สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » กระดานความรัก » สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

สามีไม่ทำการบ้าน มานานแล้วคะ แล้วดิฉันก็เบื่อเต็มทน ดิฉันเพิ่งแต่งงานคะ อายุ 29 ส่วนแฟนอายุ 32 ทำไมชีวิตแต่งงานมันน่าเบื่อจังเลย คุณเป็นเหมือนกันไหม
รูป คนมีครอบครัว
โดย: คนมีครอบครัว
ตั้งเมื่อ: 15 ส.ค. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 39 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

สามีน้องอายุ25ส่วนน้องอายุ20สามีมั้ยทำการเลยมาเป็นเดือนอ่ะเบื่อมากมายเลยทำไงดี emoticon

โดย: ชบา เขียนเมื่อ 10 มี.ค. 09 IP IP: 222.123.166.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ผมจัดให้

โดย: lao005@thaimail.com เขียนเมื่อ 2 ธ.ค. 08 IP IP: 58.9.29.XXX
ความคิดเห็นที่ 37 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

หรือว่าเค้าเปลี่ยนใจไม่ชอบผู้หญิงแล้ว แป่ววว ลองเป็นฝ่ายลุกก่อนดูสิคะ แล้วก็เอาเค้าให้อยู่หมัดไปเลย

โดย: ทานตะวัน เขียนเมื่อ 19 ส.ค. 08 IP IP: 24.193.39.XXX
ความคิดเห็นที่ 36 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

เขาไปพบเจออะไรใหม่ๆ รึเปล่า..แล้วตัวคุณยังโอเคอยู่ไหม...บางที่คนเราชอบปล่อยตัวไง..
ทำงานกลับมาก็เหนื่อยแล้ว ยังมาเจอสภาพแย่ๆ ก็อาจเป็นอย่างนี้แหล่ะ...
คุณลองพยายามดูแล้วกัน คุยๆ กันไปเลยก็ดี ถ้าเขาจะยอมบอกนะ...
เอาใจช่วยละกัน

โดย: //-// เขียนเมื่อ 19 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 35 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ของเราแฟนอายุมากกว่าเรา6ปี เจอกันไม่บ่อยเดือนละครั้ง
เค้าทำการบ้านแค่2ครั้งเองอ่ะ ครั้งแรกเค้าเสร็จนะ แต่พอครั้งที่สองเค้าทำเฉยๆให้เราเสร็จแต่เค้าไม่เสร็จ เป็นแบบนี้ประจำสงสัยอ่ะว่าทำไม ใครตอบทำ

โดย: -*- เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 08 IP IP: 58.9.132.XXX
ความคิดเห็นที่ 34 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

คห12ครับ อยากลองกับคุณซักยกสนใจป่ะ ผมก็ไม่ธรรมดานะ

โดย: เซ็กส์สมบูรณ์แบบ เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.85.XXX
ความคิดเห็นที่ 33 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ไอเดียผมนะ

คุณต้องเริ่มสร้างบรรยากาศตั้งแต่ตอนเย็น
ตอนทานข้าว อาบน้ำแต่งตัวเซ็กซี่ซักหน่อย ไปคอร์สออกกำลังกายซักนิดให้เพรียวลงมา
หรือเปลี่ยนบรรยากาศไปนอนตากอากาศต่างจังหวัดบ้าง

ถ้ายังไม่เวิร์คละก้อ...
ไม่แน่แอบมีกิ๊ก
หรือไม่ก็จะเบี่ยงไปเป็นเกย์
หรือไม่ก็เตรียมจะเข้าวัดบวชหาสัจธรรม

โดย: crystallink เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 08 IP IP: 58.147.44.XXX
ความคิดเห็นที่ 32 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

