ทำยังไงให้สะโพกผาย หมวด » ชีวิต ความรัก สุขภาพ » สุขภาพ » ทำยังไงให้สะโพกผาย

อยากทราบว่ามีกายบริหาร หรือการรับประทานอะไรไหมให้มีสะโพกที่ใหญ่ผายออกมา และมีบั้นท้ายที่ใหญ่ขึ้น อันนี้ถามเพื่อความรู้จริงๆ กรุณาอย่าตอบแบบไร้สาระทะลึ่งตึงตังเลยนะขอบคุณมากๆ คือว่าเราดูเหมือนมีสะโพกแคบอ่ะ แล้วเวลาใส่กางเกงไม่ค่อยมีความหมั่นใจ หรือว่าต้องทำท่าบริหารให้เอวขอดเล็กลงจะได้ดูสะโพกผายขึ้น....อีกอย่างมีการศัลยกรรมเปล่าถามดูเฉยๆไม่ไปทำหรอก เพียงแต่เราสงสัยว่าทำไมพวกกระเทยไม่จริงเนี่ยเขามีสะโพกก้นงอนออกมามากกว่าผู้หญิงอีกเห็นแล้วงงจริงๆ ขอชมเลย
รูป Yin yang
โดย: Yin yang
ตั้งเมื่อ: 30 ส.ค. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 8 : ทำยังไงให้สะโพกผาย

อยู่ที่โครงสร้างกระดูกเชิงกรานของเรามากกว่าคะ เราก็เหมือนกันค่ะ กระดูกเชิงกรานเล็ก เลยทำให้ดูสะโพกเล็ก แคบ ดูเหมือนผอมไปเลย เค้าบอกว่าคลอดลูกลำบาก เป็นกรรมพันธ์ค่ะ ที่บ้านเราหุ่นแบบนี้หมดเลย

โดย: .. เขียนเมื่อ 23 ก.ย. 08 IP IP: 202.149.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ทำยังไงให้สะโพกผาย

ลองซิทอัพดูสิครับ ทำทุกวัน วันละ3-5นาที น่าจะช่วยได้นะ แถมช่วยลดหน้าท้องได้ด้วย ลองดูนะครับ

โดย: อ้วน เขียนเมื่อ 1 ก.ย. 08 IP IP: 124.122.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ทำยังไงให้สะโพกผาย

คลอดลูกซักคนสิน้อง

โดย: 555 เขียนเมื่อ 1 ก.ย. 08 IP IP: 203.155.220.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ทำยังไงให้สะโพกผาย

.......ฮ่าฮ่า..นี่ขนาดคุณจขกท.เขาขอร้องพวกเราแล้วนะเนี่ยก็ยังไม่มียกเว้น
ไม่มีอาหารอะไรกินแล้วจะทำให้สะโพกผายหรอกครับ
ผมขอแนะนำให้คุณจขกท.กินอาหารให้ครบทั้ง5หมู่ที่มีประโยชน์และออกกำลังกายพอสมควรอย่างสม่ำเสมอ
มันจะทำให้ร่างกายของคุณแข็งแรง..กระชับทุกสัดส่วน
โดยไม่จำเป็นที่สะโพกจะต้องผาย...อีกอย่างหนึ่งนั้นสะโพกผายมันก็มีส่วนที่กรรมพันธุ์เหมือนกัน

ตอบเรื่องนี้แล้วมันก็ไม่พ้นเรื่องxxx เพราะส่วนมากแล้ว ผู้หญิงที่มีเพศสัมพันธ์เป็นเวลานานมักจะมีสะโพกที่กลมกลึงเป็นรูปเป็นร่างสวยงาม ท่าด็อกกี้นะไม่เท่าไหร่หรอก
แต่ท่าธรรมดาๆแบบปกตินี่แหละที่ทำให้สะโพกผายและสวยงาม

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 1 ก.ย. 08 IP IP: 118.172.107.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ทำยังไงให้สะโพกผาย

...เล่นฮูลาฮูบไง

โดย: ปอมซัง เขียนเมื่อ 31 ส.ค. 08 IP IP: 58.136.193.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111