ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม หมวด » ทั่วไป » การเมือง » ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

ดร.แดน (ดร.เกรียงศักดิ์)  เปิดศึกแน่กับหนู และแมลงสาบ ถ้าหากได้รัยความไว้วางใจจากคนกทม.
รูป ใจ
โดย: ใจ
ตั้งเมื่อ: 27 ส.ค. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 13 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

จมูกหมู ปากหมา ก็ยังดีกว่า อีรูบาน ความคิดเห็นที่ 11 เผลอๆ อีรูบาน หรืออีหอยบานก็ได้

โดย: สอง เขียนเมื่อ 28 ส.ค. 08 IP IP: 125.25.101.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

คือ งง กับข่าว แฮะๆ

ไม่ทราบว่า หนู แมลงสาบ นี่หมายถึงสัตว์

หรือเล่นคำ ด่าคนครับ

งง จริงๆนะ

โดย: 69 เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.190.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

มีแมลงสาป อาจดีกว่า จมูกหมู ปากหมา

โดย: อิอิ เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 58.137.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

แต่ว่าแมลงสาปดีๆก็มีนะครับผมว่าจะกำจัดก็น่าจะตีตัวโจกมันเพราะ มันพาลูกๆไปสร้งความวุ่นวายมากเลยครับ

โดย: แมลงสาป เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

น่าสนใจครับ ว่าแต่จะกำจัดแมลงสาปให้หมดไปได้จริงๆเหรอครับ มีอยู่ 100+ กว่าตัวแมลงสาป จะใช้ตุ๊กแกกำจัดหรือใช้ยาฆ่าแมลงดี แต่มันก็บาปนะถ้าฆ่ามันตายหมด

โดย: แมลงสาป เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 117.47.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

เลือกชูวิทย์ครับ

โดย: เอก เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 61.90.249.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

เป็นทางเลือกที่น่าสนใจ

โดย: SaD เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 58.10.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

โดย: PPP เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 118.173.244.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

ผมต้องการผู้ว่า

ผมไม่ต้องการ แมว ของสมัคร

เพราะ แมว มันเลี้ยงไม่เชื่อง ทำอะไรตามความต้องการของตัวเอง เป็นหลัก

โดย: noname เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

หน้าใหม่ เห็นแถวบ้านติดป้ายเขียวเต็มเลย เราอ่านใบปลิวก็น่าสนใจในเรื่องวุฒิการศึกษาผลงาน ก็ไม่แพ้ใครเหมือนกัน แถมยังเกลียดหนู แมลงสาบอีก เหมือนเราเลย ปีนี้เพื่อนเราฝากบอกว่าเลือกทั้งบ้านเด้อ

โดย: แม่ค้าตลาดสด เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 203.152.8.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

ของเขาดีจริง

โดย: นคร เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 58.8.194.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

โดย: E-CAR31 เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 118.173.236.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ถ้าอยากให้หนูกับแมลงสาบหมดไป โปรดเลือกดร.แดน เป็นผู้ว่ากทม เถอะครับ ชาวกทม

ใครคือ ดร. แดน ???
บริษัทกำจัดหนูกับแมลงสาบเหรอครับ???

โดย: Pok เขียนเมื่อ 27 ส.ค. 08 IP IP: 58.9.2.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111