียนเมื่อ 30 ก.ค. 08 IP IP: 61.7.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ม่านรูด รูดม่าน

-*- มันนอนคว่ำได้ด้วยเหรอคะเนี่ยยยยย

กิ๊ซซซซซซซซซซ

โดย: ไม่ได้จินตนาการมาก่อน555 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.208.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ม่านรูด รูดม่าน

ขอบคุณมากครับ คุณลุงป.6 ที่ให้ความกระจ่าง

แบบว่าเคยได้ยินแต่เขาพูด

เพิ่งจะเข้าใจถ่องแท้ ก็คราวนี้

โดย: นอนงง ในดงตีน เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.224.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ม่านรูด รูดม่าน

ลุงตอบถี่นะเนี่ย ฮ่ะๆ

ปล. มาแซวอย่างเดียว ไม่เที่ยวม่านรูด

โดย: เจ๊ฝน เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 125.25.51.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ม่านรูด รูดม่าน

...คห.9...นอนงง ในดงม่านรูด..
เตียงน้ำกับเก้าอี้นายพรานมันเร้าใจไปคนละอย่างครับ
อย่านึกว่าเตียงน้ำมันจะมีน้ำบรรจุในที่นอนจนเต็มแบบอ่างแล้วเอามาเย็บติดกันนะ..แต่มันจะแบ่งเป็นช่องๆขนาดเล็กบ้าง .. บ้างก็ช่องใหญ่ไม่ทะลุถึงกัน..มันจะมีน้ำบรรจุอยู่เต็มทุกช่อง..มันเร้าใจที่ว่าถ้าผู้หญิงเธออายที่จะมีปฏิกริยาโต้ตอบคือนอนนิ่งเฉยเพราะความอาย แต่ความยืดหยุ่นของเตียงน้ำจะเด้งขึ้นมาเองโดยอัติโนมัติ..8วามเร้าใจมันอยู่ตรงนี้..ส่วนเก้าอี้นายพรานนั้นมันเข้าลึกล้ำสุดหยั่งคาด..ถ้าเธอนอนคว่ำมันก็ยิ่งเร้าใจไปอีกแบบ

ขออภัยสาวๆเอ็มไทยด้วยนะครับตลอดจนคนที่คิดว่ามันเรตxxxเกินไป...นึกเสียว่าผมโพสให้ผู้ใหญ่อ่านก็แล้วกันนะเด็กๆ..ถ้าหลงเข้ามาอ่านนะ..

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ม่านรูด รูดม่าน

...คห.12...
ธ่อ..ก็ว่าผมเขียนเสียจนกระจ่างแล้วนะ..หัดใช้มโนภาพเอามั่งซีพวก..ฮ่าฮ่า..
ผู้หญิงเขาก็นอนหงายบนเก้าอี้นายพรานในท่าธรรมดาๆนี่แหละครับ..แต่แทนที่ฃาจะเหยียดราบไปกับเก้าอี้(คงนึกภาพเก้าอี้สระผมตามร้านเสริมสวยออกนะ) เธอก็เอาช่วงใต้เข่าหรือน่องหรือขาอ่อนไว้บนขาหยั่งเสีย..ปรับระดับเอาเอง ส่วนสะโพกก็ห้อยมาทางท้ายๆเก้าอี้นิดๆ..อย่างนี้ของผู้ชายมีเท่าไหร่ก็ไม่เหลือ แต่ผู้หญิงที่เธอมีมดลูกตื้นจะไม่ชอบเพราะจะถูกกระแทกจนเจ็บ..ซึ่งผู้ชายเราต้องหลีกเลี่ยงอย่าให้เธอเจ็บปวดได้..sexที่มีความสุขที่สุดก็คือsexที่ผู้หญิงเขาไม่เจ็บปวดและไม่ฝืนใจ ผู้ชายต้องแคร์เรื่องนี้ให้มากที่สุด..เข้าใจและนึกออกแล้วนะไอ้น้องว่าเก้าอี้นายพรานเขามีไว้ทำอะไร

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.104.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ม่านรูด รูดม่าน

แล้วเก้าอี้นายพรานเค้าเอาไว้ใชทำไรอ่ะคับ

ขอบคุณผู้ตอบที่ให้สาระความรู้ไว้ล่วงหน้าครับ

โดย: ขาจรขอสอง เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 222.123.4.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ม่านรูด รูดม่าน

ที่ไหนดีๆ บ้างอ่ะครับ อยากลองแปลกๆ บ้าง

โดย: Fu Hai Feng เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.174.207.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ม่านรูด รูดม่าน

เหะๆๆ แต่ผมไม่กล้าเข้านะ ม่านรูดอ่ะ กลัวกล้องครับ ..มันแค่แอบดูนี่ไม่ว่าเลยนะ ช่างมัน ผมไม่ถือ..
แต่กล้องนี่ ไม่เอาอ่ะคับ คงไม่ดีมั้งถ้าผมเกิดนึกครื้มไปหาหน้งโป๊มาดู แล้วเห็นหน้าตัวเองโชว์หราอยู่บนปก

แต่จะว่าไปก็เคยนะ ตอน ม.6 มั้ง เพื่อนมันเอาแผ่นหนังโป๊มาให้ดู พระเอกหน้าเหมือนผมเด๊ะเลย
ขนาดผมดูเองผมยังว่าเหมือนอ่ะ 55++ ..ช่วงนั้นก็โดนเพื่อนเรียก "ไอ้พระเอก" ไปเป็นพัก ..
คนไม่รู้เรื่องมันก็งงกันว่าทำไมผมถึงเป็นพระเอก แต่พวกที่รู้นี่ดิ กลายเป็นเรื่องฮาประจำกลุ่มไป 55++

โดย: palm เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.138.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ม่านรูด รูดม่าน

.
.
.
.
.
.
ผม อยากรู้จัก " เตียงน้ำ " ครับ

ลุงป.6 ช่วยอธิบายที ระหว่างเตียงน้ำ กับเก้าอี้นายพราน แบบไหนร้าวใจกว่า...
.
.
.
.
.

