เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล หมวด » บันเทิง » บันเทิงเริงรมย์ » เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล

อยากถามคนที่เคยดูเรื่อง เลือดรักเหนือตระกูล ที่กำลังฉายช่อง 3 ตอน 14.30น.ค่ะ อยากทราบว่าตอนนี้ถึงตอนไหนแล้วเพราะไม่ค่อยมีเวลาได้ดูเลยค่ะ ถ้าใครสปอย์ลได้ก็ช่วยหน่อยนะคะ เพราะเราอยากรู้ว่าตอนจบจะเป็นยังงัย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
รูป o_pop
โดย: o_pop
ตั้งเมื่อ: 8 ก.พ. 08
แท็ก:

แสดงความคิดเห็น กับกระทู้ เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล

ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล
ตอนนี้เหรอคะ เหวินซิ่ว ไล่เมียหลวงออกจากบ้านไปแล้วค่ะ เมียน้อยก็กลายเป็นเมียหลวงไปแล้วค่ะ คริคริ

ป.ล.ยิ่งกว่า สงครามนางฟ้าอีกนะคะเรื่องนี้ ยังไม่โดนแบนเลย คริคริ
โดย: - - เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล
ถึงตอนไหนนั้นไม่รู้ แต่ที่รู้คือ ละคร อิจฉา ริษยา ใส่ร้ายป้ายสี แต่เรท ท ดูได้ทุกเพศทุกวัย ถ้าจัดเรทแล้วเป็นแบนี้อย่าจัดมันเลยดีกว่า เห็นแล้วสมเพช

ปล.ละครสนุกดี
โดย: ... เขียนเมื่อ 9 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล
ลดเร็ว ผิวชมพู ดูแลระบบขับถ่าย ลดเซลลูไลท์ 5-7 กก/เดือน
เร็วเร็วแต่ไม่เสียสุขภาพ
ไม่เชื่อใช่มั้ย !!! แต่ก็ควรลองดู คลิ๊ก http://slimnow.r8.org/
โดย: 1 เขียนเมื่อ 11 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล
วันนี้ เหลียงปิ่งเหวิ่น กล่าวไล่เหวินซิ่ว กับฮูหยินใหญ่ออกจากบ้าน แล้ว ฮูหยินใหญ่กำลังคิดได้ ว่าที่ปิ่งเหวินด่าเป็นเรื่องจริง(เห็นแก่ตัว ใจแคบ เผด็จการ)
โดย: na เขียนเมื่อ 11 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : เรื่อง........เลือดรักเหนือตระกูล
หลังตู่นพพล ออกมาเปิดใจกรณีย้ายค่ายไปวิก 3 พร้อมกล่าวตำหนิแนวทางการบริหารช่องเดิม ผู้บริหารช่อง 7 ได้เปิดเผยว่า ส่วนหนึ่งมาจากการสื่อสารที่ไม่ชัดเจน ยอมรับเสียฝีมือการทำงานของตู่นพพล ไม่มีนโยบายเลือกปฎิบัติ ในส่วนของเป่าจินจง ทางช่องให้ความสำคัญเสมอ จะสังเกตุได้จาก เกือบทุกเรื่องที่ผลิตโดยเป่าจินจง จะได้ออนแอร์ช่