ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ หมวด » กีฬา » คุยเฟื่องเรื่องกีฬา » ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ปัจจุบัน ทีมแมนยูมีนักเตะที่ดีที่สุดในโลกตลอดกาลเท่าที่โลกเคยมีมาถึง2คน คือ สตีฟ เบนเน๊ก กับ ร๊อบ สไตส์  2คนนี้สามารถดลบันดาลชัยชนะให้กับทีมยามที่ตกอยู่ในสถานการณ์คับขัน สามารถพลิกกับมาให้ทีมคว้าชัยชนะได้ยิ่งกว่าปอกกล้วยเข้าปาก นักเตะ2คนนี้เหนือกว่า มาราโดน่า เปล่ ด้วยซ้ำ

นอกจากนี้ทีมแมนยู ยังมีท่านเทพ เวส บราวน์ กองหลังที่เหนียวแน่นที่สุดในโลกตลอดกาล

555555555555  เอ่ยชื่อเวสบราวน์ แล้วอารมณ์ดีจริงๆครับ

รูป gv
โดย: gv
ตั้งเมื่อ: 30 ก.ย. 08
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 77 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

emoticon emoticonสุดยอด
ของเขาดีจริงๆจากเด็กผี

โดย: แบงพระประแดง เขียนเมื่อ 17 ก.พ. 09 IP IP: 124.121.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 76 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ถ้าแมนยูมีกองกลางอย่างKAKAคงจะดี emoticon

โดย: เด็กผีขี่โมโห เขียนเมื่อ 15 ต.ค. 08 IP IP: 124.157.229.XXX
ความคิดเห็นที่ 75 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ขอโทษคับคือเข้าจัยว่าเค้าถามถึงเรื่อง

นักเตะแมนยูแต่พวกมืงตอบอารัยกานว้า emoticon emoticon

โดย: zerman เขียนเมื่อ 14 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.68.XXX
ความคิดเห็นที่ 74 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ไม่ทราบครับ ไม่เคยอ็อฟ ... emoticon

โดย: ด่วน เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.250.XXX
ความคิดเห็นที่ 73 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

กรูอยากรู้ว่ะถ้าแมนยูได้แชมป์เด็กลิเวอจะทำอย่างไร
รักแมนยูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยู

โดย: ........ เขียนเมื่อ 9 ต.ค. 08 IP IP: 118.172.242.XXX
ความคิดเห็นที่ 72 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ขวดน้ำปลา2ขวดครับ

โดย: อ้อมกอด เขียนเมื่อ 7 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.88.48, 119.42.82.XXX
ความคิดเห็นที่ 71 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

เด็กเป็ดมันก็ดีใจช่วงแรกๆอย่างนี้ทุกปี 555+

โดย: อิอิ เขียนเมื่อ 7 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.106.XXX
ความคิดเห็นที่ 70 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

อย่าคืดมากมันจะทำให้เป็นทุกข์

โดย: dd เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 69 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ขอให้ทีมแมนยูได้แชมป็ในปีนี้
จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon โดย: [GU]_คืO_At เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.152.XXX

ความคิดเห็นที่ 68 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ขอให้ทีมแมนยูได้แชมป็ในปีนี้
จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: ว้าE_ไชS_At เขียนเมื่อ 6 ต.ค. 08 IP IP: 125.24.152.XXX
ความคิดเห็นที่ 66 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ทำใจครับกับสาวกทีมนี้ ตัวเองดีหมดแหละครับ คนอื่นไม่ดีหรอกครับ ผมขออ่านอย่างเดียวดีกว่า นานๆขอคอมเมน สักที

วัฏจักรอุบาด อย่างที่ คุณเกรียนลูกหนัง เคยมาโพสท์ไว้จริงๆ ดูความเห็น 63 ได้ครับ

คนตอบกับเจ้าของกระทู้ เข้ากันได้ดีจริงๆ เป็ดแดงครื้นเครง ชื่นชมเยอนยอ กันเองในกะลาไร่แห้ว

โดย: เทพอสูรแดง เขียนเมื่อ 4 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.137.XXX
ความคิดเห็นที่ 65 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