โดย: นอนงง ในดงตีน เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.224.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ม่านรูด รูดม่าน

...ผมลองมาจวนจะหมดแล้วมั๊ง..ไม่กล้าคุยว่าหมดหรอกเพราะมันเยอะแยะครับ..แถวลาดพร้าวหรือซอยรื่นฤดีสุขุมวิทนี่แต่ก่อนประจำ...วันไหนเงินน้อยก็พาแฟนเข้าโรงแรมแถวๆหัวลำโพง..เลือกที่ดีๆก็สะอาดพอได้อาศัย..แถวๆบางลำภูก็ดี..แต่ถ้าเลยไปทางวิสุทธิ์กษั ตริ ย์ก็ดงม่านรูดเลยแหละ...นี่พูดถึงสมัยเที่ยวเมื่อ 30-40 ปีก่อนนะครับไม่ใช่ทุกวันนี้

เก้าอี้นายพรานผมไปเจอครั้งแรกที่สุขุมวิท..มันก็เหมือนกับเก้าอี้สระผมตามร้านเสริมสวยนั่นแหละครับ แต่ที่วางแขนมันไม่วางตามแนวราบไปตามแนวของแขนตามธรรมชาติ...เขาจะทำเป็นขาหยั่งขึ้นมาทั้งสองข้างรูปร่างเหมือนง่ามหนังสะติ๊กเพื่อรองรับส่วนล่างระดับหัวเข่าหรือน่องหรือขาอ่อนของผู้หญิงขณะนอนหงาย...ส่วนผู้ชายขณะทำงานนั้นต้องยืนเอา

พอจะนึกภาพออกหรือยัง....เมื่อก่อนเก้าอี้นายพรานฮิตมาก ที่ไหนไม่มีเชยแหลก...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ม่านรูด รูดม่าน

งี้ ลุง ป.6 ลองมาหมดแล้วสิ 5 555

โดย: ฟ้า เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 58.10.87.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ม่านรูด รูดม่าน

หนูก็งงค่ะ ลุงป.6 เก้าอี้นายพรานเป็นไงอ้ะคะ

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

โดย: ตัวพอง เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 10.1.20.67, 124.121.219.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ม่านรูด รูดม่าน

ข้องใจ ความเห็น 3 ครับ . . .
ที่ว่า ถ้าหน้ามืด . . . ข้างทางก็ลง แล้ว . . . แต่ยังไม่เคยเข้าม่านรูดเลยสักครั้ง . . . แสดงว่า ลงข้างทางบ่อยละสิคับ
ป่ากล้วย ป่าอ้อย ดงตาล ร่องน้ำ ข้างคู อันไหนเร้าใจกว่า กัน ช่วยแถลง ด้วย

โดย: วิริยะ เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.18.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ม่านรูด รูดม่าน

นั่นจิลุง เก้าอี้นายพราน มันเปนไง

โดย: ถึก คูโบต้า เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 122.0.3.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ม่านรูด รูดม่าน

...ถ้าหน้ามืด อะลุง ข้างทางก็ลงแว้วว...ไม่ต้องเข้าม่านรูดหร๊อก 5555
จะป่ากล้วย ป่าอ้อย ดงตาล ร่องน้ำ ข้างคู ตูก็ลากลงได้
5 5 5 5 5...

ว่าแต่ผมยังไม่เคยเข้าสักครั้ง ในชีวิตเลยนะม่านรูด
ถ้าให้ชอบก็แนว รีสอทนะครับ สบายดี

โดย: สีกั๊วเฉียน เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ม่านรูด รูดม่าน

...หน้ามืดมาเอาหมดแหละไม่ว่าจะเป็นแบบม่านรูดเป็นห้องๆ
หรือแบบเป็นหลังๆ..แต่ตามต่างจังหวัดแล้วส่วนมากมันมักจะเป็นแบบห้องๆมีม่านรูด พอรถจอดสนิทบ๋อยก็ปิดม่านฟว้าบบบบบบ...เรียบร้อย..แบบนี้การก่อสร้างมันไม่เปลืองเนื้อที่เหมือนแบบเป็นหลังที่ราคาแพงกว่าด้วย

สไตล์ตามตจว.มันไม่ค่อยหวือหวาเหมือนในกทม.หรอกครับ
มีแค่เตียง ห้องน้ำ ทีวี ที่แขวนเสื้อผ้า แค่นี้ก็พอแล้ว
บางเจ้าอาจจะมีเก้าอี้นายพรานไว้ให้คนชอบสนุก บางที่ก็ไม่มี..รู้หรือเปล่าจขกท.ว่าเก้าอี้นายพรานมันเป็นยังไง ?

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 118.172.105.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ม่านรูด รูดม่าน

ชอบเป็นหลังๆอะ บรรยากาศดี

โดย: 000 เขียนเมื่อ 29 ก.ค. 08 IP IP: 117.47.50.XXX

กระทู้ล่าสุดในหมวด เก็บตกจาก inbox

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111