สอบถามรถตู้ไป.."อัมพวา" หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » สอบถามรถตู้ไป.."อัมพวา"

อยากจะสอบถามเพื่อนๆที่เคยนั่งรถตู้ไปอัมพวา

ว่าไปขึ้นรถที่ไหนเหรอคะ

หรือถ้านั่งรถเมลส์มีขึ้นรถที่ไหนบ้างสายไรไปถึงเลยมีบ้างหรือเปล่า

แล้วก็อยากให้แนะนำที่พักที่ราคาไม่แพง ธรรมชาติๆหน่อยคะ

ขอบคุณทุกคนที่แนะนำนะคะ...

รูป เด็กน้อย
โดย: เด็กน้อย
ตั้งเมื่อ: 4 ส.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : สอบถามรถตู้ไป.."อัมพวา"

อยากทราบว่านั่งรถตู้ไปลงตัวเมืองแม่กลองแล้วนั่งสองแถวไปอัมพวาเลยหรอค่ะนั่งรถแค่ 2ต่อหรอค่ะช่วยเมลมาบอหหน่อยน่ะค่ะอยากไปมากอยากนั่งรถไปเองสองแถวกี่บาท
รบกวนด้วยน่ะค๊า
red_teddybear69@hotmail.com

โดย: หมีแดง เขียนเมื่อ 25 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : สอบถามรถตู้ไป.."อัมพวา"

ผมก็ไปแม่กลองบ่อยครับ อย่างที่คห.1 บอกครับ ลงที่ตัวเมืองแม่กลอง แล้วก็ต่อรถสองแถวที่ตลาดอะ มีไปแถว วัดจุฬา บางกะพ้อม แถว ร.2

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 08 IP IP: 58.136.199.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : สอบถามรถตู้ไป.."อัมพวา"

ไม่มีรถตู้ไปอัมพวา มีแต่รถตู้ไปลงที่ตัวเมืองแม่กลอง ขึ้นได้ที่ อนุสาวรีย์ ที่โลตัสปิ่นเกล้า ที่ดาวคะนอง จากนั้นก้อต้องต่อรถสองแถวไปครับ

โดย: คนแม่กลอง เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 08 IP IP: 192.168.0.57, 58.97.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สอบถามรถตู้ไป.."อัมพวา"

ไปขึ้นที่อนุสาวรีย์ได้เลยค่ะ ค่ารถ 70 บาทรึไงเนี่ย ไม่รู้ขึ้นราคารึยัง ไปถึงอนุสาวรีย์แล้วถามเค้าดูก็ได้ว่ารถตู้ไปแม่กลองต้องไปขึ้นฝั่งไหน....โชคดีนะคะ

โดย: ม.ร.ว. สุพักต์ศิริโฉมมายา เขียนเมื่อ 5 ส.ค. 08 IP IP: 169.252.4.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111