อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

อยากรู้จังค่ะว่าผู้หญิงสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่ กกน ผู้หญิงค่ะทั้งที่เค้าก็ไม่ใช่เกย์แถมเราแนะนำเค้าให้ใส่*เค้าก็ชอบด้วยเค้าบอกว่ามันใส่แล้วรู้สึก*สบาย*ไม่ร้อนไม่อับ*ผ้าก็นิ่มด้วย

รบกวนด้วยนะคะอยากทราบความคิดเห็นทั้งผู้ชายและผู้หญิงค่ะขอบคุณมากค่ะ

รูป magicalmay
โดย: magicalmay
ตั้งเมื่อ: 31 ก.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 38 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ไม่แปลกนิ เราก้อยังใส่เลยแถมใสไม่เหงเปนไร ตอนแรกเราก้อไม่ได้ใส่หรอนะพอดีตอนนั้นไปต่างจังหวัด
ลืมยักกางเกงในใส่กระเป๋าไป แม่เราเลยให้ยืมใส่ก้อไม่เหงเป็นไรเลยสบายดีออกแถมสวยด้วย และก้อเซกซี่ดีนิใส่แล้วก้อโอกว่าของผู้ชายตั้งแต่นั้นมาเราก้อใส่ กางเกงในกะแม่เรามาตลอด เวลาไปไหนไปเที่ยวซื้อของแกก้อจะซื้อแต่ของผู้หญิงให้ใส่ ก้อมะเหงเป็นไรเลยสบายออกและ มีลูกไม้สวยดี

โดย: !---! เขียนเมื่อ 24 ม.ค. 09 IP IP: 61.19.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ผมใส่อยู่ครับ ความรู้สึกในการสวมใส่คือสบาย บางเบา ไม่อับชื้น สีสวย ลวดลายสวยงาม ซักแห้งง่าย ไม่เป็นโรคผิวหนังที่ขาหนีบ ครับ

โดย: เอเรียน เขียนเมื่อ 10 ม.ค. 09 IP IP: 117.47.143.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ
โดย: เขียนเมื่อ 27 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ตอนนี้ผมว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาแล้วละครับที่ผู้ชายใส่กางเกงในผู้หญิง หรือกระทั่งผู้หญิงใส่ของชายก็มีครับ มันมีการยอมรับทั้งตัวผู้หญิงเองและผู้ชาย แต่ก็จะมีบางคนเท่านั้นแหละครับที่ไม่เคยได้ยินเรื่องแบบนี้หรือไม่ก็รู้สึก "อะไรกันน่ะ ทำไมใส่แบบนี้ แปลกคนจริง ไม่เคยพบเคยเห็น บ้าเปล่า" ซึ่งก็มีบางส่วนครับ
ผมเองก็เคยเอาของพี่มาใส่ครับ กกน.ผู้หญิงน่ะ มันให้ความรู้สึกที่ คุณไม่สามารถพบได้จาก กกน.ผู้ชายครับ ต้องลองได้ใส่เท่านั้นถึงจะรู้ มันจะนุ่มสบาย ลื่นเรียบติดเนื้อ และที่สำคัญเลือดลมวิ่งซ่านทั่วตัวเลยครับ เสียว แต่เสียตรงที่ว่าเป้าเค้าไม่ได้ทำมาให้ผู้ชายใส่ มันก็เลยเล็กไปหน่อย (ไข่จะปริ้นเอา) แต่ถ้าเลือกไซส์ใหญ่หน่อย หรือผ้าที่ยืดได้ก็คงห่อหมดครับและมันจะมีตะเข็บพาดผ่านจะซ้ายไปขวา ทั้งด้านหน้าและด้านหลังครับ ด้านหลังไม่เท่าไหร่แต่ด้านหน้ามันจะทับไข่เอาครับ(ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นเหมือนกันเปล่า)
ตอนนี้ผมก็อยากใส่ของผู้หญิงนอนนะครับ จะได้สบายกว่าของผู้ชาย ระหว่างวันก็ของชายครับแต่ไม่รู้จะซื้อยังไง คนขายคงมองหน้าแย่เลย

โดย: asasas เขียนเมื่อ 28 ก.ย. 08 IP IP: 119.46.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

vn

โดย: vn เขียนเมื่อ 28 ก.ย. 08 IP IP: 119.46.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

สวยดีและชอบด้วย แถมไปซื้อเอง บอกคนขายว่าใส่เอง เขายังช่วยเลือกให้ด้วย ตอนนี้มีทุกแบรนด์

โดย: ชาย เขียนเมื่อ 18 ก.ย. 08 IP IP: 118.173.240.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ก็ปรกติดีนะไม่เห็นแปลกตรงใหนของผู้ชายหนามากนะมันอับจนเหม็นเวลาซักของแฟนรู้เลยอ่ะแต่เราใช้ตอนเป็น....น่ะมันซักง่ายดีค่ะ

