ช่วยบอกวิธีติดกล้องwebcamด้วยครับ. หมวด » เทคโนโลยี » คอมพิวเตอร์ » ช่วยบอกวิธีติดกล้องwebcamด้วยครับ.

คือผมอยากจะทราบวิธีการติดกล้องwebcamครับ.ขอบคุณครับ
รูป สมชาย
โดย: สมชาย
ตั้งเมื่อ: 7 ก.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 4 : ช่วยบอกวิธีติดกล้องwebcamด้วยครับ.

คห.3 ก็จะไปยากอะไรละ
ก็เอาไปตั้งไว้ แล้วก็เปิดอัดไว้ตลอดเวลาแค่เนี้ย

โดย: หฟกดหฟก เขียนเมื่อ 8 ก.ย. 08 IP IP: 84.194.67.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ช่วยบอกวิธีติดกล้องwebcamด้วยครับ.

แล้ววิธีทำ webcam ให้เป็นกล้องวงจรปิดล่ะครับ สนใจอยากทำมากๆ แต่ไม่รู้จะปรึกษาใคร ขอบคุณล่วงหน้าครับ

โดย: แอ๊ด เขียนเมื่อ 8 ก.ย. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ช่วยบอกวิธีติดกล้องwebcamด้วยครับ.

ขอบคุณคร้บ

โดย: แกน เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 08 IP IP: 124.121.100.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ช่วยบอกวิธีติดกล้องwebcamด้วยครับ.

ก็เอากล้องมาเสียบเข้ากับตัวคอมนะ แ้ล้วก็เอาแผ่นไดรเวอร์ ใ่ส่เข้าไป setup ไปตามขั้นตอนของมัน แค่นั้นแหละ แต่มันจะมีอะไรยุ่งยากกว่านั้น ผมไม่รู้แล้ว

โดย: กกก เขียนเมื่อ 7 ก.ย. 08 IP IP: 61.7.178.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111