บังเอิญจริงๆ อายุผมกับแฟนเท่ากับอายุของคุณกับแฟนคุณเปะเลย เอ... หรือว่า จขกท. คือแฟนผมนั้นเอง!!!!
คงไม่ใช่มั้งเพราะผมอาทิตย์นึงก็ 5-6 ครั้ง ถือว่าไม่บกพร่อง คุณต้องลองเปลี่ยนลีลาให้เด็ดถึงใจ ต้องยั่วยวนใส่ชุดนอนวาบหวิว ต้องเปลี่ยนบรรยากาศกันบ้างครับ บางครั้งกินอาหารเดิมๆ รสชาดเดิมๆ ก็เบื่อเหมือนกันครับ ไม่งั้นคุยตรงๆ กันเลยครับ คุยกันได้ครับเรื่องอย่างนี้ไม่ต้องอายครับ จะได้ไม่ต้องมีปัญหาไปนอกใจหรือคบชู้ครับ

โดย: ชายคนหนึ่ง เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 31 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ให้คาบไม้บรรทัดหน้าห้องซิครับ
...
หลายองค์ประกอบครับ
จากเขาที่เหนื่อยกับงาน
หรือเห็นคุณแล้วหมดอารมณ์
ลองคิดดูครับแบบไหน

โดย: itoursab เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 08 IP IP: 58.9.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 30 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

mama เดือนละครั้ง ถือว่าน้อยไปไหม
แต่งกันมาสองปีอ่ะ แต่ไม่เดือดร้อนเรื่อยๆ ไม่ได้ใส่ใจอ่ะ
อายุตัวเองกับแฟน ก็พอๆ กับเจ้าของกระทู้อ่ะ
อย่าคิดมากสิ มีอะไรให้ทำมากกว่านั้นเยอะ

โดย: mama เขียนเมื่อ 18 ส.ค. 08 IP IP: 202.63.157.250, 202.63.157.XXX
ความคิดเห็นที่ 29 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

กลางวันทำงานงกๆ กลางคืนก็งานทำงึกๆ

โดย: ฮิ้ว เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 202.149.25.XXX
ความคิดเห็นที่ 28 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ปรึกษา ผมได้ ฮับ

แต่เรื่องสามีปึกสาไม่ได้ฮับ

โดย: นิกกี้ พิ้ม เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 61.7.183.XXX
ความคิดเห็นที่ 27 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ตีเลย ดื้อดีนัก ส่งเสียให้เรียน แต่ไม่ยอมทำการบ้าน เด๋วติด
มส.(เ-ด) และ ติดรอ(เ-ด) หรอก

โดย: คุณยาย เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 203.146.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 26 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

สามีมัวแต่ทำงานเหรอ ทำ
าน งกงก ไม่ได้ขึ้นไปทำล่ะสิ อยากมีลูกแล้วเหรอ

โดย: xylocain เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 25 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

รู้แล้วว่าใครมาตั้ง คนใกล้ตัวนี่เอง

โดย: xylocain เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.230.XXX
ความคิดเห็นที่ 24 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ไม่หิหลวมก็หิเหม็น ดูตัวเองด่วน

โดย: ลูกผู้ชายตัวจริง เขียนเมื่อ 17 ส.ค. 08 IP IP: 58.64.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 23 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ถ้าสามีไม่ทำการบ้าน ก็ต้องทำโทษครับ เดี๋ยวมันได้ใจ หึ หึ

โดย: * เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 192.168.0.107, 124.120.146.XXX
ความคิดเห็นที่ 22 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

เราอะเบื่อมากเลย สามีเราอะทุกวันเลย เราอะไม่ชอบเลย สามีฉันมันขยันทำการบ้านเกิน คิดแล้วคืนนี้จะรอดไหมนี่เรา เง้อ...จะบานหมดและ คิดแล้วเครียด

โดย: สลับกันไหม เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.60.XXX
ความคิดเห็นที่ 21 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

