ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา หมวด » » ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา

“มอส-ปฎิภาณ”ยืนยิ้มเมื่อได้ยินข่าวเกาเหลากับน้องเบส เจ้าตัวถึงกับงง? เตรียมส่งอัลบัมใหม่ปลายเดือนกันยานี้

กำลังเป็นที่เข้มข้มเลยสำหรับละครเรื่อง “ความลับของซุปเปอร์สตาร์” วันนี้ผู้สื่อข่าวของเราได้เจอหนุ่ม “มอส ปฏิภาณ” ในงานแถลงข่าว คอนเสิร์ต “สามหนุ่ม สามไมค์” หนึ่งในนักแสดงที่สามารถวาดลวดลายการแสดงได้ชนิดที่ว่าคนดูอินสุดๆจนมีข่าวต่างๆนาๆออกมาในชีวิตของหนุ่มมอส จึงเข้าไปสัมภาษณ์กับข่าวต่างๆที่เกิดขึ้นไม่ว่าจะเรื่องที่โดนเปรียบเทียบว่าบี้เรื่องแนวเพลง หรือจะเรื่องเกาเหลากับน้องเบส

โดยหนุ่มมอสได้ให้สัมภาษณ์กับผู้สื่อข่าวว่า
“กับผลงานเพลงตอนนี้กำลังเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ในอัลบั้มนี้จะเป็นแนวเพลง ป๊อบร็อก ซึ่งถ่ายทำ MVไปเสร็จแล้วใน MV นี้ก็ได้น้องพอลล่ามาเล่นให้น่ารักมากเลยครับ ส่วนประมาณปลายเดือนกันยานี้ก็จะวางแผง ส่วนเรื่องที่ว่าจะโดนเปรียบเทียบกับบี้นั้นมอสไม่คิดว่าจะโดนเปรียบเทียบอยู่แล้วเพราะแนวเพลงของมอสกับบี้มันคนและแนวกันของมอสจะเป็นแนว ป๊อบร็อค ส่วนบี้จะออกแนว แดนซ์ ส่วนที่มีคนจับเราขึ้นมาเปรียบเทียบนั้นก็ดีใจนะครับเพราะจริงๆแล้วรุ่นผมน่าจะเป็นพวก เต๋าสมชาย หนุ่มศรราม เสียมากกว่าครับ”

ส่วนเรื่องที่มีเรื่องว่าเกาเหลากับน้องเบส ซึ่งหนุ่มมอสได้ยินถึงกับตกใจว่ามีข่าวอย่างนี้ด้วยหรือ ซึ่งหนุ่มมอสได้กล่าวว่า
“ซึ่งปกติจริงๆแล้วผมก็ไม่ได้ไปเกาเหลากับใครนะครับ เพราะมันเป็นสิ่งที่ไม่อยากให้มีในชีวิตเลยนะครับ ส่วนตอนนี้ในการร่วมงานกันก็ยังพูดคุยกันตามปกติเหมือนเดิมครับไม่มีอะไร”

ที่มาจาก

รูป SuperRyu
โดย: SuperRyu
ตั้งเมื่อ: 28 ส.ค. 08

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา

ชอบตอนพี่มอสไว้ทรงบ๊อบทุยมาก ผมว่าเหมาะกับพี่เขาสุดเเล้วทรงนั้น กลับมาไว้ต่อเหอะพี่ครับ

โดย: คนรักมอส เขียนเมื่อ 29 ส.ค. 08 IP IP: 24.90.219.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา

มอสเล่นเจี๊ยวเด็ก

โดย: มอสเจี๊ยวเด็ก เขียนเมื่อ 28 ส.ค. 08 IP IP: 125.25.139.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา

ผมชอบผลงานคุณมากครับ พี่มอส ติดตามตั้งแต่ กลิ้งไว้ก่อนพ่อสอนไว้แล้วครับ

โดย: dds เขียนเมื่อ 28 ส.ค. 08 IP IP: 124.121.50.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ปัดเทียบชั้น บี้ มอส ยัน คนละแนว ลั่น ไม่นิยมเกาเหลา

คุณลุง น่าจะอยู่เบื้องหลังได้แระ

โดย: อ่านะ เขียนเมื่อ 28 ส.ค. 08 IP IP: 202.12.73.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111