อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง

อยากรับงานมาทำที่บ้านเพื่อเพิ่มรายได้น่ะค่ะ พอดีมีเวลาอยู่บ้านมากพอสมควรแล้วคนที่บ้านก็ไม่ได้ทำงาน(คืออายุมากออกจากงานแล้ว) เลยอยากรับงานมาทำที่บ้าน มีที่ไหนมีงานที่ให้เอากลับมาทำที่บ้านบ้างค่ะ บ้านเราอยู่แถวๆฝั่งธนนะคะ บางแคน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รูป หมู
โดย: หมู
ตั้งเมื่อ: 18 ส.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง

--------------------------------------------------------------------------------

ต่างจังหวัดรับงานทางไปรษณีย์

--------------------------------------------------------------------------------

โดย: ket เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.227.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง

...แล้วคุณก็จะได้เบอร์ ของเหล่าพวกขายตรงมากมายยยย...

โดย: .... เขียนเมื่อ 22 ส.ค. 08 IP IP: 58.9.70.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง

ถ้างานในเวบอย่างเช่น ถักโครเชท์ ครอสติส อะไรพวกเนี้ย ระวังโดนหลอก เคยเจอมาแล้ว ยังไงก็หาเอาที่เรารู้จักแน่นอนดีกว่าค่ะ

โดย: ผ่านมา เขียนเมื่อ 20 ส.ค. 08 IP IP: 202.44.45.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง

โพสอย่างนี้คงยากละครับ
ไม่บอกสรรพคุณของตนเองแล้ว
จะมีใครแนะนำได้บ้างละครับ

ตามที่โพสการพับถุงขายก็ทำที่บ้านได้ครับ

โดย: ทำเวปไหม เขียนเมื่อ 19 ส.ค. 08 IP IP: 58.9.164.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111