.....อายุขนาดนี้มันต้องมีบ้างแหละครับสัปดาห์ละ5-6 ครั้งเป็นอย่างน้อย สำหรับคนแต่งงานกันใหม่ๆ เขาถึงเรียกว่าวัยเจริญพันธุ์ไง...ไม่ทราบว่าสามีคุณเขามีปัญหาอะไรเช่นเหนื่อยล้า เครียดจากที่ทำงาน....มีโรคประจำตัวเช่นเบาหวาน ความดัน โรคไต ฯลฯหรือมีปัญหากลุ้มใจทางการเงิน สิ่งเหล่านี้มันเป็นตัวลดความต้องการทางเพศได้
ไม่เป็นของน่าอายที่จะมีการพูดคุยกันตรงๆระหว่างผัวเมีย...หรือยังไม่ต้องพูดแต่คุณสามารถเป็นผู้เริ่มก่อนได้ โดยการสัมผัสก่อน แล้วค่อยๆขยายผลให้คืบหน้าต่อไป คนเป็นผู้ชายเขารู้ครับว่าเมียต้องการอะไร แล้วคุณค่อยดูปฏิกริยาตอบโต้จากเขาว่าเป็นอย่างไร..ถ้าเขายังเฉยไม่มีท่าทางตอบโต้ ก็ค่อยถามปัญหาความผิดปกติจากเขา...

บางครั้งก็ลองเปลี่ยนสถานที่ดู...หรือจัดห้องนอนใหม่ให้มันดูกระตุ้นมากกว่าเดิม...แต่งตัวเข้านอนให้มันดูเย้ายวนขึ้น
อย่าพึ่งคิดว่าชีวิตแต่งงานมันน่าเบื่อครับ...วัยขนาดนี้แหละกำลังไฟแรงทั้งหญิงและชาย แต่งงานกันแล้วด้วยไม่ต้องห่วงกังวลเรื่องท้อง หาแต่ความเสียวใส่ตัวก็พอ...ถ้าลองตามที่แนะนำมา แฟนคุณยังเป็นพ่อมะเขือเผาอยู่ก็ต้อง

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 118.172.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 20 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ต้องดูที่คุณ หรือ สามี เปลี่ยนอะรั้ยบ้างละครับ หรือ ไม่ก็ต้องเปลี่ยนสถานที่บ้างครับ ไปนอน โรงแรมตจว. ก็ได้ครับ แต่ของผมก็ไม่ทำการบ้านเหมือนกันครับ ต้องพาไปนอนโรงแรมบางแสน หรือ ไม่ก็พัทยา ไม่ต้องไปไกลครับ แค่ลองเปลี่ยน บรรยากาศเท่านั้นนะครับ ลองดูสิครับ

โดย: ชาติ เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.153.XXX
ความคิดเห็นที่ 19 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

สร้างบรรยากาศในบ้านให้ดูอบอุ่นขึ้น และคุณลองหาเสื้อผ้าที่ แอบ Sexy เล็กๆมาสวมใส่ ยามที่ทำงานบ้านหรืออยู่บ้านด้วยกัน (ในกรณีที่อยู่ด้วยกันสองคน)เช่นแอบเปิดนั่นเปิดนี่ให้เขาเห็นบ่อยๆ หรือไม่ก็หาชุดนอนที่วาบหวามใส่นอนทุกๆวัน แฟนผมก็เคยทำแบบนี้ครับ ไม่เคยพลาดเลยครับ
สุดท้ายถ้าไม่ได้ผลก็ลองจับเข่าคุยกันครับ เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องของคุณทั้งสอง ไม่ใช่เรื่องน่ารังเกียจ เพราะเป็นเรื่องสำคัญของชีวิตคู่เหมือนกัน แต่ไม่แนะนำให้ทำตาม คห.12 ครับ แบบนั้นจะยิ่งตอกย้ำความล้มเหลวของชีวิตคู่
ถ้าเขายังรักคุณ คุณยังรักเขา ไม่ใช่เรื่องยากที่จะมี Sex กันหรอกครับ
(ขออภัยถ้าติดเรทไปหน่อย)

โดย: Net_Rapper เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

นานแค่ไหนเหรอ หลักวัน สัปดาห์ หรือเดือน..คำว่านานแล้วของคนเราไม่เท่ากันนะ

โดย: /// เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

คิดได้สองแง่มุมนะคะ
คือ..เค้าอาจจะเครียดเรื่องงาน เรื่องเงิน ฯลฯ จนทำให้ไม่มี
เวลามาคิดถึงการบ้านที่ควรจะทำ
อีกแง่คือ..
คุณควรจะสำรวจตัวคุณเองด้วยค่ะ
อาทิเช่น ผิวพรรณ การแต่งกาย ทรงผม เป็นต้น
^ ^'' แต่วิธีที่ง่ายๆที่สุด ก็ลองจับเข่าคุยกันดูซิคะ

