ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง?? หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง??

คืออยากซื่อของที่ king power ซอยรางน้ำอะ แต่ไม่รู้ว่าเค้ามีกฏ กติกาอย่างไรบ้าง เราเองก้ไม่ได้บินบ่อยหรอก นานๆทีอะ แต่อยากซื้อของข้างในนั้น รู้ว่าซื้อแล้วต้องไปรับของที่นามบินวันที่ขึ้นเครื่อง แล้วตอนไปซื้อต้องใช้เอกสารอะไรอีกเปล่า ..ช่วยแนะนำทีนะ ขอบคุณๆ
รูป PP
โดย: PP
ตั้งเมื่อ: 23 ส.ค. 08
แท็ก: ,
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 5 : ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง??

ใครรู้จักคนชื่อชาประวัตร กุลสิโล ทำงานที่ king power บอกมันให้ไปแจ้งเกิดลูกหน่อยนะ ทำหน้าที่พ่อด้วย emoticon

โดย: อองรี เขียนเมื่อ 28 พ.ย. 08 IP IP: 57.59.27.217, 57.59.27.217, 202.122.130.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง??

ไม่ต้องเอาอะไรไปเลยคับ จำแค่วันกับเวลาบินก้อพอ ตอนผมไปซื้อจำได้แค่วันกะเวลาออกคับ เค้าเชคไห้เลย บริการดีคับ แต่เพื่อนหลายคนไปก้อบอกแย่ อยู่ที่ดวงคับ

โดย: DDT เขียนเมื่อ 25 ส.ค. 08 IP IP: 116.255.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง??

พาสปอร์ต เที่ยวบินที่คุณจะบิน เราเคยไปซื้อเฉพาะช่วงวันเกิด ที่เขาจะส่งคูปองมาให้ 25% ของเดือนวันเกิดเราทุกปี

โดย: its not easy to be princess เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 08 IP IP: 72.166.56.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง??

ฝากให้ลองคิดอีกทางเลือก ฝากแอร์ซื้อถูกกว่า แอร์ปกติได้ลด20% เอามาขายเราอีกต่อก็ให้ค่าหิ้วไปบ้างยังคุ้มกว่า
แต่ถ้าคนไทยไปซื้อแล้วสมัครสมาชิกจะได้ลด10% ครับ
เคยทำที่สนามบินอยู่ช่วงนึง แอร์บางคนมาทีซื้อเป็นโหลเลย ขนไปขายต่อ

โดย: แมวดำ เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.124.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ซื้อของที่ King Power ซอยรางน้ำ ต้องทำยังไงบ้าง??

ต้องทราบเที่ยวบินที่เราจะบิน ไปและกลับ จำเลขพาสปอร์ตไปก็ได้ หรือจะพกไปด้วยก็ได้ แต่อย่าลืมเที่ยวบินที่จะบินนะคะ บางทีคุณซื้อแล้วฝากไว้ที่สุวรรณภูมิก็ได้ (ต้องไม่เกิน 20,000บาทนะคะ) แล้วขากลับค่อยมารับ จะได้ไม่ต้องหิ้วไปให้หนัก

โดย: Gucci เขียนเมื่อ 24 ส.ค. 08 IP IP: 124.120.176.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111