โดย: มณี เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.22.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

อืมม แปลกค่ะ
ไม่เคยเห็นผู้ชายที่ไหนใส่กกน.ผู้หญิงอ่ะ
ถ้าบอกว่าเป็นตูด ก็คงเชื่อค่ะ
หรือไม่ ก็พวกจิตไม่ปกติค่ะ

โดย: แมวน้อยตัวเล็กๆ เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 08 IP IP: 125.24.222.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

*_*

โดย: lala เขียนเมื่อ 3 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.9.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ไม่เอาครับ ไม่อยากใส่ เหม็นหอย พักนี้ผื่นขึ้นครับ สาเหตุเกิดจาก หอย อ๊ากกกก

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 2 ส.ค. 08 IP IP: 58.136.196.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

I see because my boyfriend like take underwear everyday..It is Oh...feeling good..and freshy ...I am confirm..took-tong-krubbbbb.

โดย: am เขียนเมื่อ 2 ส.ค. 08 IP IP: 125.27.95.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

มีคนรู้จักคนนึงค่ะเค้าเป็นผู้ชายอ้วนหน่ะ เค้าบอกว่าเค้าใส่กางเกงในชายแล้วอึดอัดเลยใส่ของผู้หญิงบอกว่ามันสบายตัวกว่ากันเยอะ ก็ไม่แปลกค่ะกรณีนี้เพราะถือว่าเหมาะกับความคล่องตัวของสรีระ แต่ถ้าไม่มีปัญหาอะไรแบบนี้แล้วเกิดอยู่ๆ อยากใส่ขึ้นมาก็น่าคิดแล้วค่ะ

โดย: December Devil เขียนเมื่อ 2 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

มีด้วยเหรอ ผมไม่เคยเห็นอ่ะ แต่ถ้าให้ผมใส่ ผมจอง จี ตริง นะ อยากใส่ เอาไว้ยั่ว ลุงสับ

ฮ่ะๆๆๆ

ลุงๆๆ มาเลย มามะ กิกิ

โดย: หงส์_3_ขา_พรคนน่ารัก เขียนเมื่อ 2 ส.ค. 08 IP IP: 125.24.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ก็น่ารักดีนะคะแต่ว่าน่าจะใส่แบบ Sport นะคะมันคล้ายของผู้ชายมากค่ะแต่ดีกว่าตรงที่ยืดมากกว่าและจะกระชับกว่าค่ะบางเบากว่ามากเก็บหมด(เรายังซื้อให้แฟนใส่เลย)แต่ถ้าแบบธรรมดาหรือแบบบิกินี่ก็พอใหวค่ะแต่เลือกแบบผ้าที่ยืดนะคะจะใด้เก็บหมดนะส่วนจีสตริงคงไม่น่าใหวออกหมดแน่คิดแล้วเสียวแทน

โดย: lala เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.12.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

จังรัรยครับ

กางเกงในผู้ชาย บางๆ มีเยอะแยะ ไม่ไปหาใส่ กางเกงในผู้หญิงเราคิดว่าใส่แล้วคงรัดไข่จนปริ้นอ่ะ เพราะถ้าสังเกตุดีๆ กางเกงในผู้ชาย จะเย็บมาเพื่อให้รองรับ พวงน้อยๆ ของคนใส่ ส่วนผู้หญิงจะแบนๆราบกับผิดหนัง

โดย: แมว เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 222.123.161.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ไม่เห็นแปลกเลย

เพื่อนผมมันยังใส่

เด็กมันเยอะกว่าเราอีก

โดย: gman เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 125.26.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

แฟนคุณตัวเล็กขนาดใส่ กกน.ผู้หญิงได้เลยเหรอเนี่ย

โดย: NuBoaZaa เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 202.91.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

แค่ทอนก้อไม่พอเก็บเลย และจะเอาไข่ไปไว้ไหนฟ่ะ ปิ้นแง้ๆๆ

โดย: ชินจัง เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 192.168.0.156, 125.25.252.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ไม่รู้อ่ะ คงทุเรศมั้ง

โดย: ป่านป่วน เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

เฉยๆนะเพราะเพื่อนเราก็ใส่กางเกงในผญ.นะ เพื่อนเราก็เป็นชายแท้เห็นบอกว่าใส่แล้วสบายดีไม่รัดไม่อึดอัดด้วย

โดย: santamornica เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 71.104.89.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ชักอยากลองใส่บ้างแล้ว

รินลดา เอามายืมตัวดิ

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 1 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.180.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

,มันบ้าหรอ
กวนตีนอะ

โดย: พรนาเยีย เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.171.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

