อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

พอดีว่าจะทำเสื้อสกรีน

แต่ไม่รู้จะไปรับเสื้อที่ไหนดี

ที่เป็นราคาส่ง

อยากได้เนื้อผ้าแบบซักแล้วไม่หดอ่ะคะ

เสื้อตัวก็ยาวๆ หน่อย

เลยอยากทราบว่าพี่ๆ คนไหนที่รู้แหล่งหรืออะไร

ช่วยบอกต่อมาในนี้หน่อยนะคะ

ไม่ว่าจะเป็นที่ขายส่ง

หรือว่าโรงงานสั่งตัดอ่ะคะ

ขอให้เป็นในกรุงเทพฯ

พอดีอยู่ละแวกสาทรกะจรัลสนิทวงศ์อ่ะคะ

เลยไม่อยากได้ไกลๆ มาก

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์มากๆ คะ

(อยากได้เนื้อผ้าเหมือนเสื้อวงต่างประเทศ หรือแบบ kustom kulture)

รูป theripper
โดย: theripper
ตั้งเมื่อ: 4 ก.ย. 08
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 6 : อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

เรารับตัด ถนัดผ้ายืด ไม่โก่งราคา เพราะต้องการหาorderเยอะ ๆ รับรองไม่ผิดหวัง โทร.บุษ 081-684-5223
ชัย 02-415-4039

โดย: เชิญทางนี้ค่ะ เรารับตัดถูกที่สุด เขียนเมื่อ 16 ก.ย. 08 IP IP: 203.156.69.94, 203.130.159.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

111

โดย: 111 เขียนเมื่อ 16 ก.ย. 08 IP IP: 203.156.69.94, 203.130.159.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

โบ๊เบ๊มีเยอะแยะครับ พวกเสื้อยืดสีพื้น ยังไม่สกรีน ลองไปเดินดูนะครับ จากจรัญฯมาก็ไม่ไกลเท่าไหร่

โดย: MARS เขียนเมื่อ 8 ก.ย. 08 IP IP: 19.232.146.136, 136.8.1.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

จะสั่งประมาณกี่ตัวค่ะ ร้านเราอยู่เซียณ์รังสิต งัยก็ mail มานะค่ะ patrapa26@hotmail.com มีเนื้อผ้าให้เลือก

โดย: a เขียนเมื่อ 5 ก.ย. 08 IP IP: 210.1.11.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

ayukawayung@hotmail.com
นี่เมลคะ รบกวนช่วยแอดเอ็มมาที
พอดีกะลังดูอยู่หลายๆ ที่
ไปดูมาที่นึง เนื้อผ้ามันซักแล้วหดอ่ะคะ แอบเซ็งเล็กน้อย
ยังไงก็ขอบคุณมากคะ

โดย: theripper เขียนเมื่อ 5 ก.ย. 08 IP IP: 58.8.188.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

เอากี่ตัวอ่ะครับเรามีเพื่อนทำอยู่
ไงก็ฝากอีเมลล์หรือเบอร์ติดต่อไว้ดิครับ
เดียวจะติดต่อกลับนะครับ

โดย: a เขียนเมื่อ 5 ก.ย. 08 IP IP: unknown, 58.8.208.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111