บราวน์สุดยอดจริงๆว่ะ5555 emoticon

โดย: น้องภีม เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 64 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ขอคาราวะท่านเทพบราวน์ emoticon

โดย: แพะเมืองผี เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 08 IP IP: 118.173.118.XXX
ความคิดเห็นที่ 63 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

กรรมการจะเข้าข้างทีมไหนก็แล้วแต่ สุดท้ายหงษ์จะเอาทุกแชมป์ชนะทุกทีมที่ขวางหน้า ระวัง คีน เจิด ตอร์ ให้ดีสามประสานสุดยอดแห่งวงการลูกหนังโลกมาแล้ว เป็นสุดยอดผู้เล่นที่ทุกทีมอยากได้ จะนำแชมป์มาสู่แอนฟิลด์ให้เหล่าเดอะค๊อปจารึกไว้เป็นประวัติศาสตร์เหนือกว่าทุกทีมในโลก

โดย: เด็กหงษ์ โนนสูง เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.1.8, 117.47.120.XXX
ความคิดเห็นที่ 62 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

แล้วแชมป์เปียนลีกครั้งที่ผ่านมาล่ะ

เป็ดเจอกะปืนอ่ะ

ผมเหงเดี้ยก ครก ทำแอนด์บอลในกรอบเขตโทษตัวเอง

(คนอื่นที่ดูคืนนั้นก็น่าจะเห็นน่ะ)

แต่กรรมการไม่เห็นเป่าหั้ยจุดโทษทีมปืนเลย

แบบนี้กรรมการคนนั้นก้ต้องเป้นนักเตะเป็ดแดงเหมือนกันล่ะซิคับ

แล้วซื้อมาเท่าไหร่ล่ะคับ..

โดย: เหมือนกันแระหว้า เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 08 IP IP: 114.128.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 61 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

จะโกงหรือไม่โกง ทีมตูชนะ 3 แต้ม จบ ภูมิใจ แมนยูจงเจริญญญญ

โดย: สามแชมป์ เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 60 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

สมาคม เอฟเอ หัว จวย ห่วยจริงๆๆ

โดย: เหอๆ เขียนเมื่อ 3 ต.ค. 08 IP IP: 192.168.2.99, 119.42.78.XXX
ความคิดเห็นที่ 59 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ผมก็เข้าใจนะว่าพวกพี่ๆเป็ดแดงไม่เคยอยู่อันดับหนึ่งมา18ปีแล้ว

เก็บกดหละสิ ถึงมาตั้งกระทู้บ๊องๆแบบนี้

เอาเถอะครับ

ไว้จบซีซันผมจะคอยดูว่าพวกพี่ๆเป็ดแดงจะอยู่อันดับ1รึป่าว

แล้วก็เด๋วรู้ว่าใครจะหัวเราะดังกว่าครับ ^_^

โดย: mafia เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 124.120.144.XXX
ความคิดเห็นที่ 58 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

โอโห ความคิดเห็น 56 สาวไส้เป็ดให้ดูแล้ว

วะ 5555555555 กากกกกกกกกกกกกกก emoticon

โดย: Sir.Madao@United เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.42.XXX
ความคิดเห็นที่ 57 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

5555+++++

โดนใจอย่างแรงครับ คห.56

โดย: songiggs@united เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 202.91.19.XXX
ความคิดเห็นที่ 56 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ไม่น่าเชื่อว่า ทีมที่อยู่กลางตารางอย่างแมนฯยูฯ ได้จุดโทษลูกเดียว จะสร้างความปวดแสบ ปวดร้อน ทุรนทุราย กินไม่ได้ นอนไม่หลับ กระสับกระส่าย อิจฉาริษยา ขอบตาร้อนผ่าว ให้กับทีมนำร่วมหัวตารางอย่างเป็ดได้ถึงเพียงนี้ ฮิ ฮิ แฟนเป็ดนี่มีแต่พวก "ปากกล้า-ขาสั่น" กันจังเลยนะ นำ ๆ อยู่หัวตารางแท้ มาขี้ขลาดตาขาวเป็นเดือดเป็นร้อนกลัวทีมกลาง ๆ ตารางได้ ฮิ ฮิ จำได้ว่าเมื่อต้นปี ที่โกงลูกโทษล้มปืนใหญ่รอบก่อนรอง ชปล. ได้ พวกเป็ดร้องกันเกรียวว่า มาเลยทีมจากอังกฤษเรียงหน้ามาเลย จะเตะตกรอบให้หมด แต่สุดท้าย อนิจจา ก็ปล่อยให้อิจฉากันไป แมนฯยูฯชนะลูกโทษแบบนี้บ่อย ๆ ก็ดีเหมือนกัน สะใจดี พวกแฟนเป็ดมันจะได้ทุรนทุราย อยู่ไม่เป็นสุขไปนาน ๆ 5555 ได้ลูกโทษแล้วมีไรไหม ทนไม่ไหวหรือไง เก็บอาการกลัวผีกันไม่อยู่เชียวนะ 5555

