ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ   คือ ต้องไปทำธุระที่ ม.เกษตร บางเขน น่ะค่ะ  ขอคำแนะนำจากคุณๆ สำหรับ โรงแรมที่อยู่ใกล้ๆ แถวนั้นหน่อยค่ะ   สำหรับผู้หญิงพักคนเดียวน่ะค่ะ ดิฉันจะมาจากสุวรรณภูมิน่ะค่ะ  ยิ่งเป็นโรงแรมที่ใกล้กับระบบขนส่งมวลชนยิ่งดีมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รูป คนอยู่ไกล
โดย: คนอยู่ไกล
ตั้งเมื่อ: 8 ส.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 0 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

taniya soi 2

โดย: turet เขียนเมื่อ 16 ก.พ. 09 IP IP: 125.25.236.XXX
ความคิดเห็นที่ -3 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

มารวยเลยค่ะ ใกล้ดี เดินไปมหาลัยได้
ของกินเพียบ เดินออกมานิดนึงก้อเจอ
ป้ายรถเมล์แล้วค่ะ

โดย: pickmy เขียนเมื่อ 11 ส.ค. 08 IP IP: 194.200.70.XXX
ความคิดเห็นที่ -4 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

ซอยท่านผู้หญิงพหล งามวงวานมีห้องรายวัน ลองหาดู

โดย: กก เขียนเมื่อ 10 ส.ค. 08 IP IP: 203.156.92.XXX
ความคิดเห็นที่ -5 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

โรงแรมมารวยครับ ไม่แน่ใจมีงบเท่าไหร่ครับ

โดย: kk เขียนเมื่อ 10 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.168.XXX
ความคิดเห็นที่ -6 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

แนะนำ KU Home ค่ะรู้สึกจะ คืนล่ะ 800 อยู่ในม.เลยค่ะ

โดย: หัวหอม เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 203.151.44.XXX
ความคิดเห็นที่ -7 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

ความเห็นที่ 11 เค้าเรียก สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล รบกวนสมาชิกแจ้งลบความเห็นที่ 11 หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 92.104.5.XXX
ความคิดเห็นที่ -9 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

มารวยแพงไปค่ะ เคยไปพักตั้ง 1200 แต่ อาหารเช้าก็โอเค ห้องค่อนข้างเก่าไปนิด ที่ชอบคือมีอ่างอาบน้ำ อยู่เยื้อง ๆเกษตร อีกที่คือที่ พหลเพลศ ที่นี่น่าจะดีกว่า ทั้งสภาพห้องใหม่กว่าราคาประมาณ 700 แต่ไม่มีอ่าง แถวนั้นก็มีทุกอย่างครบ ร้านกาแฟ ร้านเน็ต ร้านเสริมสวย มีสองฝั่งคือฝั่งอยู่ตรงข้ามสารวิทยา ค่อนข้างเสียงดังเพราะติดถนน แต่อีกฝั่งก็ติดลานจอดรถ ไม่เสียงดังเท่าไหร่

โดย: อ้อม เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 124.157.234.XXX
ความคิดเห็นที่ -10 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

KU HOME สิค่ะสะดวกที่สุด เพราะอยู่ในมหาลัยเลย จะไปส่วนไหนของมหาลัยก็มีรถไตละรับส่ง ผ่านรอบมหาลัยเลยค่ะ

โดย: นะนะ เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 24.205.147.XXX
ความคิดเห็นที่ -11 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

โรงแรมมารวย ดูดีหน่อย

โดย: dekdee เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 58.10.228.XXX
ความคิดเห็นที่ -12 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

โรงแรม KU HOME.... อยู่ในม.เกษตร ใกล้ๆสนามบาสกลางแจ้ง ตรงประตู1...
ห้อง Suite 4,000 ต่อคืน
ห้องธรรมดา น่าจะ 2,000..

คนนอกเข้าได้ครับ..

โดย: Hancock เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.134.XXX
ความคิดเห็นที่ -13 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

โรงแรม KU HOME.... อยู่ในม.เกษตร ใกล้ๆสนามบาสกลางแจ้ง ตรงประตู1...
ห้อง Suite 4,000 ต่อคืน
ห้องธรรมดา น่าจะ 2,000..

คนนอกเข้าได้ครับ..

โดย: Hancock เขียนเมื่อ 9 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.134.XXX
ความคิดเห็นที่ -14 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

ถ้าราคาที่มารวยแพงไป พักที่พหล พาร์คเพลส ก้อได้ใกล้ๆกัน
อยู่ตรงข้าม รร.สารวิทยา ราคาประมาณ 700 แต่ห้องดูดีมากอย่างแรง เราไปพักมาแล้ว

ถ้าเคยูโฮมไม่ต้องเป็นสมาชิกอะไรก็อยู่ได้ ราคาเมื่อ4ปีที่แล้ว ประมาณ 600 ไม่รู้ตอนนี้เปลี่ยนรึยัง

โดย: เจ๊ฝน เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 08 IP IP: 125.25.24.XXX
ความคิดเห็นที่ -15 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

โรงแรมมารวย อยู่แถวพหลโยธิน 40 เดินไปม.เกษตรได้

โดย: อ๋อย เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ -16 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

โรงแรมมารวยครับ เยื้อง ๆ เกษตร อยุ่เส้นพหล

โดย: tui เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 08 IP IP: 118.175.208.XXX
ความคิดเห็นที่ -17 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

KU home ไงครับ เป็นของสหกรณ์ม.เกษตร ตั้งอยู่ในม.เลย แต่ไม่แน่ใจว่าต้องเป็นสมาชิกป่าว ลองติดต่อดูครับ

โดย: แพสยาตาหวาน เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 08 IP IP: 58.10.158.XXX
ความคิดเห็นที่ -18 : ขอคำแนะนำโรงแรม ที่อยู่ใกล้ๆ ม. เกษตร บางเขน หน่อยค่ะ

Rama Garden Hotel

โดย: Tien เขียนเมื่อ 8 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.7.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111