โดย: -CooLy- เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 118.173.34.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

*12
นี่ท่าทางจะเก็บกดมากนะนั่น ผู้หญิงดีๆเขาไม่ทำกันหรอกครับ
คุณอาจจะเจอผู้ชายไม่ดีมา แต่ผู้หญิงเองก็ไม่จำเป็นต้องทำตามผู้ชาย

เฮ้อออออออออออ คนเรา

โดย: NuTTeNN เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.189.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

บอกเค้าไปดิว่าถ้าไม่ทำระวังครูจะไม่ไห้เลื่อนชั้น อยากเป็นนัดเรียนโข่งเหรอ

โดย: มะลุกกุกกุยยยยยยยยยยยยยยยยยย เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 78.49.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ลองเปลี่ยน...บรรยากาศบ้างสิค่ะ...เช่น..
ไปเที่ยว...พักผ่อน ตจว. ด้วยกันบ้าง...
หรือไม่ก็ทำอะไรที่มัน เซอร์ไพรส์...กันบ้าง
เผื่อว่า...จะทำให้ชีวิตของคุณดีขึ้น...
หรือไม่ก็ ลองเปลี่ยน...ลีลา...ท่าทาง...การแต่งตัว...เวลาที่อยู่กับแฟนคุณบ้างก้อดีนะ...
คุณไม่ต้องอายหรอกนะคะ...เพราะเรื่องแบบนี้...
มันก็เป็นส่วนหนึ่ง...ที่จะทำให้ชีวิตคู่มีความสุขได้ทางนึงด้วย

โดย: งุงิ เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 125.24.158.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ส่วนแฟนเฮา ทำไมขยันจังบ่ฮู้ เซรง จัง น่าจะกลับกันเนอะ

โดย: .............. เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.163.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

คบชู้เลย รับรองว่าชีวิตคุณดีขึ้นแน่ ๆ ความสุขทางเพศจะทำให้ชีวิตคุณกระชุ่มกระชวย อย่าไปแคร์สังคม ผู้หญิงมีสิทธิ์เท่าเทียมชายแล้ว เรื่องแบบนี้ ใครจะไปทนได้ ผู้หญิงก็เ งี่ ย น เป็นเหมือนกันนะ ไม่ใช่จะมายอมให้ผุ้ชายมีอารมณ์เมื่อไหร่ค่อยทำ หาผู้ชายสักคน ทางเน็ทก็ได้ หรือจะไปบาร์โฮสก็ได้ ปลดปล่อยความสุขให้เต็มที่ไปเลย ระวังโรคก็แล้วกัน หรือที่ทำงานน่ะ มีผู้ชายโสด ๆ สักคนมั้ย จีบเลย ผู้หญิงจีบผุ้ชายมันเรื่องธรรมดาแล้ว รีบรุกเลย เก็บเอาไว้ปลดปล่อยความสุขทางเพศของเรา สามีไม่ทำ เราหาเองก็ได้ อย่างจมอยู่กับความน่าเบื่อหน่าย เราเองก็ตอนนี้ก็มีชู้รักอยู่คนนึง โชคดีด้วย ที่เค้าก็เก่งเรื่องเพศ เราถึงจุดสุดยอดทุกครั้งที่ร่วมเพศกับเค้า สามีเราไม่เก่งเลย ตอนนี้เรากำลังหาเรื่องทะเลาะแล้วก็หย่ามันเลย จะได้อยู่กินกันแบบเปิดเผยกับชู้เราสักที เบื่อหลบ ๆ ซ่อน ๆ เต็มทีแล้ว

โดย: วาสุลักษณ์ เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.36.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