โดย: ผีซะอย่าง สบายไป 8 อย่าง เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 203.113.0.XXX
ความคิดเห็นที่ 55 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ผมว่า นักเตะแมนยูทุกคนยัง พุ่งไม่เนียน เท่าไอบักเจิดมันเรยนะ คนห่าไร พุ่งนัดเดียวได้ 2 จุดโทษ แหมๆ ทำไปได้

โดย: เป็ดเพื่อนไก่ เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 125.27.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 54 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

คห.52 หมายถึง ทีม ที่ไปโกงปืน ใน ชปล. ปีที่แล้วหรอ เห็นด้วยนะหน้าด้านมาก โกงทั้งเหย้าทั้งเยือนเลย

แต่กกรตามทันมันในรอบต่อไปเลย เจอผีรีเซ่ กะผีดอกชบา ให้ แดกแห้ว เป็นปีที่ 2 ติดต่อกัน พวกสลัมก็งี้แหละ ขี้ยา ขี้ขโมย นักเตะตัวเองยังไม่เว้นเลย บาปกรรมมันเยอะ ทีมนี้ทำไรไม่ขึ้นหรอก emoticon

สวนกันคนละหมัดนะพวก emoticon

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 58.147.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 53 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

แล้วอีกอย่างนะ ที่ไม่ได้เอามาลงบ่อยๆ ไม่เกี่ยวกะเป็ดฟอร์มดีเลย นี่ไอ่เหม่งกะลูทีมก็ยังขี้ฟันอยู่ทุกวัน มันเยอะเกินไป แพล่มตั้งแต่ต้นปี กาก อ่ะ แพล่มทุกปีแต่ทำไม่ได้ เอามาพอหอมปากหอมคอ จะเอาอะไรมากมายกะพวกโม้เก่ง ลงให้รู้พอละว่าปีนี้มันขี้ฟันอีกแล้ว เข้าใจยัง หน้าตัวเมีย ?

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 58.147.54.XXX
ความคิดเห็นที่ 52 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ทีมสกปรกๆ ก็คู่กับกรรมการสกปรกๆ ก็ถูกต้องแล้วนี่ครับ และภูมิใจกันจัง กับชัยชนะที่โกงเค้ามา..ตลกดี

โดย: ตลกดี เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 125.27.74.XXX
ความคิดเห็นที่ 51 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ไม่เห็น คห.32 แต่มาตอบ คห.46

เรื่องแถ เรื่องเนียน ต้องยกให้พวกเกรียนหนูสลัม สเกาเซอร์

emoticon

ความคิดเห็นที่ 50 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

แล้วฟันธงว่าตัวเองคือหน้าตัวเมีย ตัวเดียวกับ ม.ม่อน ด้วยป่ะ ?

อ้อ แล้วข่าวที่ว่าน่ะ เด็กผีตั้งเค้าก็ลงชื่อ เค้าเลยนะ ไม่ใช่มาชื่อแปลกๆ ชื่อขาจรจัด เหมือนใครบางคน เนอะ หน้าตัวเมีย

รู้วาไม่กล้ายอมรับหรอก แต่ก็อย่าอายเลย หน้าตัวเมียกันเกือบทั้งเล้า ผลงานเห็นๆกันอยู่ หุหุ emoticon

