เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม หมวด » ร้องทุกข์ ประชาสัมพันธ์ » ร้องทุกข์ » เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม

กลุ่มชาย - หญิง  นางนกต่อ  ทำทีมาให้เราโหลดเพลง เปิด CD ให้ฟัง  พอหลงกลเอาตำรวจมาจับ  ยกเครื่อง  ยึดของกลางไปโรงพัก   จากนั้นเจรจาเรียกเงิน 30,000 - 100,000  บาท  ซ้ำร้ายตำรวจในท้องที่ให้ความร่วมมือกับพวกมันอีกต่างหาก   งานเอกสารต่างๆ เตรียมพร้อมไว้เรียบร้อยแล้ว  เหลือเคยช่องว่างที่จะเอาไว้ลงชื่อผู้ต้องหาเท่านั้น 

รูป นายคอม
โดย: นายคอม
ตั้งเมื่อ: 21 ส.ค. 08
แท็ก: , ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม

โดนเหมือนกัน ก็ตำรวจมันได้ส่วนแบ่งด้วยนี่ มันถึงให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี เคยโดนนะ พอบอกว่าไม่จ่าย ยอมขึ้นศาล มันก็ขู่โน่นขู่นี่ ไม่ยอมให้กลับบ้าน อยู่โรงพักถึงตีหนึ่งกว่าๆ
น่าจะตายๆ ไปซะ ตำรวจก็เหมือนกันเอาเวลาไปจับโจร เถอะ

โดย: am_suyu เขียนเมื่อ 30 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.20.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม

เราเคยอ่านฏีการ การล่อให้กระทำผิดหรือการใช้นกต่อโดยที่จำเลยไม่เคยมีประวัติให้ต้องสงสัยมาก่อน ถือว่าไม่ใช่ความผิดจ้า

-----------------
บทนำ : htt p:/ /ww w.geocities.c om/scb100yr
อ่านแล้วแข็งแรง : htt p:/ /madeinthailand.forumco.c om

โดย: ใจตุ๊ด7895 เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 08 IP IP: 58.10.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม

มีร้านเช่า vcd ถ.เชียงใหม่-ดอยสะเก็ด ตรงก่อนย U-Turn ม.คุรุสภาซ้ายมือติดร้านตัดผม ขี้โกงมาก บอกว่ายืม 3 เรื่องคืนภายใน 3 วัน แถมให้ 1 เรื่อง ผมจึงยืมมา 4 เรื่อง ครบ 3 วันเอาหนังไปคืนมันปรับ คืนช้า 1 วัน มันบอกว่านับวันยืมด้วย (บิดามันสิ)วันที่ผมไปยืมมัน 2 ทุ่ม ถ้ายืมวันเดียว ไม่ต้องไปคืนกัเที่ยงคืนเหรอ เห็นที่ร้านมีหนังละเมิดลิขสิทธิ์ทุกค่าย หนังใหม่เข้าโรง 3-5 วันมันก็มีให้เช่าแล้ว สงสัยจะจ่ายท้องที่ไว้เยอะ ผมว่าจับๆบ้างก็ดีนะครับ ไอ้พวกเลวๆ

โดย: หนุ่มดอยสะเก็ด เขียนเมื่อ 23 ส.ค. 08 IP IP: 222.123.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม

เขาเรียกว่าโจรถูกกฏหมายครับ

โดย: นายกูรู เขียนเมื่อ 21 ส.ค. 08 IP IP: 203.146.112.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : เจาะลึกพวกทำนาบนหลังคน อาชีพจับลิขสิทธิ์เพลง คาราโอเกะ ง่าย ๆ แต่รายดี คุณเคยโดนไหม

จิงคับ

โดย: El_Pollo เขียนเมื่อ 21 ส.ค. 08 IP IP: 76.90.19.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111