หาที่จัดฟันแถวราม 1 หมวด » เก็บตก inbox » เก็บตกจาก inbox » หาที่จัดฟันแถวราม 1

อยากหาที่จัดฟันที่คุณภาพดี
แถวราม 1 พักอยู่แถว ราม 24น่ะค่ะ
เอาแบบที่ถอนฟันและจัดที่เดียวกันเลย
ขอทราบเรื่องราคา และการจ่ายเงินค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
รูป ยา
โดย: ยา
ตั้งเมื่อ: 13 ก.พ. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 2 : หาที่จัดฟันแถวราม 1
ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำ ก็ไม่ไกลมาก จะลองโทรไปถามรายละเอียดดูค่ะ
แต่ขอถามอีกนิดนะคะ ถ้ามีฟันคุดหรือฟันซ้อน ถอนที่นี่เลยหรือเปล่า
หรือต้องไปที่โรงพยาบาล
ถามอีกนิดพอดีว่าไม่ค่อยได้ออกนอกเส้นทาง ถ้าจะไปขึ้นรถฝั่ง big c หรือ รามอ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ
โดย: จขกท เขียนเมื่อ 15 ก.พ. 08 IP IP: .XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : หาที่จัดฟันแถวราม 1
อยากได้ราคาถูกคุณภาพดี?
ถ้าไม่เน้นราคา คิดว่าทั่วๆไปก็คงคุณภาพพอกัน
แต่ที่จะแนะนำ ที่เราทำอยู่นะคะ
ชื่อว่าคลินิค ฟันสะอาด อยู่ตรง ลาดพร้าว 60 โชคชัย 4 ค่ะ
เป็นคุณหมอจัดฟันผู้หญิง จบโท ด้วย จากมหิดล แก่แล้วค่ะ ปกติคุณหมอทำอยู่ที่โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เข้าเฉพาะวันอาทิตย์ วันธรรมดาจะเป็นสามีของคุณหมอทำฟันทั่วไปค่ะ

ตามจริงแล้วคิดว่าราคารวมก็เท่ากับร้านทั่วไปนะ คืออยู่ที่ตั้งแต่ 35000 -40000 บาท
แต่จ่าย 4000 สองครั้ง หลังจากนั้นก็ครั้งละพัน คุณภาพเนี่ยะรับรองนะคะ คุณหมอเก่ง
แต่ว่าถ้าอยากทำแถวๆรามคำแหง ไม่เน้นว่าอยากจ่ายครั้งแรกถูกๆเนี่ยะก็หาได้ทั่วไปเลยค่ะ เยอะแยะมากมายเพื่อนๆทำอยู่ คุณภาพดีค่ะ
แต่ว่าลืมเบอร์โทรแล้วนะคะ เนื่องจากวันนี้เล่นเน็ตที่ร้าน และไม่ได้พกโทรศัพท์มาอ่าคะ ร้านที่แนะนำ ลองโทรถาม 1133 ได้นะคะ มีบอกค่ะ
ขอให้โชคดีค่ะ อ้อ เวลาไปก็ง่ายมาก ไม่ไกลนะ บ้านเราอยู๋ตรง บดินทร์เดชา รามคำแหง 43/1 นั่งรถกระป้อ ไป หรือว่า นั่ง 92 ไปลงก็ได้ สะดวกนะ
โดย: เราเอง เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 08 IP IP: .XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111