อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

ตอนนี้ต้องการซื้อเตียงกับโต๊ะวางทีวีใหม่ เลยอยากทราบว่าที่เชียงใหม่จะมีร้านไหนที่ขายถูกบ้างคะ

รูป ploy
โดย: ploy
ตั้งเมื่อ: 9 ก.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 7 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

เอ๋ทำงานที่ร้านขายเฟอร์นิเจอร์นำเข้าและส่งออกค่ะ สนใจดูสินค้าที่แยกแอร์พอร์ต ติดสนามไดรฟกอล์ฟได้ค่ะ 8-5 โมงเย็น สวยมากเลยค่ะ ราคาค่อนข้างสูง แต่รับรองว่าสวยมากๆค่ะ

โดย: เอ๋ เขียนเมื่อ 29 มี.ค. 09 IP IP: 115.67.125.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

เฟอร์นิเจอร์ขายส่ง งานฝีมือ,แกะสลัก ฯลฯ
เพิ่มเติมที่ www.vietwelldesign.com

โดย: www.vietwelldesign.com เขียนเมื่อ 16 ก.ย. 08 IP IP: 117.47.46.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

ถ้าคิดจะไปบ้านม้าล่ะก็

ผมว่าหาในเชียงใหม่ดีกว่าครับ
ค่าน้ำมันไปกลับ ก็ 200 แล้ว

ซื้อในเชียงใหม่ ถึงจะแพงกว่า แต่ก็ไม่เกิน 200 หรอกครับ

ผมเคยไปซื้อบ้านม้ามาทีนึง
แล้วก็มาเห็นที่โลตัสหางดงตรงที่จอดรถ
แบบเดียวกัน ราคาเท่ากันเลย

ไม่รู้จะถ่อไปถึงนู่นทำไม

โดย: ... เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 08 IP IP: 222.123.24.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

จันทร์เฟอร์นิเจอร์ ใกล้ๆแมคโครค่ะ ถูกแล้วยังเอาเงินเราไปทำบุญอีกน้า

โดย: ... เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 08 IP IP: 222.123.81.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

......แค่เตียงกับโต๊ะวางทีวีราคาไม่แพง ผมว่าลองออกมาสืบราคาเองจะไม่ดีกว่าหรือครับ...บ้านอยู่แถวไหนล่ะ ?
ท่าแพ สันป่าข่อย ช้างเผือก ฯลฯ มีร้านขายเยอะแยะไปหมด ที่ไหนก็มีส่งถึงบ้านด้วย
เปรียบเทียบราคาเองแล้วจะรู้ ดีกว่าเจาะจงไปร้านหนึ่งร้านใด..ร้านขายพวกนี้ไปไหนๆก็เจอ...

โดย: ลุงป.6 เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 08 IP IP: 118.172.110.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

วันก่อนไปดูที่ Index Living Mall ช่วงนี้ลดราคาอยู่นะครับ... ฝีมือจะดีกว่าบ้านม้าข้างล่างหน่อย ราคาถ้าคิดว่าถูกใจก็ไม่แพงแหล่ะ

โดย: Jon เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 08 IP IP: 61.7.173.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

ไปบ้านม้าดีกว่าไหมค่ะที่ลำพูน จากเชียงใหม่ไปถึงสี่แยกนิคมลำพูน แล้วเลี้ยวซ้าย ถามใครๆ ก็รู้จักค่ะ ถ้าซื้อหลายชิ้นเค้ามีรถไปส่งถึงเชียงใหม่ด้วย มีร้านขายเฟอร์นิเจอร์เยอะมากๆ เราอยู่เชียงใหม่ แต่โต๊ะ ตู้ เตียง ซื้อมาจากบ้านม้าท้้งนั้นค่ะ เราว่าราคาถูกเพราะพวกนี้ทำเอง ขายเองค่ะ คิดว่าถูกกว่าเชียงใหม่แน่นอน

โดย: อยู่เชียงใหม่ เขียนเมื่อ 9 ก.ย. 08 IP IP: 84.99.35.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111