พึ่งรู้ว่ามีคนใส่แบบนี้จริงๆ มันคงโรคจิตพิลึกหน้าไม่อายเล๊ย ถ้าพ่อแม่รู้คงอับอายชาวบ้านตลอดชีวิตล่ะมั๊ง
แล้วจริงๆมันจะใส่เข้าไปได้ไงวะ ถ้า กกนชายอย่างน้อยๆมันก็ต้องมีพื้นที่ตรงไอ้จู๋มั่ง แต่ของผู้หญิงมันจะไม่มีนา อุบาวท์จริงๆว่ะ

โดย: แมวดำ เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 58.8.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

มีค่ะ เพื่อนที่เป็นกระเทยอ้ะ มันชอบใส่ แต่ไม่รู้เหตุผลนะ

โดย: ตัวพอง เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.241.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

พึ่งมารู้ที่นี่เป็นครั้งแรก

โดย: พารานอย77 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 192.168.7.150, 124.121.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

มีด้วยเหรอ อู้วว ไม่น่าเชื่อ

โดย: กระดองดง เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.160.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

มีด้วยเหรอ ว่ะ ผช ใส่ กนน ผญ
เคยแต่ได้ยิน คนแก่ อ่ะใส่

โดย: ม้าห่อ เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.184.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ปกติ แฟนใส่บอกเซอร์ไม่ก็กางเกงในธรรมดา แต่ก็มีช่วงที่กางเกงในหมดไม่มีใส่ แล้วตอนเย็นต้องออกไปเล่นบอล ทีนี้ไม่มีทางออก ก็เลยยืมกางเกงในเราไปใส่ เราก็เลยให้ยืมตัวที่เก่าเกือบที่สุด ยางยืดนิดๆ ส่วนตัวที่เก่าที่สุดเอาไว้ใส่เองตอนมีเมนส์อ่ะ เพราะมันซักง่ายดี ปรากฎว่าใส่แล้วดูไม่ได้เลย ปิดไม่หมด ทะลักออกมาข้างๆด้วย แล้ววันนั้นมันไปเล่น โดนฝ่ายตรงข้ามดึงกางเกง เพื่อนก็เหนแต่ขอบๆกะนิดๆ มันก็ยังแก้ตัวว่าก็แฟนซื้อให้อ่ะ เปนลายการ์ตูนด้วย ถ้ามันไม่ใส่ แฟนก็จะงอน ก๊ากกกกกกกก มีการมาใส่ร้ายเราอีก นึกดูแล้วกันชายวัย30 ใส่กางเกงในลายการ์ตูนขาดๆเก่าๆ 55555

โดย: 55 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 58.9.111.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

โดย: cool_idoit เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ขำคห.8 พูดซะเห็นภาพ 555

โดย: เจ๊ฝน เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 125.25.55.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

เออ..คิดเหมือนคห๘ เพราะเราเคยเอาของเราให้แฟนยืมเพราะเขาลืมเอาไปเผื่อ ใส่แล้วไข่เข่ยทะลักหมด
เขาเลยเลือกที่จะไม่ใส่อ่ะ ซักตัวเดิมรอให้แห้ง

โดย: Miss January เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 58.107.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

มันสามารถห่อไข่ได้หมดเหรอ หรือต้องใช้รุ่นคุณป้าแบบว่าใหญ่ๆ

โดย: 987 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 10.8.105.215, 202.28.179.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

คนแย่งกางเกงลิงมาใส่ แล้วลิงมันจะใส่อะไรครับพี่น้อง ตรองดู

โดย: กงยู เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.121.57.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

เพื่อนผมคนนึงมันชอบใส่ ของเมียมัน มันบอกว่าใส่แล้วสบายอะ เหอๆๆๆ ไม่อยากนึกสภาพตัวเองเลย ใส่ กกน. ผญ แล้วยืนส่องกระจก -*-

กระจกแตก แน่ๆ

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.157.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

กลัวใส่แล้ว กกน. ทะลุ อ่ะดิ

โดย: KKK เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

เคยได้ยินมาว่า ผู้ชายบางคนก้อชอบใส่กกน.ผู้หญิง เพราะแม่ให้ใส่มาตั้งแต่เด็กแล้วอ่ะ มึนๆเหมือนกันนะ

ตราบใดที่เค้าไม่ได้ขโมยกกน.ใครไปใส่ เจ๊ก้อยังเคารพในสิทธิของเค้าจ้า

โดย: เจ๊ฝน เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 125.25.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ก็คงดีกว่าใส่ boxwer แล้วให้มันปลิ้นออกมาโชว์ค่ะ อย่างน้อยก็ถนอมสายตา

โดย: pudding_9 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 124.120.123.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

ไม่รู้สิไม่เคยใส่แต่จีสติงผู้ชายก็มีไม่ไช่เหรอแปลกดีนะผู้ชายใส่กกนมีลูกไม้น่ารักดี5555555

โดย: redder13 เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 08 IP IP: 125.24.129.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111