ความคิดเห็นที่ 49 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

กระทู้แปลกๆแบบนี้ ไม่แปลกหรอกมั๊งเพราะก่อนเปิดฤดูกาลพวก ผีเปรต ก็ชอบ ไปเอาข่าวของหงส์ที่พวกนักเตะตั้งความหวังไว้ที่แชมป์ลีก มาลงให้พวกเดียวกันเข้ามาด่ากันกระจายเหมือนกัน แต่พอหงส์ผลงานดีช่วงนี้ก็ไม่มี สุนัข ที่ไหน ไปเอาข่าวแบบนี้มาลงให้พวกเดียวกันเข้ามาด่าอีก ดังนั้น ทั้งฟันธง ทั้ง Confirm ได้เลยว่า กระทู้เกรียนๆเกี่ยวกับหงส์ ที่ชอบเอามาลงให้ชาวบ้านด่า คนตั้งคือพวก ผีเปรต ทั้งนั้น

โดย: แดน บีม เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 125.25.150.XXX
ความคิดเห็นที่ 48 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

กระทู้ควายๆ

โดย: หมูอยู่ตึก เขียนเมื่อ 2 ต.ค. 08 IP IP: 10.0.52.99, 203.146.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 47 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

แต่พ้มว่าพุดแถเกี่ยวกะบอลดีก่านะ

โดย: p'unk เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 46 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

กระทู้แปลกๆ ลักษณะเดียวกัน โผล่มาเป็นดอกเห็ด ผมว่าคนตั้งคนเดียวกันอ่ะ ดูจากสภาพการณ์

สุดยอดแล้วแฟนทีมนี้อ่ะ เม้นท์ก้อไม่สร้างสรรค์ ตั้งกระทู้ก้อขยะ หาที่มีสาระนี่ยังกะ งมเข็มในมหาสมุทร ...

โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 117.47.176.XXX
ความคิดเห็นที่ 45 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ความคิดเห็นที่ 24 โดย: p'unk เขียนเมื่อ 14:05 น. 1 ต.ค. 2008
เล่นแรงไปไหมีเนี่ย คห.1

--------------
ผม เข้าใจว่า คุณ เป็นแฟนหงส์
งั้นผมขอแจ้งให้ทราบเอาไว้ว่า เมื่อมีกรณีเช่นนี้เกิดขี้น อย่าตั้งคำถามลักษณะนี้กับผมอีก
แต่จงย้อนกลับไปมองตัวคุน พวกคุณ หรือไอ่เหิ้ยใดๆก็ตามที่มันเจ็บแค้นแมนยู
เพราะแมนยูยิ่งใหญ่คับฟ้าครอบกะลาหัวมัน แต่มันทำใจไม่ได้ มันขี้อิจฉา
แล้วมันแสดงอาการเหิ้ยหมาเกรียนออกมา
เมื่อผมโต้ตอบกลับ แล้วอย่าเสรือกมาตั้งคำถามลักษณะนี้กับผม
เมื่อพวกมืงกล้าที่จะดูถูกคนอื่น แล้วใยมืงกลัวที่จะโดนกลับบ้าง
อย่ามาอ้างข้างๆคูๆ ว่ามันแรงไป มันหนักไป

มืงมาดี กู ก็ดีตอบ แน่นอน
แต่เมื่อมืงมา ร้าย กู จะร้ายกว่าให้ร้อยเท่าพันทวี

กู ซาตาน เตือนมืงแล้วนะ

emoticon emoticon emoticon

โดย: ซาตาน เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 114.128.23.XXX
ความคิดเห็นที่ 44 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ความอิจฉา..... เป็นบ่อเกิดแห่งความเกรียน.......

ความอิจฉา..... เป็นบ่อเกิดแห่งความเกรียน.......

ความโง่....คือเกรียนเป็ด....

จำไว้นะ เกรียนเป็ด.......

