ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

เราอยากจะไปกรีดปากให้เล็กลงแต่ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดีเพื่อนๆคนไหนที่เคยทำช่วยแนะนำคลินิกหน่อยนะคะและชื่อคุนหมอที่ทำด้วยคะ และราคาด้วยนะคะ
รูป แอนนา
โดย: แอนนา
ตั้งเมื่อ: 12 ส.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 9 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

วันนี้ไปตัดไหมมา
เจ็บ จริงจัง
ไว้หายบวมจะมาคอนเฟิร์มพร้อมรูปอีกทีว่าที่นี่เค้าดีจิงรึป่าวว
ปลื้มคุณหมอสุดๆ

โดย: เจนนี่ เขียนเมื่อ 26 มี.ค. 09 IP IP: 203.107.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

ลืมบอกไปว่า
ถ้าจะตกลงทำเนี่ย
ให้บอกไปแล้วกันนะว่าเป็นเพื่อนกะคนที่เป็นแอร์เค้าแนะนำมา
เราว่าหมออาจจะลดราคาให้
เพราะเราก็บอกหมอว่ามีคนแนะนำมา
แต่อันนี้เรื่องจริง ผู้ช่วยเค้าก็ถามเราว่าคนที่แนะนำมาชื่อไรนู่นนี่นั่น คุยๆๆๆจนเค้า ต่อไปจนถึงลูกสาวคนที่แนะนำเรามายังมาทำคาง และจมูก ตกลงเค้าก็ลดราคาให้เราอ่ะ
แต่ลดเท่าไหร่อันนี้ต้องแล้วแต่เค้านะ แต่ขอบอกว่าราคาที่เค้าบอกก็ถูกอยู่แล้วอ่ะ ลดน้อยมากยังไงก็ถูก
คริคริ

โดย: เจนนี่ เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 09 IP IP: 203.107.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

เมื่อวานเราเพิ่งไปทำที่เพชรบุรีซ.7สยามคลีนิค
02-215-5007

อยากบอกว่าตอนทำไม่เจ็บเลย
หมอบอกให้เราคิดในแง่บวกเข้าไว้คือได้ยินเสียงก็อกแก๊กอย่าใจเสีย
แล้วถ้ารู้สึกเจ็บหมอเติมยาชา
เอาเป็นว่าไม่เจ็บ แต่หมอบอกเราว่าถึงเจ็บก็เป็บแบบทนได้
แล้วหมอทำเร็ว20นาทีเสร็จ
ราคาไม่แพงอ่ะ
แต่เราบอกตามตรงนะตอนแรกที่เห็นคลีนิกเราจะเดินกลับบ้านละ
แต่แม่บอกเราว่าไปคุยกะหมอก่อนไม่ทำค่อยว่ากัน
หมอคนนี้มาจากรามา เค้าคุยตรงไปตรงมา
นี่ตอนนี้เราก็นั่งปากบวมๆนี่แหละวันที่2เริ่มบวมๆ รู้สึกตึงๆที่ปากแต่ไม่เจ็บ กินข้าวได้แต่เรากินโจ๊ก เพราะอ้าปากไมได้มาก
ใครอยากสวยสู้ตายเลยเชียร์เต็มที่
เหตุผลที่เราต้องมาแนะนำคุณหมอนี้ก็เพราะเค้าไม่ได้โฆษณาเลย ส่วนใหญ่เป็นปากต่อปากมีคนแนะนำเรามาเราเลยลองหาในเน็ทดู ก็ไม่มี
เพราะคุณหมออายุเยอะ เราว่าแกคงไม่ได้เล่นเน็ทอ่ะ
เราชอบหมอคนนี้เลยอยากให้เพื่อนๆลองไปคุยกะแกดู

โดย: เจนนี่ เขียนเมื่อ 21 มี.ค. 09 IP IP: 203.107.206.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

เราไปทำที่ เพชบุรี ซ 7 จมูกเรียวเล็กดีหน้าออกมาเป็นผู้ ญ เลย

โดย: เอก เขียนเมื่อ 18 มี.ค. 09 IP IP: 58.8.252.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

บุญรัตน์คลีนิก ถูก ดี มีคุณภาพ ไม่เน้นธุรกิจ แต่หมอดุ อาจโดนว่าได้ถ้า ปากไม่ได้หนาน่าเกลียด แต่อยากทำเพราะอยากสวยขึ้น กว่านี้ หมอจะบอกว่าไม่ต้องทำ เพราะดีอยู่แล้ว ไม่น่าเกลียดอะไร ต้องหนักแน่น ยืนยัน และทำแต่พอดี ตามหมอบอก จะได้ไม่เกิดปัญหาตามมา

โดย: เมลอน เขียนเมื่อ 12 ม.ค. 09 IP IP: 124.121.224.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

เราก็อยากทำน่ะแต่ไม่รู้ที่ว่าที่ไหนดี
เพราะบางที่ศัลยกรรมดีไม่ดีต่างกัน
เราเลยตัดสินใจไม่ถูก
ที่ทำไม่ใช่เพราะอยากสวย
แต่ทำเพราะทำให้มีบุคลิกดีกว่าเดิม
เพราะเวลาพูดเราหนักปากอ่ะ
บ้างครั้งก็ทำให้เราขี้เกียจพูดไปเลย
เศร้า

โดย: jackpotter เขียนเมื่อ 26 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

เรากำลังจะไปทำ ที่สุขุมวิท กะ สม ชายที่ห้วยขวาง น่ะยังตัดสินใจไม่ถุก ไครเคยไปทำ ทั้ง 2 ที่ มา แนะนำด้วย เราตัดสินไม่ถูกจะไปที่ไหนดี อ่ะ janak39@hotmail.com

โดย: แจม เขียนเมื่อ 21 ต.ค. 08 IP IP: 119.42.66.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

เรามีเพื่อนเคยทำศัลยกรรมที่ ณรวี คลินิก

มีศัลยกรรมหลายอย่างนะ ลองดู

โดย: อยากบอกอีกแล้ว เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 58.136.48.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ใครเคยทำศัลยกรรมปากให้เรียวเล๊กมาแล้วบ้างคะ

อยากทำหน้าเล็กเรียวมากกว่า

โดย: กิฟ เขียนเมื่อ 14 ส.ค. 08 IP IP: 125.27.0.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111