เค้าไม่ทำ เราก็เริ่มให้การบ้านเค้าเองสิ แต่ดูสังเกตุดูสิค่ะว่า เค้ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า อย่างแฟนของเราก็เป็นน่ะ คือช่วงที่เค้ามีปัญหาเรื่องรถ หรือเรื่องงานมากๆ เค้าจะวางเฉยกับเรื่องตรงนี้ไปเลย เราเป็นภรรยาต้องหัดสังเกตบ้างเข้าใจว่าผู้หญิงบางครั้งไม่ต้องการมีเซ็กส์เลยทีเดียว แค่การหยอกล้อ กอดจูบเท่านั้นก็ทำให้รู้สึกดีแล้ว คือกระชุ่มกระชวยเหมือนตอนรักกันใหม่ๆ ลองสังเกตุดู ถ้าเค้าไม่ได้มีแนวโน้มว่าไปมีคนอื่นนอบ้าน อาจเป็นเพราะเรื่องงานหรือเรื่องอื่นๆ ที่เค้ากำลังเครียดอยู่ก็ได้ แต่ถ้าไม่มีเรื่องใดเข้าข่ายเลย เราก็ต้องดูแลตัวเอง ปรับปรุงตัวให้ดูดี เซ็กซี่บ้าง สร้างบรรยายากาศในห้องนอนบ้าง ทุกอย่างน่าจะดีขึ้น ( ขอโทษน่ะค่ะ คอมเม้นท์อาจดูเรทไปหน่อย แต่รับรองได้ผลค่ะ )

โดย: อ้อม เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 58.147.52.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

อย่าว่างั้นงี้เลยนะ คุณก็ลองแต่งตัวยั่ว ๆ ดูมั้งสิ

ผู้ชายที่ไหนมันจะอดใจไหว

โดย: เอาไปคิดดู เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 125.27.231.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

สามีคุณยังเรียนอยู่หรือครับ อิๆ

โดย: นายกูรู เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 203.146.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ไม่ยอมทำการบ้าน...ต้องเรียกผู้ปกครอง เอ้ย..ต้องคุยกันอย่างเปิดอกแล้วมั้ง ถามไปเลยมีปัญหาอะไร

โดย: Coco เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 58.107.114.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

จัดการขมขื่มสามีเสีย หรือไม่ก็ ช่วยตัวเองไปก่อน จนกว่า.....

โดย: คนใต้ เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

เราว่าเป็นเพราะอาจารย์ดุไปมั้ง..... ต้องไปปรึกษา ลุงป.6 ..... เพราะลุงต้องรู้วิธีดีๆแน่เลย....อิอิ

วันก่อนคุยกับเพื่อนเก่า ที่แต่งงานกับแฟนที่เป็น
เพื่อนที่ม. เดียวกันไปได้หกปีแล้ว แต่ไม่มีวี่แววจะมีลูกเลย พูดไปพูดมาก็เพราะสามีมัวแต่ทำงาน จนไม่มีเวลาทำการบ้าน น่าสงสารเพื่อนมาก
เพราะมันอยากมีลูกไง..... ไม่รู้จะแนะนำไง ได้แต่ให้กำลังใจ พ่อแม่มันก็แก่แล้วอะ

ยุ่งเรื่องของเค้า ตัวเองยังหาสามีไม่ได้เลยงะ ติดร. วิชารัก.....

โดย: เล็กดีรสโต เขียนเมื่อ 16 ส.ค. 08 IP IP: 61.91.168.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

แฟนเราก็ไม่ค่อยทำสักเท่าไหร่ แต่ก็ไม่รู้จะพูดยังไงเรื่องอย่างงี้พูดยาก โจ่งแจ้งก็น่าเกลียด ตอนนี้ก็ทำใจอยู่อาจเป็นเพราะอยู่ด้วยกันทุกวันด้วยมั้งความรักอาจเปลี่ยนเป็นเพื่อนแล้ว

โดย: เหมือนกัน เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 08 IP IP: 125.24.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

ก็หาเเฟนใหม่ซิค่ะ

โดย: ฟ้า เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.233.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : สามีไม่ทำการบ้าน ทำไงดี

เหมือนผมเลย แฟนไม่สนใจเรื่องการบ้านเลย มานั่งคุยกันมั้ย

โดย: jo เขียนเมื่อ 15 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.91.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111