โดย: วัชพืช@ยูไนเต็ด เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 222.123.192.XXX
ความคิดเห็นที่ 43 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

นี้แหระเค้าเรียกฟอมแชมป์
emoticon emoticon emoticon emoticon emoticon

โดย: เฟอนานโด..ตอแหล เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 125.27.167.XXX
ความคิดเห็นที่ 42 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ในที่สุดความจริงก็ถูกเปิดเผย หมาAJ มันยอมรับ แล้วครับ ว่ามันเป็นกระเทย 5555 ใครไม่รู้ก็รู้ซะ มันเม้นท์ เอง กับมือเลยนะ 55555 ดูเอา
-------------------------------------------
ความคิดเห็นที่ 49 โดย: AJ.com เขียนเมื่อ 15:46 น. 1 ต.ค. 2008
เออ ๆ แมนนนนนนมากกกกกกกกก

แฟนผีที่มีจุดยืน ชัดเจน ล้วนคุยแล้วเห็นด้วยกะมึงอ่ะ ใครวะ
ใครไม่เห็นด้วยกะมึงมึงก็ว่าเค้ากาก เค้าตุ๊ด

แม๊นแมนนนนนนนน

ถึงกูจะเปงกระเทย แต่กุไม่เคยโม้จนสีข้างถลอกหนีหัวซุกหัวซุน ก๊ากกกกกกกกก

กรุเห็นด้วยเลยความจริงมันฟ้องว่ามึงแมนมาก ลูกผู้ชาย เก่ง ก๊ากกกกกกกกกก

พอละกุขี้เกียจเถียงกะมึงละ เปลืองเวลา เอาเวลาไปนั่งเอาไม้แหย่ ขี้หมายังดูมีประโยชน์กว่าทำให้มึงรู้ตัวเล๊ยยยย

---------------------------------------------
นี่ๆ กุเห็นด้วยกะมืงน่ะ AJ ว่างๆ มืงเอาเวลาไปแหย่ ขี้หมา มากินเล่น ยังดูดีกว่า มาเม้นท์ โง่ๆ ให้กุด่า ในบอร์ด นี่เลยนะ 555 จริงๆ เห็นด้วย ๆๆ55555 กร๊าก กรั่กๆๆ

โดย: แมนยู_ต้นตำรับ3แชมป์_ใบใหญ่ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 41 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

สงสัย มืงจะ ส่องกระจกมาก จน ภาพ ขี้ติดตา อยู่ตลอดเลยนะ สมเพชจังเลย 55555555

โดย: แมนยู_ต้นตำรับ3แชมป์_ใบใหญ่ เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 124.121.238.XXX
ความคิดเห็นที่ 40 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ไหน ตรงไหนที่ว่าลอกมืงวะ อย่างฮาเลย ไอ่ขี้ มืงส่องกระจก แล้ว เห็นภาพ ขี้ คิดที่ตามืงนะ ลืมไปแล้วหรอ ว่า กุ พูด ความจริง หาได้ลอก ใครไม่ 55555 กร๊ากกกกก ไม่เนียนนะมืง ดดนด่า จนเบลอไปแล้วหรอวะ 555 ไอ่เกรียน

ความคิดเห็นที่ 39 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

ก๊ากก ก ขนาดมุขด่าชาวบ้านยังลอกมาเลย ก๊ากกกกกกก

ปล. ใครเกรียนมากูเกรียนตอบ ใครดีมาดีตอบ

สงสัยจะชอบกุมากลอกคำด่ากุตลอด ก๊ากกๆๆๆ

โดย: AJ.com เขียนเมื่อ 1 ต.ค. 08 IP IP: 58.137.175.XXX
ความคิดเห็นที่ 38 : ไม่ทราบว่านักเตะทีมแมนยู2คนนี้ มีค่าตัวเท่าไรเหรอครับ

เหอะๆ ไอ่แดง กุไม่รู้ว่ามืงสร้างภาพ รึป่าวนะ
แต่ที่คอมมเม้น 33 ของมืง มันก็ถูกต้อง
มืงจะทำเป็นดีได้สักกี่วันเชียว กุอยากจะรู้จริงๆ แต่เอาเป็นว่า คอมเม้นบางคอมมเน ของมืง ก็ยังดู ฉลาดกว่า ไอ่โง่ Aj นะ
ว่างๆ มืงช่วยสอนให้มันเลิกเกรียน หน่อยจะดีมาก เป็นแบบอย่างให้มันทำตามหน่อยนะ 555
--อ้าว คห30 ทำไมควายจัง ไอ่ขี้ 555 กร๊าก กรั่กๆๆๆ--

Hot Issue

กระทู้ล่าสุดในหมวด คุยเฟื่องเรื่องกีฬา

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111